PDA

View Full Version : Mình đã để gái mại dâm bú dương vật. Liệu mình có nguy cơ?

hiko
29-09-2013, 09:03
Xin chào,

Mình đã để gái mại dâm bú dương vật. Xin cho hỏi rằng hành động này có nguy hiểm hay không? Mình rất lo lắng về việc này. Không biết đã có trường hợp nào được ghi nhận bị nhiễm HIV vì quan hệ bằng miệng Oral Sex hay chưa vậy các bạn?

Mình xin chừa cái vụ này, từ nay không dám đi bậy bạ nữa, mình rất stress...

Ngoài ra, mình muốn đi xét nghiệm: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B...thì đến đâu để xét nghiệm tất cả trong một? Và khoảng bao lâu kể từ lần Oral sex ấy thì mình mới nên đi xét nghiệm?

Cám ơn các bạn!

Tuanmecsedec
29-09-2013, 09:06
Xin chào,

Mình đã để gái mại dâm bú dương vật. Xin cho hỏi rằng hành động này có nguy hiểm hay không? Mình rất lo lắng về việc này. Không biết đã có trường hợp nào được ghi nhận bị nhiễm HIV vì quan hệ bằng miệng Oral Sex hay chưa vậy các bạn?

Mình xin chừa cái vụ này, từ nay không dám đi bậy bạ nữa, mình rất stress...

Ngoài ra, mình muốn đi xét nghiệm: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B...thì đến đâu để xét nghiệm tất cả trong một? Và khoảng bao lâu kể từ lần Oral sex ấy thì mình mới nên đi xét nghiệm?

Cám ơn các bạn!

Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

hiko
29-09-2013, 09:15
Cám ơn bạn.

Vậy mấy loại bệnh như: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B...thì ngay ngày mai mình có thể đi xét nghiệm hay chưa? Hay phải chờ 3 tháng như HIV?

Thật sự là hối hận vô cùng khi vì FA quá lâu mà lại đi Oral Sex, tự nhiên rước stress vào người :(

Tuanmecsedec
29-09-2013, 09:19
Cám ơn bạn.

Vậy mấy loại bệnh như: Lậu, Giang Mai, Mồng Gà và Viêm Gan B...thì ngay ngày mai mình có thể đi xét nghiệm hay chưa? Hay phải chờ 3 tháng như HIV?

Thật sự là hối hận vô cùng khi vì FA quá lâu mà lại đi Oral Sex, tự nhiên rước stress vào người :(

Bạn xem chủ đề này sẽ biết thời gian ủ bệnh : Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://www.diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

1331989
29-09-2013, 09:45
Cám ơn bạn.

Bạn os thì ko có nguy cơ lây nhiễm hiv đâu,nhưng viêm gan b ,lậu ,mồng gà ,giang mai thì có,mới qh ko xét nghiệm ngay dc,bạn để 1 tháng xn về bệnh td thì chuẩn hơn,Lậu nếu trong 1 tuần ko có triệu chứng thì chắc ko sao đâu.

hiko
29-09-2013, 09:53
Bạn os thì ko có nguy cơ lây nhiễm hiv đâu,nhưng viêm gan b ,lậu ,mồng gà ,giang mai thì có,mới qh ko xét nghiệm ngay dc,bạn để 1 tháng xn về bệnh td thì chuẩn hơn,Lậu nếu trong 1 tuần ko có triệu chứng thì chắc ko sao đâu.

Bạn vui lòng cho mình địa chỉ uy tín để xét nghiệm: viêm gan b, lậu, mồng gà, giang mai...bạn nhé :D, mình search google thì nhiều địa chỉ quá, chẳng biết chỗ nào xét nghiệm uy tín :(

Cám ơn nhiều.

À...mà sau khi os xong thì sau khoảng 30 phút mình có rửa rất nhiều lần dung dịch Dạ Hương, ko biết có giảm nguy cơ mắc bệnh ko vậy bạn?

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 10:01
Bạn vui lòng cho mình địa chỉ uy tín để xét nghiệm: viêm gan b, lậu, mồng gà, giang mai...bạn nhé :D, mình search google thì nhiều địa chỉ quá, chẳng biết chỗ nào xét nghiệm uy tín :(

Cám ơn nhiều.

À...mà sau khi os xong thì sau khoảng 30 phút mình có rửa rất nhiều lần dung dịch Dạ Hương, ko biết có giảm nguy cơ mắc bệnh ko vậy bạn?
Em cần nói rõ em ở đâu?

2013
29-09-2013, 10:06
bệnh lậu thì 1 tuần không thấy dv chảy mủ và có mùi hôi lạ thì khỏi đi xét nghiệm, còn giang mai chính xác nhất là 3 tháng sau (90 ngày) bạn đi xét nghiệm nếu âm tính là chắc chắn không bị, viêm gan các loại 2 tuần sau là xét nghiệm chuẩn, còn sùi mào gà khỏi xét nghiệm vì có phát hiện cũng không có thuốc chữa tận gốc, sùi mào gà chỉ chữa triệu chứng là đốt cái vết sùi đi thôi....

hiko
29-09-2013, 10:25
Em cần nói rõ em ở đâu?

Em ở HCM anh à :)

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 10:31
Em ở TP HCM em nên đến BV Da Liễu. Nhớ là vào thẳng trong BV Da Liễu nhé. Và hỏi mấy người bảo vệ là phòng tư vấn bệnh lây truyền qua đường tình dục ở đâu. Vào đó Tư vấn gặp Bác Sĩ, Bác sĩ là người quyết định em sẽ làm gì. Nhớ là Bác sĩ mới là người quyết định. OK? Chứ xớ rớ bên ngoài bị mấy thèng Cò Rô Be hốt xác ráng chịu. Lúc đó tiền mất tật mang thì đừng khóc

2013
29-09-2013, 10:41
anh cũng ở HCM hả vậy đến bệnh viện da liễu vô thẳng trong bệnh viện nha cò mồi ở ngoài nhiều lắm kệ nó vô cổng rồi thì nhìn bên tay trái đó sẽ thấy khu khám bệnh, gửi xe lên lầu 2 phong 121, 122 là tư vấn HIV vô đó xin tư vấn rồi xét nghiệm và sẵn hỏi về các loại bệnh tình dục khác luôn bác sỹ sẽ nói rõ ràng.sau khi có giấy chỉ định xét nghiệm thì ra đóng tiền xét nghiệm thôi.

VUAHOANGTUONG
29-09-2013, 16:17
KO nguy cơ HIV nhe bạn... tránh mấy cái này ra để ko stress nhe :)

timecanbeback
29-09-2013, 17:04
OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết thui! Thực tế không hội tụ đủ các điều kiện lây nhiễm nên chưa xảy ra TH nào! Mình khuyên bạn không cần test Hiv làm gì vì biết đâu khi đi test về lại lo lắng không hiểu lúc xn ng ta có thay kim mới cho mình không, rồi lấy máu có an toàn không.....Nói chung OS cũng cần phải đeo bao cao su nhé! Tốt nhất kiếm 1 e gấu đi! :)