PDA

View Full Version : anh chị cho em hỏi...

toidasai
17-03-2015, 01:50
Năm trước em có qhtd với gmd.. 1 lần.. có bcs.. không biết có rách không.. nhưng bcs thòng xuống tinh dich thấy còn nguyên benh trong.. bây giơ do áp lực công việc.. và có thủ dâm.. từ 58kg.. e còn 52kg e sợ mình bị quá anh chị ơi.. an uống bình thường. Sao xuong cân nhanh qua...huhu

trungan1987
17-03-2015, 02:51
Năm trước em có qhtd với gmd.. 1 lần.. có bcs.. không biết có rách không.. nhưng bcs thòng xuống tinh dich thấy còn nguyên benh trong.. bây giơ do áp lực công việc.. và có thủ dâm.. từ 58kg.. e còn 52kg e sợ mình bị quá anh chị ơi.. an uống bình thường. Sao xuong cân nhanh qua...huhu
Bạn nên đi xn để xã stress thì hay hơn đó bạn... Chứ bạn ngồi đó suy nghĩ lung tung rồi lo lắng hì cũng như ko...

Nguyen Ha
17-03-2015, 09:00

Đã có rất nhiều câu trả lời ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/13888-xin-duoc-tu-van-QHTD-co-BCS-xac-dinh-tinh-dich-con-trong-BCS-OS-so-HIV

toidasai
17-03-2015, 10:27
Đợt này mình tín đi học tc công an.. chất khám sức khoẻ ngta có xn ma he..

toidasai
17-03-2015, 10:31
Mình cũng thay lo. Sục cân gì qúa Trơi..

Nguyen Ha
17-03-2015, 10:34
Mình cũng thay lo. Sục cân gì qúa Trơi..

Được tư vấn kỹ ở đây rồi http://diendanhiv.vn/threads/13888-x...-BCS-OS-so-HIV. Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.

Tuanmecsedec
17-03-2015, 11:47

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,bạn đọc lại những chủ đề bạn đã lập hỏi,vì đã trả lời hết rồi.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.