PDA

View Full Version : Mong mọi người tư vấn giúp mình quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

phucawesome
17-03-2015, 13:17
Mình có lỡ QH với GMD, mình có đeo BCS, QH xong mình tháo BCS ko đúng cách, mình kéo phần đầu bao chứa tinh dịch ra trước (cảm giác bao vẫn còn căng nhưng ko biết liệu nó có bị rách không ?) rồi mới cuộn bao ra. Mình ko biết là khi kéo bao ra tay mình đụng phải dịch AĐ trên bao rồi vô tình trét vào phần đầu DV mình và vài cục mụn trên ngực mình thì liệu có bị H ko ạ ?

Nguyen Ha
17-03-2015, 14:20
Mình có lỡ QH với GMD, mình có đeo BCS, QH xong mình tháo BCS ko đúng cách, mình kéo phần đầu bao chứa tinh dịch ra trước (cảm giác bao vẫn còn căng nhưng ko biết liệu nó có bị rách không ?) rồi mới cuộn bao ra. Mình ko biết là khi kéo bao ra tay mình đụng phải dịch AĐ trên bao rồi vô tình trét vào phần đầu DV mình và vài cục mụn trên ngực mình thì liệu có bị H ko ạ ?

Như vậy không sao, không có nguy cơ.

phucawesome
17-03-2015, 14:26
chắc chắn 100% ko vậy ad ơi, mình sợ trét dính lên mụn nó bị lây quá

Nguyen Ha
17-03-2015, 14:45

Chắc chắn 100% không sao. Muốn không bị stress nữa thì hãy sống lành mạnh đi, đừng tái diễn nguy cơ nữa mà có ngày gặp họa.

phucawesome
17-03-2015, 14:52
mình chừa rồi, đây là lần đầu cũng là lần cuối, chơi sướng có vài giây mà lo lắng đợi từng ngày để XN. Cảm ơn ad

Tuanmecsedec
17-03-2015, 17:20

Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.