PDA

View Full Version : Quan hệ dương vật chạm ngoài không bao cao su,sau đó có dùng bao cao su quan hệ

Ndt
17-03-2015, 19:24
E vs thg bạn đi gmd vs nhau, e kể cho nó nghe về diễn đàn của mình , nó bảo e giúp nó hỏi các ac
th của nó cũng gần tương tự th của em, nhưg khác ở chỗ là nó ko bị hẹp bao, cũng cạ ngoài lỗ ad, 1 khoảnh khắc nó cũng đút vào phập phập phập 4-5 cái, ac cho e hỏi nó có phải xn ko ạ?

Tuanmecsedec
17-03-2015, 19:28
E vs thg bạn đi gmd vs nhau, e kể cho nó nghe về diễn đàn của mình , nó bảo e giúp nó hỏi các ac
th của nó cũng gần tương tự th của em, nhưg khác ở chỗ là nó ko bị hẹp bao, cũng cạ ngoài lỗ ad, 1 khoảnh khắc nó cũng đút vào phập phập phập 4-5 cái, ac cho e hỏi nó có phải xn ko ạ?

Thời gian như vậy không sao.Bạn xem chủ đề của mình đã trả lời.

Chủ đề: Quan hệ dương vật chạm ngoài không bao cao su,sau đó có dùng bao cao su quan hệ (http://www.diendanhiv.vn/threads/24595-Quan-he-duong-vat-cham-ngoai-khong-bao-cao-su-sau-do-co-dung-bao-cao-su-quan-he)

Ndt
17-03-2015, 23:47
Như vậy chak chắn âm tính và ko phải xn đúng k a tuấn ?

trungan1987
18-03-2015, 02:58
Ko sao bạn ah... tốt nhất bạn nên kêu bạn của bạn vào dd nói rõ hơn để các anh chị dd chia sẻ chính xác...

Tuanmecsedec
18-03-2015, 09:49

Uhm ! Đúng rồi bạn.

Ndt
19-03-2015, 12:25
Chào các annh, nghe các anh bảo lên đây tả chi tiết, e xin tả lại ạ
e đi gmd , có hôn sâu hôn ngực, gái ko cho em os, e có cạ ngoà lỗ ad cũng cho vào nhịp khoảng 5 nhịp
gái có rất nhiều dịch, e có sao ko hả mấy anh?

Charles
19-03-2015, 12:59
e đi gmd , có hôn sâu hôn ngực, gái ko cho em os, e có cạ ngoà lỗ ad cũng cho vào nhịp khoảng 5 nhịp

Hỏi lại chi bằng đọc lại. Bạn được chia sẻ rồi, nếu không tin thì không nên hỏi tiếp.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 14:00

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.