PDA

View Full Version : anh chị cho e hỏi quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao sợ rách không biết.

minhvu0606
18-03-2015, 21:46
E có đọc vài bài thấy rách bcs nhiều quá, hôm qua e có qh với gmd có dùng bcs nhưng e không rõ rách là thế nào, có khi nào rách mà nhìn không phát hiện được không ?

Charles
19-03-2015, 07:03
E có đọc vài bài thấy rách bcs nhiều quá, hôm qua e có qh với gmd có dùng bcs nhưng e không rõ rách là thế nào, có khi nào rách mà nhìn không phát hiện được không ?

Quá trình quan hệ nếu BCS rách sẽ rách toẹt hẳn luôn, đầu DV ló ra, xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 07:24

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

minhvu0606
19-03-2015, 08:03
Ý e là có khi nào rách mà khi xong không biết, là rách mà không thể phát hiện bằng mắt thường không ạ ? ( e lần đầu tiên qhtc nên cảm nhận rách hay không chắc e không biết đâu ạ )

Tuanmecsedec
19-03-2015, 08:05
Ý e là có khi nào rách mà khi xong không biết, là rách mà không thể phát hiện bằng mắt thường không ạ ? ( e lần đầu tiên qhtc nên cảm nhận rách hay không chắc e không biết đâu ạ )

Trừ khi nào bạn mang chứng bệnh ; Vô tri,vô giác thì mới không biết.

minhvu0606
19-03-2015, 08:39
E lỡ nghe theo mấy đứa bạn mà giờ về cả đêm không ngủ được, e có đọc mấy bài a bảo e xem rồi ạ, vậy là tất cả các trường hợp rách khi xong đều dễ dàng phát hiện phải không a ? E có cần uống thuốc phơi nhiễm gì đó không a ?

Charles
19-03-2015, 08:58
E lỡ nghe theo mấy đứa bạn mà giờ về cả đêm không ngủ được, e có đọc mấy bài a bảo e xem rồi ạ, vậy là tất cả các trường hợp rách khi xong đều dễ dàng phát hiện phải không a ? E có cần uống thuốc phơi nhiễm gì đó không a ?

Nếu rách BCS xong trận bạn sẽ nhìn thấy ngay. Nếu không thấy có gì bất thường tức BCS không có sự cố = Không có nguy cơ.

minhvu0606
19-03-2015, 09:22
Nghĩa là rách chắc chắn sẽ thấy lòi đầu DV, nếu không thấy lòi đầu DV tức không rách đúng không ạ ? Anh chị thông cảm e mới lần đầu qhtc nên muốn hỏi kĩ một tí cho đỡ lo lắng

Charles
19-03-2015, 10:09
Nghĩa là rách chắc chắn sẽ thấy lòi đầu DV, nếu không thấy lòi đầu DV tức không rách đúng không ạ ? Anh chị thông cảm e mới lần đầu qhtc nên muốn hỏi kĩ một tí cho đỡ lo lắng

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 10:14

Bạn không có nguy cơ thì uống thuốc phơi nhiễm để làm gì?.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 10:15

Nếu bao cao su bị rách là rách toẹt ra,lòi đầu dương vật ra khỏi bao và có thể cảm nhận trong lúc quan hệ và sau khi xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

mongbinhan
19-03-2015, 12:26
Đương nhiên rách phải biết chứ..chả lẽ đ chân đất không khác đi giầy sao.trường hợp bạn an toàn

minhvu0606
19-03-2015, 16:31
Anh chị thông cảm, đây là lần đầu e qhtd mà lại với gmd nên lo lắng lắm ạ, e cũng không đeo bcs ( cũng chưa dùng lần nào ) mà do gmd đeo nên e không hiểu ạ, e chỉ chắc là không nhìn thấy đầu DV bị lòi ra sau khi xong thôi ạ

Charles
19-03-2015, 16:37
Anh chị thông cảm, đây là lần đầu e qhtd mà lại với gmd nên lo lắng lắm ạ, e cũng không đeo bcs ( cũng chưa dùng lần nào ) mà do gmd đeo nên e không hiểu ạ, e chỉ chắc là không nhìn thấy đầu DV bị lòi ra sau khi xong thôi ạ

Như vậy thì bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 19:25

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

minhvu0606
23-03-2015, 10:18
Anh chị cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa ạ, nếu khi xong rồi thì trường hợp bị rách mà DV đã thu nhỏ lại thì có phát hiện được bằng mắt thường không ạ ? ( vì sau khi xuất ra thì em để trong AD gmd 1 lúc rồi mới rút ra )

Tuanmecsedec
23-03-2015, 11:09
Anh chị cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa ạ, nếu khi xong rồi thì trường hợp bị rách mà DV đã thu nhỏ lại thì có phát hiện được bằng mắt thường không ạ ? ( vì sau khi xuất ra thì em để trong AD gmd 1 lúc rồi mới rút ra )

Rách bao cao su khi nào đưa đầu dương vật ra khỏi bao cao su thì mới có nguy cơ.Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

minhvu0606
23-03-2015, 13:19
Dạ ý em là nếu DV đã thu nhỏ thì có phát hiện thấy đầu DV khi xong bằng mắt thường trong trường hợp bcs bị rách không ấy ạ, trường hợp em hỏi không phải là rách li ti a mà là nếu bcs rách toẹt mà DV đã thu nhỏ ( do để trong AD 1 lúc rồi mới rút ra ) thì có thể nhìn thấy đầu DV lòi ra khỏi bcs khi DV đã bị thu nhỏ không anh ?

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 13:28
Dạ ý em là nếu DV đã thu nhỏ thì có phát hiện thấy đầu DV khi xong bằng mắt thường trong trường hợp bcs bị rách không ấy ạ, trường hợp em hỏi không phải là rách li ti a mà là nếu bcs rách toẹt mà DV đã thu nhỏ ( do để trong AD 1 lúc rồi mới rút ra ) thì có thể nhìn thấy đầu DV lòi ra khỏi bcs khi DV đã bị thu nhỏ không anh ?
TD an toàn là TD luôn luôn có BCS bảo vệ DV khi thâm nhập. Khi QHTD xong rút DV ra chính bạn là người tháo BCS ra khỏi DV mà bạn ko biết DV nằm ở trong BCS hay hoàn toàn tuột khỏi BCS thì bạn hỏi bố ai biết trả lời????
1. BCS rách toẹt lòi DV ra khỏi bao, phần đầu (Núm) BCS bị rách cuốn về góc DV với điều kiện rách BCS ko xác định thời gian => Có nguy cơ.
2. Rách BCS dù DV lòi ra khỏi BCS nhưng xác định được thời gian rách và rút ra ngay => Ko có nguy cơ.
3. Tuột BCS trong quá trình QHTD mà xác định được thời gian tuột rút DV ra ngay => Ko có nguy cơ.
4. Tuột BCS ko xác định thời gian tuột khi nào đến khi xong trận mới biết => Có nguy cơ.
5. BCS thủng hay rách nhưng khi rút DV ra khỏi AD DV ko lòi ra khỏi BCS là ko có nguy cơ vì ko có thời gian và diện tiếp xúc.

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.

minhvu0606
23-03-2015, 13:37
E không thấy đầu DV lòi ra, e chỉ sợ là lúc teo nhỏ lại thì DV lại nằm trong trong bcs, còn khi cương cứng thì lại ở ngoài ( nếu rách ), tại em chỉ kiểm tra sơ sơ thôi ạ
em hỏi thêm 1 tí là nếu bcs vẫn ở trên DV sau khi xong nghĩa là không bị tuột phải không ạ ?

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 13:40
E không thấy đầu DV lòi ra, e chỉ sợ là lúc teo nhỏ lại thì DV lại nằm trong trong bcs, còn khi cương cứng thì lại ở ngoài ( nếu rách ), tại em chỉ kiểm tra sơ sơ thôi ạ
em hỏi thêm 1 tí là nếu bcs vẫn ở trên DV sau khi xong nghĩa là không bị tuột phải không ạ ?
Bạn thử làm thí nghiệm xem khi bạn đeo BCS vào và làm cho BCS tuột ra khỏi bao rùi bạn nhịp đi xem nó có trỏng lại DV hay ko là biết ngay khỏi hỏi

minhvu0606
23-03-2015, 13:42
Bcs sau khi xong thì không bị cuốn vế cuối DV anh ạ, về điều này thì e chắc chắn, e chỉ lo lắng là nếu bị rách mà DV đã teo nhỏ thì có thể phat hiện bị rách bằng mắt thường sau khi xong hay không ? hay chỉ có trường họp DV đang cương cứng thì sau khi xong mới phát hiện thôi đầu DV lòi ra thôi ạ ?

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 13:44
Bcs sau khi xong thì không bị cuốn vế cuối DV anh ạ, về điều này thì e chắc chắn, e chỉ lo lắng là nếu bị rách mà DV đã teo nhỏ thì có thể phat hiện bị rách bằng mắt thường sau khi xong hay không ? hay chỉ có trường họp DV đang cương cứng thì sau khi xong mới phát hiện thôi đầu DV lòi ra thôi ạ ?
Songchung trả lời rất chi tiết và đầy đủ dữ liệu cho bạn tham khảo, vui lòng đọc, đừng có hỏi đi hỏi lại theo kiểu cái đĩa CD bị vấp

Tuanmecsedec
23-03-2015, 13:47

Khi nào rách toẹt đưa đầu đường vật ra khỏi bao cao su thì mới lo.

Tuanmecsedec
23-03-2015, 13:48

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

minhvu0606
23-03-2015, 13:54
Em cảm ơn anh, em đã đọc các tư vấn của anh nhưng em không tìm ra trường hợp của em vì vấn đề em muốn hỏi là nếu bị rách : DV đang cương cứng thì rút ra mới phát hiện bằng mắt thường nhưng teo nhỏ ( do để trong AD 1 lúc sau khi xuất tinh rồi mới rút ra dẫn đến khi rút ra thì đã teo nhỏ lại ) thì có phát hiện bằng mắt thường hay không ?
Còn anh giải thích là trong trường hợp DV rút ra vẫn còn cương cứng. A thông cảm giải thích giúp em, em lo lắng quá

Tuanmecsedec
23-03-2015, 13:56
Em cảm ơn anh, em đã đọc các tư vấn của anh nhưng em không tìm ra trường hợp của em vì vấn đề em muốn hỏi là nếu bị rách : DV đang cương cứng thì rút ra mới phát hiện bằng mắt thường nhưng teo nhỏ ( do để trong DV 1 lúc sau khi xuất tinh rồi mới rút ra dẫn đến khi rút ra thì đã teo nhỏ lại ) thì có phát hiện bằng mắt thường hay không ?
Còn anh giải thích là trong trường hợp DV rút ra vẫn còn cương cứng. A thông cảm giải thích giúp em, em lo lắng quá

Tuanmecsedec đã trả lời ở trên rồi,đề nghị bạn đọc lại.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

minhvu0606
23-03-2015, 14:00
Dạ em không có ý spam anh à, nhưng các anh vẫn chưa trả lời điều mà em thật sự quan tâm muốn hỏi là DV đã teo nhỏ, còn các anh đưa ra là trong điều kiện DV rút ra vẫn đang cương cứng ạ !

Tuanmecsedec
23-03-2015, 14:01
Dạ em không có ý spam anh à, nhưng các anh vẫn chưa trả lời điều mà em thật sự quan tâm muốn hỏi là DV đã teo nhỏ, còn các anh đưa ra là trong điều kiện DV rút ra vẫn đang cương cứng ạ !

Khi nào rách toẹt đưa đầu đường vật ra khỏi bao cao su thì mới lo.

minhvu0606
23-03-2015, 14:12
Vậy là dù teo nhỏ thì nếu rách thì cũng lòi đầu DV ra và bcs vẫn bị cuốn về gốc DV đúng không anh ? ( e tìm hiểu nhiều bài trong diễn dàn mà vẫn không tìm ra câu trả lời cho vấn đề này ạ )

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 14:14
Vậy là dù teo nhỏ thì nếu rách thì cũng lòi đầu DV ra và bcs vẫn bị cuốn về gốc DV đúng không anh ? ( e tìm hiểu nhiều bài trong diễn dàn mà vẫn không tìm ra câu trả lời cho vấn đề này ạ )
Bạn ko biết đọc chữ thì phải

minhvu0606
23-03-2015, 14:24
Em biết anh chị hiểu rõ về vấn đề này nên e rất tôn trọng tư vấn của các anh chị, chỉ vì quá lo lắng nên em cần câu trả lời với đúng mục đích câu hỏi của em anh à, em biết anh chị khó chịu với những gì em hỏi nhưng xin anh chị hiêu cho em, em chỉ muốn tìm đựơc câu trả lời cho những gì em muốn hỏi, vấn đề cua em là DV bị teo nhỏ còn các anh chỉ trả lời trong trường hợp lí tưởng là DV còn cương cứng khi rút ra, anh chị chưa 1 lần ghi bao gồm cả trừong hợp bị teo nhỏ nên em mới phải hỏi nhiều lần ạ, mong anh chị thông cảm hiểu cho tâm trạng của em e cảm ơn

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 14:38
Em biết anh chị hiểu rõ về vấn đề này nên e rất tôn trọng tư vấn của các anh chị, chỉ vì quá lo lắng nên em cần câu trả lời với đúng mục đích câu hỏi của em anh à, em biết anh chị khó chịu với những gì em hỏi nhưng xin anh chị hiêu cho em, em chỉ muốn tìm đựơc câu trả lời cho những gì em muốn hỏi, vấn đề cua em là DV bị teo nhỏ còn các anh chỉ trả lời trong trường hợp lí tưởng là DV còn cương cứng khi rút ra, anh chị chưa 1 lần ghi bao gồm cả trừong hợp bị teo nhỏ nên em mới phải hỏi nhiều lần ạ, mong anh chị thông cảm hiểu cho tâm trạng của em e cảm ơn
Ko có chuyện teo nhỏ nhịp DV ngoài BCS đến khi cương nhịp BCS lại tròng vào DV khi BCS và DV trong AD

minhvu0606
23-03-2015, 15:23
dạ, ý em là khi xong ấy anh, em xin lỗi vì hỏi nhiều nhưng ý e là khi xong thì DV khi đã teo nhỏ ( vì để trong AD sau khi xuất tinh 1 lúc mới rút ra ) nếu bcs bị rách thì bcs có bị cuống về cuối DV và đầu DV bị lòi ra không ?

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 15:26
dạ, ý em là khi xong ấy anh, em xin lỗi vì hỏi nhiều nhưng ý e là khi xong thì DV khi đã teo nhỏ ( vì để trong AD sau khi xuất tinh 1 lúc mới rút ra ) nếu bcs bị rách thì bcs có bị cuống về cuối DV và đầu DV bị lòi ra không ?
Vậy theo bạn DV teo lại nhỏ xíu rút ra BCS nằm ở đâu??? Vì nhà SX chỉ thiết kế BCS cho DV khi cương

Charles
23-03-2015, 15:27

Nếu quá trình quan hệ BCS bị rách bạn không biết vẫn quan hệ tiếp thì theo đà đẩy của DV BCS sẽ cuốn ngược về gốc DV, đầu DV ló ra và xong trận rút ra bạn sẽ thấy ngay.

minhvu0606
23-03-2015, 15:38
e cảm ơn anh songchung, giờ e đã hiểu vấn đề với e ở đâu rồi, e cũng cảm ơn a Truong Xuan va a Tuan nhiều

minhvu0606
23-03-2015, 16:57
e đã mua 1 cái bcs về để thử và e thấy thật sự khó để khiến nó rách, e phải kéo mạnh nhiều lần mới chịu rách, rồi e cũng thử rách cho lòi đầu DV ra và dù có thu nhỏ thì bcs mà bị cuống về cuối DV thì vẫn bị lòi đầu DV ra. e hơi thắc mắc là bcs rất khó rách mà sao nhiều bạn trong dd bị rách vậy nhỉ ?

SangLumia
23-03-2015, 17:11
e đã mua 1 cái bcs về để thử và e thấy thật sự khó để khiến nó rách, e phải kéo mạnh nhiều lần mới chịu rách, rồi e cũng thử rách cho lòi đầu DV ra và dù có thu nhỏ thì bcs mà bị cuống về cuối DV thì vẫn bị lòi đầu DV ra. e hơi thắc mắc là bcs rất khó rách mà sao nhiều bạn trong dd bị rách vậy nhỉ ?
rách bcs khi qhtd là do sử dụng bcs ko đúng cách,bcs thật chất rất khó rách,,,

minhvu0606
24-03-2015, 14:35
Cám ơn a Sanglumia, e được gmd đeo bcs cho và e cũng để ý nó giống như cách hướng dẫn đeo bcs ở dd, điều làm e khó hiểu là gmd họ kinh nghiệm vậy thì làm sao đeo sai cách bcs được mà e thấy ở đây toàn qh với gmd mà bị rách thôi

Tuanmecsedec
24-03-2015, 14:56

Cám ơn a Sanglumia, e được gmd đeo bcs cho và e cũng để ý nó giống như cách hướng dẫn đeo bcs ở dd, điều làm e khó hiểu là gmd họ kinh nghiệm vậy thì làm sao đeo sai cách bcs được mà e thấy ở đây toàn qh với gmd mà bị rách thôi

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.