PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch nặn mụn

spiderquyen
19-03-2015, 12:33
Anh chị ơi cho em hỏi là nải em có đi chơi gái. Tay cô gái dính dịch âm đạo rồi nặn mụn cho em. Vậy em có bi hiv ko ạ.và cũng tay dính dịch âm đạo đó cầm đầu dương vật và đeo bcs cho em. Vay dịch âm đạo có nằm giữa đầu ku và bcs ko ạ? Vậy em có nguy cơ ko ? Quan hệ xong em có test bcs bằng nước thấy ko rách. Em hoang mang qua

Charles
19-03-2015, 12:49
Anh chị ơi cho em hỏi là nải em có đi chơi gái. Tay cô gái dính dịch âm đạo rồi nặn mụn cho em. Vậy em có bi hiv ko ạ.và cũng tay dính dịch âm đạo đó cầm đầu dương vật và đeo bcs cho em. Vay dịch âm đạo có nằm giữa đầu ku và bcs ko ạ? Vậy em có nguy cơ ko ? Quan hệ xong em có test bcs bằng nước thấy ko rách. Em hoang mang qua

Bạn đã tạo rất nhiều chủ đề hỏi về vấn đề QHTD, chủ đề nào bạn cũng kêu "rất hoang mang" nhưng vẫn luôn tái diễn, chứng tỏ bạn không biết sợ là gì. Có lẽ khi dính một bệnh nào đó bạn mới biết sợ.

Vào vấn đề của bạn, quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn dùng BCS là không có nguy cơ. Còn vấn đề tay dính dịch AD cầm DV thì bạn đã từng được chia sẻ rồi, bạn vào đọc lại.

Chủ đề: Vấn đề tay dính dịch âm đạo cầm vào dương vật (http://diendanhiv.vn/threads/25020-Va-n-de-tay-dinh-di-ch-am-da-o-cam-vao-duong-vat)

Tuanmecsedec
19-03-2015, 13:57

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

spiderquyen
19-03-2015, 14:14
còn vấn đề tay dính dịch âm đạo mà nặn mụn thi sao hả a Trường Xuân

Tuanmecsedec
19-03-2015, 14:18

100% không có nguy cơ kiểu này.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Tay dính máu lạ nặn mụn sợ Ết (http://diendanhiv.vn/threads/26779-Tay-dinh-mau-la-nan-mun-so-Et)
Chủ đề: Lây nhiễm qua nặn mụn trứng cá (http://diendanhiv.vn/threads/13442-Lay-nhiem-qua-nan-mun-trung-ca)
Chủ đề: Dịch âm đạo dính tay nặn mụn ? (http://diendanhiv.vn/threads/2162-Dich-am-dao-dinh-tay-nan-mun)

trungan1987
19-03-2015, 14:20
Ko có nguy cơ bạn... H ko lây như vậy...

spiderquyen
19-03-2015, 14:43
a Tuan oi , 3 bài a gửi em đọc ,đều là có 1 khoảng tg khá dài nên máu va dịch AD đã khô rồi, còn trường hợp của em là tay còn đang dính dịch AD còn ướt chứ chưa khô mà nặn mụn thì có nguy cơ ko a Tuấn

trungan1987
19-03-2015, 14:49
a Tuan oi , 3 bài a gửi em đọc ,đều là có 1 khoảng tg khá dài nên máu va dịch AD đã khô rồi, còn trường hợp của em là tay còn đang dính dịch AD còn ướt chứ chưa khô mà nặn mụn thì có nguy cơ ko a Tuấn
Ko có nguy cơ bạn...

Charles
19-03-2015, 14:49

HIV không lây gián tiếp như vậy bạn.

Tuanmecsedec
19-03-2015, 19:21

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ.

spiderquyen
02-04-2015, 21:13
Còn trường hợp tay đang dính nhiều dịch Ad mà cầm liền vào đầu Dv liền ngay lỗ sáo vay có bị nguy cơ ko các anh chị . Em cứ phân vân cái trường hợp này hoài. Anh chi giúp em câu cuối này nữa thôi ạ. Cho em yên tâm ạ.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 21:30
Còn trường hợp tay đang dính nhiều dịch Ad mà cầm liền vào đầu Dv liền ngay lỗ sáo vay có bị nguy cơ ko các anh chị . Em cứ phân vân cái trường hợp này hoài. Anh chi giúp em câu cuối này nữa thôi ạ. Cho em yên tâm ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ như thế này.