PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS và Oral sex sợ nhiễm hiv.Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình

huybuonqua
29-09-2013, 21:14
Cụ thể là chiều ngày 24/09/2013 (đến nay được 5 ngày) mình có đi quan hệ với GMD ở tiệm cắt tóc.
Lúc đầu mình để cho cô ta oral sex cho mình.
Oral được khoảng 5-10p cô ta đeo bao cho mình và làm.
Nhưng do hôm đó mình đi nhậu với đối tác về mệt hay sao mà chỉ chừng 5 phút là mình xìu và rút ra.
Sau đó tháo bcs ra và vô rửa bằng sữa tắm
Rửa xong ra tiếp tục oral thêm khoảng 5p và sau đó mình tự sục cho xuất.
Sau đó tắm rửa ra về.
Và tối hôm đó về nhà phát hiện có vết xước nhẹ ở dương vật.
Nhưng do ỷ y mà mình chỉ hỏi mấy người bạn và đồng nghiệp và họ bảo không sao
Nhưng hôm thứ 6 tới giờ mình mới sực nhớ lại và lên mạng tìm hiểu và cảm thấy lo quá
Hôm thứ 6 mình có ra viện Pasteur thì bác sĩ bảo có nguy cơ và sau 3 tháng mới xét nghiệm được, và chỉ cho mình xét nghiệm viêm gan siêu vi B & C và giang mai.
Chiều hôm qua mình lấy KQ thì mấy cái đó âm tính
Giờ mình lo quá, không biết có nguy cơ lây nhiễm H cao không?
Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình.
Đây là lần đầu mình đi quan hệ bên ngoài với GMD nên không biết đề phòng thế nào và sau lần này nếu mình bình thường chắc mình không bao giờ dám nữa
Đêm nào mình cũng lo lắng không ngủ được
Mình cần phải làm những bước gì tiếp theo? xét nghiệm như thế nào?
Cám ơn anh Tuấn và mọi người
P/s: Vết xước trên mình không biết có từ bao giờ, nếu có trước khi Oral thì không biết sao nữa hic hic :((

Tuanmecsedec
29-09-2013, 21:20
Cụ thể là chiều ngày 24/09/2013 (đến nay được 5 ngày) mình có đi quan hệ với GMD ở tiệm cắt tóc.
Lúc đầu mình để cho cô ta oral sex cho mình.
Oral được khoảng 5-10p cô ta đeo bao cho mình và làm.
Nhưng do hôm đó mình đi nhậu với đối tác về mệt hay sao mà chỉ chừng 5 phút là mình xìu và rút ra.
Sau đó tháo bcs ra và vô rửa bằng sữa tắm
Rửa xong ra tiếp tục oral thêm khoảng 5p và sau đó mình tự sục cho xuất.
Sau đó tắm rửa ra về.
Và tối hôm đó về nhà phát hiện có vết xước nhẹ ở dương vật.
Nhưng do ỷ y mà mình chỉ hỏi mấy người bạn và đồng nghiệp và họ bảo không sao
Nhưng hôm thứ 6 tới giờ mình mới sực nhớ lại và lên mạng tìm hiểu và cảm thấy lo quá
Hôm thứ 6 mình có ra viện Pasteur thì bác sĩ bảo có nguy cơ và sau 3 tháng mới xét nghiệm được, và chỉ cho mình xét nghiệm viêm gan siêu vi B & C và giang mai.
Chiều hôm qua mình lấy KQ thì mấy cái đó âm tính
Giờ mình lo quá, không biết có nguy cơ lây nhiễm H cao không?
Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình.
Đây là lần đầu mình đi quan hệ bên ngoài với GMD nên không biết đề phòng thế nào và sau lần này nếu mình bình thường chắc mình không bao giờ dám nữa
Đêm nào mình cũng lo lắng không ngủ được
Mình cần phải làm những bước gì tiếp theo? xét nghiệm như thế nào?
P/s: Vết xước trên mình không biết có từ bao giờ, nếu có trước khi Oral thì không biết sao nữa hic hic :((

Bạn quan hệ có dùng bao cao su thì không sao,vấn đề kích dục bằng miệng,tại box này rất có nhiều câu hỏi tương tự được mọi người trả lời không sao.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

huybuonqua
29-09-2013, 21:30
Dạ, cám ơn anh Tuấn nhiều lắm
Nghe anh tư vấn và hôm qua tới giờ e cũng có đọc và tìm hiểu một số bài nên cũng yên tâm phần nào
Nhưng không hiểu sao trong người em cứ lo lo
Một phần e cũng sắp lập gia đình rồi.
Nên không biết sắp tới sẽ như thế nào đây
Em và bà xã sẽ sao đây.
Em lỡ thì đã đành rồi, em không muốn liên lụy đến người khác khi biết mình chưa an toàn tuyệt đối
Anh có thể tư vấn thêm giúp em được không anh

Tuanmecsedec
29-09-2013, 21:32
Dạ, cám ơn anh Tuấn nhiều lắm
Nghe anh tư vấn và hôm qua tới giờ e cũng có đọc và tìm hiểu một số bài nên cũng yên tâm phần nào
Nhưng không hiểu sao trong người em cứ lo lo
Một phần e cũng sắp lập gia đình rồi.
Nên không biết sắp tới sẽ như thế nào đây
Em và bà xã sẽ sao đây.
Em lỡ thì đã đành rồi, em không muốn liên lụy đến người khác khi biết mình chưa an toàn tuyệt đối
Anh có thể tư vấn thêm giúp em được không anh

Những gì bạn kể không sao đâu.Sau này tránh các dịch vụ trá hình ĂN BÁNH TRẢ TIỀN là chính mình tự bảo vệ.

huybuonqua
29-09-2013, 21:43
Một lần nữa cám ơn anh Tuấn nhiều
Em sẽ tuyệt đối tránh mấy dịch vụ này về sau.
Hôm đó do đi với đối tác, lại có sếp em, nên em không từ chối được (và một phần cũng máu đàn ông nữa, cái này em tự nhận là do lỗi của mình)
Nên giờ mới lo như vậy
Đầu năm sau em lập gia đình rồi, nên chắc em cũng nên đi xét nghiệm để bảo vệ hạnh phúc gia đình
Cám ơn anh nhiều

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 22:08
QHTD có dùng BCS và Oral sẽ sợ nhiễm hiv.Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình.

Nhìn tiêu đề của bạn là tôi thấy phản cảm rồi. Bị bị mà lại đi qhtd với GMD. Bó tay. Không có may măn đến với bạn nhiều lần như thế đâu.

huybuonqua
29-09-2013, 22:15
QHTD có dùng BCS và Oral sẽ sợ nhiễm hiv.Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình.

Nhìn tiêu đề của bạn là tôi thấy phản cảm rồi. Bị bị mà lại đi qhtd với GMD. Bó tay. Không có may măn đến với bạn nhiều lần như thế đâu.

Chào bạn, mình vẫn chưa hiểu bạn lắm. Mình có ghi gì phản cảm "bị bị" mà bạn lại nói mình như vậy :(
Với lại hình như tiêu đề mình được ai đó sửa lại. Mình post lên forum chỉ có câu "Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình."

VUAHOANGTUONG
29-09-2013, 22:16
Ko sao đâu bạn :)

huybuonqua
29-09-2013, 22:18
Ko sao đâu bạn :)

Cám ơn bạn nhiều!

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 22:22
Nhìn thử xem: QHTD có BCS và OS sợ bị nhiễm HIV

huybuonqua
29-09-2013, 22:26
Nhìn thử xem: QHTD có BCS và OS sợ bị nhiễm HIV

Hic, mình cũng đang thắc mắc đây. Thật sự mình tạo tiêu đề không có câu "QHTD có dùng BCS và Oral sex sợ nhiễm hiv."
Chắc được ai đó chỉnh sửa lại :((

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 22:29
Như vậy với tiêu đề cũng như câu hỏi bạn đặc ra trong topic bạn có thể trả lời cho mình có hay không với HIV rồi đó. Bạn hiểu ý tôi không?

huybuonqua
29-09-2013, 22:45
Như vậy với tiêu đề cũng như câu hỏi bạn đặc ra trong topic bạn có thể trả lời cho mình có hay không với HIV rồi đó. Bạn hiểu ý tôi không?
Thật sự tiêu đề lúc đầu của mình chỉ có Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình
Không hiểu sao lại có thêm câu QHTD có dùng BCS và Oral sẽ sợ nhiễm hiv
Mình thật sự không biết nên mới lên forum để mong nhận được lời khuyên, lời tư vấn để bớt lo và căng thẳng

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 22:50
Thật sự tiêu đề lúc đầu của mình chỉ có Mong anh Tuấn và mọi người tư vấn giúp mình
Không hiểu sao lại có thêm câu QHTD có dùng BCS và Oral sẽ sợ nhiễm hiv
Mình thật sự không biết nên mới lên forum để mong nhận được lời khuyên, lời tư vấn để bớt lo và căng thẳng
Thì tôi đâu cấm bạn thắc mắc. Tôi chì giái đáp cho bạn đó. bạn không hiểu ý tôi rồi. Bạn thủ suy nghĩ lại câu ấy đi. bạn sẽ hiểu bạn có nguy cơ hay k?

huybuonqua
29-09-2013, 22:57
Thì tôi đâu cấm bạn thắc mắc. Tôi chì giái đáp cho bạn đó. bạn không hiểu ý tôi rồi. Bạn thủ suy nghĩ lại câu ấy đi. bạn sẽ hiểu bạn có nguy cơ hay k?
Hic, mình hiểu ý bạn rồi
Mọi hành vi không lành mạnh đều sẽ sợ, mà sợ tức là có nguy cơ, dù nguy cơ cao hay thấp cũng là có nguy cơ
Không biết vậy đúng ý bạn không

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 23:01
Hic, mình hiểu ý bạn rồi
Mọi hành vi không lành mạnh đều sẽ sợ, mà sợ tức là có nguy cơ, dù nguy cơ cao hay thấp cũng là có nguy cơ
Không biết vậy đúng ý bạn không
Trời. NGUY CƠ = 0 = KHÔNG HIV = KHÔNG PEP = KHÔNG XN
Nếu cần xn thì xn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, Viêm Gan B

huybuonqua
29-09-2013, 23:10
Trời. NGUY CƠ = 0 = KHÔNG HIV = KHÔNG PEP = KHÔNG XN
Nếu cần xn thì xn Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, Viêm Gan B

Cám ơn bạn nhiều
Mình cũng hy vọng những trường hợp xấu nhất như bao rách hay đeo bao không đúng cách hay gì gì đó không xảy ra

huybuonqua
13-11-2013, 21:36
Tình hình là đến hôm nay đã gần được 8 tuần kể từ ngày mình quan hệ với GMD (24/09/2013), đến thứ 3 tới (19/11) là tròn 8 tuần
Mình định sẽ đi xét nghiệm vào thứ 3 tới để an tâm được phần nào.
Mong anh Tuấn, mấy anh chị trên diên đàn và mọi người tư vấn giúp mình là nên đi xét nghiệm ở đâu? và xét nghiệm bằng phương pháp nào là cho kết quả chính xác nhất với khoảng thời gian 8 tuần.

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 21:40
Tình hình là đến hôm nay đã gần được 8 tuần kể từ ngày mình quan hệ với GMD (24/09/2013), đến thứ 3 tới (19/11) là tròn 8 tuần
Mong anh Tuấn, mấy anh chị trên diên đàn và mọi người tư vấn giúp mình là nên đi xét nghiệm ở đâu? và xét nghiệm bằng phương pháp nào là cho kết quả chính xác nhất với khoảng thời gian 8 tuần.
Bạn có thể đến Hòa Hảo test nhanh Antive HIV tìm kháng thể

Tuanmecsedec
13-11-2013, 21:48

Vấn đề của bạn đã được chia sẻ rồi, bạn không nên lo lắng quá.Trường hợp bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

huybuonqua
13-11-2013, 21:59
Bạn có thể đến Hòa Hảo test nhanh Antive HIV tìm kháng thể
Cám ơn bạn.

huybuonqua
13-11-2013, 22:02
Vấn đề của bạn đã được chia sẻ rồi, bạn không nên lo lắng quá.Trường hợp bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.
Cám ơn anh Tuấn.
Thật ra thời gian qua mình cũng không để ý lắm sau khi được mọi người tư vấn nên an tâm phần nào
Nhưng thứ 5 tuần sau mình có chuyến đi chơi xa vài ngày với bà xã
Nên muốn xét nghiệm để an tâm hơn.

Nguyen Ha
13-11-2013, 22:19
Cám ơn anh Tuấn.
Thật ra thời gian qua mình cũng không để ý lắm sau khi được mọi người tư vấn nên an tâm phần nào
Nhưng thứ 5 tuần sau mình có chuyến đi chơi xa vài ngày với bà xã
Nên muốn xét nghiệm để an tâm hơn.

Trường hợp của bạn xn chỉ giải tỏa tâm lý thôi yên tâm đi.

huybuonqua
13-11-2013, 22:54
Trường hợp của bạn xn chỉ giải tỏa tâm lý thôi yên tâm đi.
Cám ơn chị Nguyen Ha. Em hy vọng sẽ không sao

Nguyen Ha
13-11-2013, 22:57

Ok chắc chắn sẽ ko sao.

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 22:57
Bạn nên nhớ là phải khẳng định chính mình là không có nguy cơ với HIV khi được nhiều người chia sẻ

huybuonqua
17-12-2013, 16:27
Hôm thứ 6 tuần rồi (13/12) mình có đến Việc Pasteur để xét nghiệm HIV, nhân tiện xét nghiệm lại Giang Mai.
Kết quả xét nghiệm cả 2 đều âm tính.
Dưới đây là phiếu kết quả xét nghiệm mình chụp lại để post lên forum, mình xin phép được xóa tên và năm sinh của mình
http://i908.photobucket.com/albums/ac285/MinLee87/1_zps2151256b.jpg (http://s908.photobucket.com/user/MinLee87/media/1_zps2151256b.jpg.html)

Đến thời điểm hôm mình đi xét nghiệm chỉ mới được 80 ngày (gần đủ 12 tuần). Do không chờ được nữa và hôm đó mình cũng rảnh nên tranh thủ đi luôn
Không biết có phải do xét nghiệm HIV là quan trọng nên lấy kết quả phải đợi đến hôm nay (4 ngày sau) mới lấy được và có đóng mộc, chữ ký của bác sĩ trưởng khoa.
Phiếu kết quả xét nghiệm hôm 27/09 của mình (chỉ lấy sau 1 ngày )
http://i908.photobucket.com/albums/ac285/MinLee87/2_zpsc2f9e161.jpg (http://s908.photobucket.com/user/MinLee87/media/2_zpsc2f9e161.jpg.html)

Các anh chị, các bạn trên forum cho mình hỏi với kết quả xét nghiệm trên tại thời điểm 80 ngày thì mình có thể yên tâm được bao nhiêu %
Ngoài ra những bệnh như herpes, mào gà thì có cần xét nghiệm không vì mình không thấy cơ thể không có gì khác thường
Mình định vài tuần nữa ra xét nghiệm lại viêm gan B, C vì hôm 27/09 mình xét nghiệm thì quá sớm để xét nghiệm.
Mong các anh chị và các bạn tư vấn giúp mình
Mình chân thành cảm ơn

Tuanmecsedec
17-12-2013, 16:29
Hôm thứ 6 tuần rồi (13/12) mình có đến Việc Pasteur để xét nghiệm HIV, nhân tiện xét nghiệm lại Giang Mai.
Kết quả xét nghiệm cả 2 đều âm tính.
Dưới đây là phiếu kết quả xét nghiệm mình chụp lại để post lên forum, mình xin phép được xóa tên và năm sinh của mình

Đến thời điểm hôm mình đi xét nghiệm chỉ mới được 80 ngày (gần đủ 12 tuần). Do không chờ được nữa và hôm đó mình cũng rảnh nên tranh thủ đi luôn
Không biết có phải do xét nghiệm HIV là quan trọng nên lấy kết quả phải đợi đến hôm nay (4 ngày sau) mới lấy được và có đóng mộc, chữ ký của bác sĩ trưởng khoa.
Phiếu kết quả xét nghiệm hôm 27/09 của mình (chỉ lấy sau 1 ngày )

Các anh chị, các bạn trên forum cho mình hỏi với kết quả xét nghiệm trên tai thời điểm 80 ngày thì mình có thể yên tâm được bao nhiêu %
Ngoài ra những bệnh như herpes, mào gà thì có cần xét nghiệm không vì mình không thấy cơ thể có gì khác thường
Mình định vài tuần nữa ra xét nghiệm lại viêm gan B, C vì hôm 27/09 mình xét nghiệm thì quá sớm để xét nghiệm.
Mong các anh chị và các bạn tư vấn giúp mình
Mình chân thành cảm ơn

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

huybuonqua
17-12-2013, 16:37
Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

Cám ơn anh Tuanmecsedec

songchungvoi_HIV
17-12-2013, 17:56
Hôm thứ 6 tuần rồi (13/12) mình có đến Việc Pasteur để xét nghiệm HIV, nhân tiện xét nghiệm lại Giang Mai.Kết quả xét nghiệm cả 2 đều âm tính.Dưới đây là phiếu kết quả xét nghiệm mình chụp lại để post lên forum, mình xin phép được xóa tên và năm sinh của mìnhhttp://i908.photobucket.com/albums/ac285/MinLee87/1_zps2151256b.jpg (http://s908.photobucket.com/user/MinLee87/media/1_zps2151256b.jpg.html)Đến thời điểm hôm mình đi xét nghiệm chỉ mới được 80 ngày (gần đủ 12 tuần). Do không chờ được nữa và hôm đó mình cũng rảnh nên tranh thủ đi luônKhông biết có phải do xét nghiệm HIV là quan trọng nên lấy kết quả phải đợi đến hôm nay (4 ngày sau) mới lấy được và có đóng mộc, chữ ký của bác sĩ trưởng khoa.Phiếu kết quả xét nghiệm hôm 27/09 của mình (chỉ lấy sau 1 ngày )http://i908.photobucket.com/albums/ac285/MinLee87/2_zpsc2f9e161.jpg (http://s908.photobucket.com/user/MinLee87/media/2_zpsc2f9e161.jpg.html)Các anh chị, các bạn trên forum cho mình hỏi với kết quả xét nghiệm trên tại thời điểm 80 ngày thì mình có thể yên tâm được bao nhiêu %Ngoài ra những bệnh như herpes, mào gà thì có cần xét nghiệm không vì mình không thấy cơ thể không có gì khác thườngMình định vài tuần nữa ra xét nghiệm lại viêm gan B, C vì hôm 27/09 mình xét nghiệm thì quá sớm để xét nghiệm. Mong các anh chị và các bạn tư vấn giúp mìnhMình chân thành cảm ơn
Chúc mừng bạn đã giải tỏa được tâm lý

huybuonqua
18-12-2013, 10:56
Cám ơn bạn songchungvoi_HIV