PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục miệng 3 s và hôn sâu

hoangmangstyle281
23-03-2015, 10:50
10/1 e có gh với gmd,gmd có bj cho em tầm 3s rồi đeo bcs rồi quan hệ
Em có hôn sâu,trước lúc đó tầm 2-3 tiếng em bị vập môi vào trong gây nên trớt da
Gmd cũng bị em cắn trớt môi nhưng ko nhìn dõ bằng mắt thường
Sau 2 ngày sau em có bị sốt vi rút (sốt cao,đau đầu,đau nhức các cơ các khớp,đau họng...)
Em có đọc qua trên mạng biểu hiện giống h nên em rất lo sợ,mà 2 ngày sau mẹ em cũng có triệu chứng như. Vậy nên em cũng chắc mình không sao,nhưng cách đây nữa tầm hơn 10 ngày em có biểu hiện hơi đau nhói cơ khớp đau nhói như kiến cắn từng cơn và nổi các nốt ngứa ở cổ chân và 1 số ít ở đùi,hiện giờ vẫn có cảm giác như vậy.

SangLumia
23-03-2015, 11:01
Em có hôn sâu,trước lúc đó tầm 2-3 tiếng em bị vập môi vào trong gây nên trớt da
Sau 2 ngày sau em có bị sốt vi rút (sốt cao,đau đầu,đau nhức các cơ các khớp,đau họng...)
Em có đọc qua trên mạng biểu hiện giống h nên em rất lo sợ,mà 2 ngày sau mẹ em cũng có triệu chứng như. Vậy nên em cũng chắc mình không sao,nhưng cách đây nữa tầm hơn 10 ngày em có biểu hiện hơi đau nhói cơ khớp đau nhói như kiến cắn từng cơn và nổi các nốt ngứa ở cổ chân và 1 số ít ở đùi,hiện giờ vẫn có cảm giác như vậy.
1: là bạn có qhtd với gmd có sử dụng bcs = ko có nguy cơ, nếu bcs ko tuột ko rách 100% bạn an toàn, vấn đề thứ 2 bạn lo sợ miệng bị xước, hôn sâu có lây HIV ko? mình xin nói là ko, bạn coi phim zombie chưa? chừng nào miệng bạn và gmd đó như miệng zombie thì lúc đó mới có nguy cơ, nói tóm lại bạn ko có nguy cơ....bạn lo sợ mình bị H bạn lên mạng tìm thông tin? có những wed đăng tải thông tin về H trái chiều, tâm lý bất ổn + đọc thông tin trái chiều = stress tâm lý, hiện bạn đang có TC mà bạn cho là TC của H? H thời kỳ cửa sổ ko có TC nhé, TC bạn đang trãi qua đó là do stress gây ra....

Tuanmecsedec
23-03-2015, 11:17

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục na toàn,vấn đề bạn kích dục bằng miệng chỉ 3s hoàn toàn không sao.Còn vấn đề hôn sâu.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

Charles
23-03-2015, 11:27

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 11:49
Tình dục an toàn là tình dục luôn có BCS, nếu quan hệ DV thâm nhập có BCS ko có nguy cơ, hôn ko hề lây nhiễm HIV. Túm lại bạn kể ko dẫn đến bất kỳ nguy cơ nào

hoangmangstyle281
23-03-2015, 11:57
Cái vết bị vập răng vào môi cũng loét ra ý anh a,em sợ gmd cũng bị em cắn ớt rồi chảy máu rồi hòa lẫn vào nữa,điên đầu mất anh ạ,em nghĩ mình bị street nhưng vẫn hoang mang,cứ mẩn ngứa rồi đau nhói như kiến cắn khớp chân tay thỉnh thoảng nhói cơ nữa,thường xuyên xuất hiện trong ngày,nhưng các hoạt động làm việc thì các cơ khớp ko ảnh hưởng ạ,anh giúp em với

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 12:07
Cái vết bị vập răng vào môi cũng loét ra ý anh a,em sợ gmd cũng bị em cắn ớt rồi chảy máu rồi hòa lẫn vào nữa,điên đầu mất anh ạ,em nghĩ mình bị street nhưng vẫn hoang mang,cứ mẩn ngứa rồi đau nhói như kiến cắn khớp chân tay thỉnh thoảng nhói cơ nữa,thường xuyên xuất hiện trong ngày,nhưng các hoạt động làm việc thì các cơ khớp ko ảnh hưởng ạ,anh giúp em với
Trong tài liệu lây nhiễm HIV của WHO ko hề nói hôn nhau dẫn đến nguy cơ HIV

Tuanmecsedec
23-03-2015, 13:45

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

hoangmangstyle281
23-03-2015, 17:45
Em vẫn bức xúc lắm,tại có qh với gmd mà 2 hôm sau em sốt luôn,mà sốt vi rút là lần đầu tiên em bị luôn,các triệu chứng có cả trên mạng,2 hôm mẹ em cũng bị sốt cùng luôn.Còn triệu chứng hiện giờ là mẩn ngứa đỏ với đau nhói cơ bắp.Em xin dãi bày để giải tỏa,em cũng đọc qua các chủ đề trên diễn đàn thì gần như là không nhiễm h nhưng em hoang mang ý,mong ac giúp em!:yociexp76:

khongsaodau
23-03-2015, 17:52
Bạn nên ổn định tâm lý. bật nhạc nghe hoạc chới game
Đừng giằn vặt bản thân hãy luôn nghĩ tích cực. nếu cứ u sầu rồi nghĩ từ a=> z bạn sẽ bị stress làm rối loạn tâm lý dễ có hành vi thiêu suy nghĩ như tự.......
Hãy luôn nghĩ mình không bị. đợi đến 3 tháng xn trắng đen swx dõ ràng.

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 18:34
Em vẫn bức xúc lắm,tại có qh với gmd mà 2 hôm sau em sốt luôn,mà sốt vi rút là lần đầu tiên em bị luôn,các triệu chứng có cả trên mạng,2 hôm mẹ em cũng bị sốt cùng luôn.Còn triệu chứng hiện giờ là mẩn ngứa đỏ với đau nhói cơ bắp.Em xin dãi bày để giải tỏa,em cũng đọc qua các chủ đề trên diễn đàn thì gần như là không nhiễm h nhưng em hoang mang ý,mong ac giúp em!:yociexp76:
Nếu ai cũng sốt siêu vi mà khẳng định đó là TC của HIV thì cả nước VN này chít bà rùi, Đúng là ba xàm ba láp

hoangmangstyle281
23-03-2015, 18:42
Bao giờ cho hết các triệu chứng đó đây,nó cứ ám ảnh,gần như ngày nàoe em cũng lên diễn đàn đọc và tự an ủi mình,ngày nào cũng có từ. H đầu tiên :(

songchungvoi_HIV
23-03-2015, 18:46
Bao giờ cho hết các triệu chứng đó đây,nó cứ ám ảnh,gần như ngày nàoe em cũng lên diễn đàn đọc và tự an ủi mình,ngày nào cũng có từ. H đầu tiên :(
HIV thì ko thấy đâu nhưng nếu bạn cứ Hắc ám thì sớm muộn bạn sẽ trở thành nạn nhân của chủ đề này:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

khongsaodau
23-03-2015, 18:46
bây giờ cũ nghĩ về H thì được cái gì? vd : nghĩ mình sẽ giầu mà không lao động bãn sẽ giầu có hả?
dù sao mọi chuyện đã qua rồi cái bạn cần lúc này là sự bình tịnh nhẫn diện mọi vấn đề. hãy giải trí hoạc chơi thể thao loại bỏ nó khỏi đầu đi

Tuanmecsedec
23-03-2015, 20:19

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.