PDA

View Full Version : quan hệ tình dục với bcs

sailamqua
24-03-2015, 15:54
mình qhtc và có dùng bcs, mình cũng chính là người lấy BCS ra khỏi DV nhưng quên không kiểm tra là bcs có rách hay bị tuột gì không ? mình cũng đã tham khảo các bài khác và thấy mọi người được tư vấn nhưng không giống trường hợp của mình lắm, vì lúc đó đang say nên không nhớ kiểm tra bcs có bị gì không. Cho mình hỏi là nếu bcs bị rách thì trong quá trình tháo có phát hiện được không ?

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 16:05
mình qhtc và có dùng bcs, mình cũng chính là người lấy BCS ra khỏi DV nhưng quên không kiểm tra là bcs có rách hay bị tuột gì không ? mình cũng đã tham khảo các bài khác và thấy mọi người được tư vấn nhưng không giống trường hợp của mình lắm, vì lúc đó đang say nên không nhớ kiểm tra bcs có bị gì không. Cho mình hỏi là nếu bcs bị rách thì trong quá trình tháo có phát hiện được không ?
1. Nguy cơ khi và chỉ khi: BCS rách toẹt lòi DV ra khỏi bao, phần đầu bao (Núm bao) bị rách cuốn về góc DV đến khi xong trận rút DV ra mới biết => Tức rách BCS ko xác định thời gian => Có nguy cơ.
2. BCS rách ko lòi DV ra => Không có nguy cơ vì ko có diện tiếp xúc và thời gian tiếp xúc.
3. BCS thủng li ti nguy cơ thuộc về GMD vì khi xuất inh tinh dịch trào ra nhưng dịch AD ko thể theo ngược dòng => Nguy cơ thuộc về gái MD.
4. BCS rách hoặc tuột trong quá trình QHTD nhưng xác định được thời gian rách hay tuột và rút DV ra ngay => Ko có nguy cơ.
5. BCS rách hay tuột trong quá trình QHTD DV lòi hết khỏi BCS ko xác định rõ thời gian rách khi xong trận rút DV ra mới phát hiện => Có nguy cơ.
6. QHTD xong trận rút DV ra tinh dịch vẫn còn trong BCS => BCS ko hề rách => Ko có nguy cơ

sailamqua
24-03-2015, 16:33
mình không xác định được vì say quá, chỉ biết tháo bcs ra thôi mà không quan sát, vậy tháo bcs có phát hiện được không ? thường thì tháo bcs phải kéo phần đầu bao (Núm bao) thì mới lấy bcs ra khỏi DV được phải không bạn ?

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 16:47
mình không xác định được vì say quá, chỉ biết tháo bcs ra thôi mà không quan sát, vậy tháo bcs có phát hiện được không ? thường thì tháo bcs phải kéo phần đầu bao (Núm bao) thì mới lấy bcs ra khỏi DV được phải không bạn ?
Songchung trả lời rất đầy đủ và chi tiết cho bạn rùi, vui lòng đọc tài liệu

sailamqua
24-03-2015, 16:58
cơ bản là mình say quá nên không thấy rõ cái bcs như thế nào, nếu mình thấy thì mình đã có thể dựa vào câu trả lời của bạn rồi, mình chỉ tháo bcs ra thôi mà không quan sát tình trạng bcs
câu hỏi của mình thế này thôi : thường thì tháo bcs phải kéo phần đầu bao (Núm bao) thì mới lấy bcs ra khỏi DV được phải không bạn ?

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 17:04
cơ bản là mình say quá nên không thấy rõ cái bcs như thế nào, nếu mình thấy thì mình đã có thể dựa vào câu trả lời của bạn rồi, mình chỉ tháo bcs ra thôi mà không quan sát tình trạng bcs
câu hỏi của mình thế này thôi : thường thì tháo bcs phải kéo phần đầu bao (Núm bao) thì mới lấy bcs ra khỏi DV được phải không bạn ?
mChính tya tháo BCS ra khỏi DV chứng tỏ BCS ko rách, nếu rách BCS cuốn về góc DV lấy đâu mà nắm với kéo??

SangLumia
24-03-2015, 17:11
qhtd xong nếu bcs rách thì lấy núm bcs đâu cho bạn cầm mà tháo ra, bạn vẫn tháo bcs ra bình thường chứng tỏ bcs ko rách.

sailamqua
24-03-2015, 17:15
mChính tya tháo BCS ra khỏi DV chứng tỏ BCS ko rách, nếu rách BCS cuốn về góc DV lấy đâu mà nắm với kéo??
thanks bạn, mình cũng nghĩ như bạn nhưng mình cần 1 sự xác nhận sự người có kiến thức chuyên môn nên vẫn cần sự tư vấn của bạn và mọi người
à mà nếu tay mình tháo bcs ra mà dính dịch AD của GMD thì có bị nhiễm hiv không bạn ? tại sau khi tháo bcs, mình có cầm vào đầu DV trước khi rửa tay

sailamqua
24-03-2015, 17:17
qhtd xong nếu bcs rách thì lấy núm bcs đâu cho bạn cầm mà tháo ra, bạn vẫn tháo bcs ra bình thường chứng tỏ bcs ko rách.
thanks bạn SangLumia nhé ! mình cũng nghĩ vậy
à mà nếu tay mình tháo bcs ra mà dính dịch AD của GMD thì có bị nhiễm hiv không bạn ? tại sau khi tháo bcs, mình có cầm vào đầu DV trước khi rửa tay

SangLumia
24-03-2015, 17:19
thanks bạn SangLumia nhé ! mình cũng nghĩ vậy
ai tháo bcs cũng được, hiv ko lây theo kiểu tháo bcs đâu... bạn yên tâm đi

songchungvoi_HIV
24-03-2015, 17:22
thanks bạn, mình cũng nghĩ như bạn nhưng mình cần 1 sự xác nhận sự người có kiến thức chuyên môn nên vẫn cần sự tư vấn của bạn và mọi người
HIV ko lây gián tiếp, HIV chỉ lây trực tiếp khi DV thâm nhập AD ko có BCS, HIV chứ ko phải con dòi mà biết khoét da chui vào, da chết ko phải niêm mạch sống HIV k thể thâm nhập qua da tay

Tuanmecsedec
24-03-2015, 19:31

Trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

sailamqua
25-03-2015, 07:55
thanks mọi người, như bạn songchung và anh Tuanmesedec nói thì chỉ có 1 khả năng rách toẹt bcs và cuống về cuối DV thì mới có nguy cơ, như vậy thì nếu mình là người tháo bcs thì chắc chắn sẽ biết vì khi bcs bị cuống về cuối DV, cách tháo hoàn toàn khác với cách tháo thông thường, vì rách như vậy thì không thể kéo ra mà phải lột ra đúng không ạ ?

Nguyen Ha
25-03-2015, 08:10
thanks mọi người, như bạn songchung và anh Tuanmesedec nói thì chỉ có 1 khả năng rách toẹt bcs và cuống về cuối DV thì mới có nguy cơ, như vậy thì nếu mình là người tháo bcs thì chắc chắn sẽ biết vì khi bcs bị cuống về cuối DV, cách tháo hoàn toàn khác với cách tháo thông thường, vì rách như vậy thì không thể kéo ra mà phải lột ra đúng không ạ ?

Khi tháo báo ra nhìn thấy ngay bao có rách hay không rách mà bạn,

Tuanmecsedec
25-03-2015, 08:24

Bạn cứ hình dung một người đi đầu trần ngoài mưa khác hoàn toàn một người đầu đội nón.

UTMIENTAY
25-03-2015, 09:09
Nếu bcs rách lòi đầu dv ra ngoài tất nhiên bạn sẽ biết ngay

Charles
25-03-2015, 09:18

Xong trận chính bạn là người tháo BCS nên nếu bao rách bạn sẽ thấy ngay, vì BCS rách là rách toẹt luôn, đầu DV ló hẳn ra, quá trình quan hệ do lực đẩy của DV BCS sẽ cuốn ngược về gốc DV.