PDA

View Full Version : sợ bị nhiễm hiv E quan hệ với gái mại dâm mà có đeo bcs.

phule
25-03-2015, 12:44
Anh Tuấn oiw cho e hỏi. E quan hệ với gái mại dâm mà có đeo bcs. Ngày mạ lại e bị nhứa ở vùng bẹn em co gãi va bị rách. Liệu em có bị nhiễm hiv không ạ. Nhờ anh tư vấn giúp em

trungan1987
25-03-2015, 13:32
Anh Tuấn oiw cho e hỏi. E quan hệ với gái mại dâm mà có đeo bcs. Ngày mạ lại e bị nhứa ở vùng bẹn em co gãi va bị rách. Liệu em có bị nhiễm hiv không ạ. Nhờ anh tư vấn giúp em
Bạn qh có dùng bcs là qh an toàn => ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
25-03-2015, 17:27

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
25-03-2015, 20:41
QHTD qua AD = DV, bẹn ko phải là vật chủ trong hành vi QHTD trực tiếp. TD an toàn là TD luôn luôn có BCS

phule
25-03-2015, 22:32
Dạ em cám ơn. Cho e hỏi thêm là nếu có dịch âm đạo dính ở vùng bẹn ma e gãi rách da ở chỗ đó thì có nguy cơ không ạ

songchungvoi_HIV
25-03-2015, 22:36
Dạ em cám ơn. Cho e hỏi thêm là nếu có dịch âm đạo dính ở vùng bẹn ma e gãi rách da ở chỗ đó thì có nguy cơ không ạ
Vết gãi ko phải vết thương hở, Hở khi và chỉ khi vết thương sâu, rộng và đang chảy máu bạn ngâm cả vào cái bể chứa toàn dịch AD may ra mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
26-03-2015, 06:13

HIV không lây nhiễm kiểu này bạn.

phule
01-04-2015, 19:59
Cho em hỏi là e có quan hệ với gái mại dâm. Tay em co dính âm dịch AD. rửa tay sau khi dính. Về nhà em cũng co rửa tay. Sau do e có đụng vào dương vật của em. Cho em hỏi như thế em có bị lây nhiễm hiv không ạ.

Tuanmecsedec
01-04-2015, 20:02
Cho em hỏi là e có quan hệ với gái mại dâm. Tay em co dính âm dịch AD. rửa tay sau khi dính. Về nhà em cũng co rửa tay. Sau do e có đụng vào dương vật của em. Cho em hỏi như thế em có bị lây nhiễm hiv không ạ.

100% không có nguy cơ như vậy.

phule
01-04-2015, 20:29
Dạ anh có thể giải thích rỏ cho em Được không. Em cám ơn a

Tuanmecsedec
01-04-2015, 20:34

Ngay cả bạn không rửa tay đụng chạm vào dương vật cũng không có nguy cơ,huống chi bạn đã rửa tay.Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
01-04-2015, 20:38

Đơn giản là HIV không lấy gián tiếp như vậy, và HIV khi ra môi trường ngoài sẽ bất hoạt ngay. Bạn lại rửa tay nữa thì HIV đâu ra mà lây???

phule
01-04-2015, 20:51
Dạ em cám ơn a.Tuấn chắc từ nay em chẳng dám đi bạy nữa.

phule
10-04-2015, 03:21
Anh Tuấn cho em hỏi câu cuối cùng ạ. Nếu e tiếp xúc vói dịch có hiv mà e rửa tay sau đó thủ dâm thì có nguy cơ không ạ

trungan1987
10-04-2015, 03:49
Anh Tuấn cho em hỏi câu cuối cùng ạ. Nếu e tiếp xúc vói dịch có hiv mà e rửa tay sau đó thủ dâm thì có nguy cơ không ạ
Ko có nguy cơ bạn...

phule
10-04-2015, 06:49
E hơi mơ hồ A à. A có thể giải thích kỉ cho e được không ạ

Nguyen Ha
10-04-2015, 08:15

Như vậy không có nguy cơ bạn ạ. Rửa tay thì HIV theo nước xuống cống rồi.

Tuanmecsedec
10-04-2015, 08:53

100% không có nguy cơ như thế này.

phule
16-04-2015, 08:11
A.Tuấn cho em hỏi bây giờ em quan hệ đã được 4 tuần rồi liệu em đi xét nghiệm test nhanh được chưa ạ

Tuanmecsedec
16-04-2015, 09:11
A.Tuấn cho em hỏi bây giờ em quan hệ đã được 4 tuần rồi liệu em đi xét nghiệm test nhanh được chưa ạ

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm HIV Anti (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất là tuần 12.

Như vậy với test nhanh tìm kháng thể phải ít nhất 4 tuần.4 tuần chỉ làm phương pháp HIV Combo (Ag/Ab) tìm kháng thể và kháng nguyên.

Trở lại vấn đề của bạn đã được tư vấn rồi thì yên tâm đi,bạn không cần thiết xét nghiệm đâu.

phule
16-04-2015, 09:17
Dạ e cũng hơi sợ vì e cũng nị nhức mỏi ở chân. Va có nổi mẩn đỏ trên da a ah

Tuanmecsedec
16-04-2015, 09:20
Dạ e cũng hơi sợ vì e cũng nị nhức mỏi ở chân. Va có nổi mẩn đỏ trên da a ah

Do bạn lo lắng quá nên gây ra những hiện tượng này thôi.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

phule
16-04-2015, 10:56
Dạ e bị nhưcnở máy đầu ngón chân với có nổi mẩn ngứa trên pưng nữa nên em cũng sợ a.Tuấn à

phule
16-04-2015, 10:58
Dạ em cám ơn anh

phule
18-04-2015, 07:47
Anh chị trong diễn đàn chonem hỏi nếu bcs bị rách thì mình làm sao phát hiện ạ. Em cám ơn anh chị

trungan1987
18-04-2015, 09:20
Anh chị trong diễn đàn chonem hỏi nếu bcs bị rách thì mình làm sao phát hiện ạ. Em cám ơn anh chị
Nếu bcs rách... trong lúc bạn nhịp bcs sẽ cuộn đến góc DV và rách cô gái sẽ biết ngay...

Tuanmecsedec
18-04-2015, 14:02

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

phule
18-04-2015, 18:52
Anh chị trong diễn đàn ơi em vẫn còn rất lo lắng về vấn đề của mình. Cho em hỏi bây giờ em đã được 5 tuần rồi em xét ngiệm test nhanh hiv được chưa ạ

Charles
18-04-2015, 19:32
Anh chị trong diễn đàn ơi em vẫn còn rất lo lắng về vấn đề của mình. Cho em hỏi bây giờ em đã được 5 tuần rồi em xét ngiệm test nhanh hiv được chưa ạ

Bạn yên tâm với những gì đã tư vấn, không có nguy cơ không cần XN. Nếu muốn Test nhanh giải tỏa tâm lý cũng nên đợi đủ 6 tuần hãy XN.

phule
18-04-2015, 19:32
Mình cũng đang mệt mỏi giống bạn ne.vấn đề của mình với bạn rất giống nhau bạn àh. Mình đợi tới t2 đi xét nghiệm nè. Mình chắc không dám đến các dịch vụ này nữa

phule
18-04-2015, 19:35
Dạ. Em cứ bị nhức vai với máy đầu ngón chân mà bị hơn 1 tuần mà chưa khỏi nên e cũng rất sợ. Em ăn rồi cứ nghĩ tới chuyện này anh àh

Charles
18-04-2015, 19:44
Dạ. Em cứ bị nhức vai với máy đầu ngón chân mà bị hơn 1 tuần mà chưa khỏi nên e cũng rất sợ. Em ăn rồi cứ nghĩ tới chuyện này anh àh

Có thể do thời tiết thay đổi, có thể do bạn quá lo lắng cũng gây ra các hiện tượng đó.

phule
18-04-2015, 19:46
Dạ nói như vậy là em không có nguy cơ ạ.

Charles
18-04-2015, 20:09

Ủa chứ bạn không đọc hết những gì đã được mọi người tư vấn sao mà hỏi câu này ???

Tuanmecsedec
18-04-2015, 20:19

Mình cũng đang mệt mỏi giống bạn ne.vấn đề của mình với bạn rất giống nhau bạn àh. Mình đợi tới t2 đi xét nghiệm nè. Mình chắc không dám đến các dịch vụ này nữa

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

chanlamroi
18-04-2015, 20:37
yên tâm đi mn tư vấn cho bạn đúng đấy, cái chính là bản thân bạn phải gạt bỏ h ra khỏi đâu

phule
19-04-2015, 06:30
Mặc dù còn rất sợ nhưng Em cám ơn tất cả mọi người trong diễn đàn đã tư vấn giúp em.