PDA

View Full Version : mấy anh ơi giải đáp cho em với

codon123
26-03-2015, 21:58
em có 2 trường hợp...trường hợp 1 là cách đây mấy tháng em có quan hệ với gái mại dâm chuyển giới em quan hệ bằng miệng và âm đạo giả đều đeo bcs và trường hợp 2 là hôm qua em quan hệ với gái mại dâm em ấy chỉ lấy miệng kích thích dương vật em...em có dùng bao...và em ấy lấy tay làm cho ra lun...mấy anh ơi zy có s hk ạ

Charles
26-03-2015, 22:09
em có 2 trường hợp...trường hợp 1 là cách đây mấy tháng em có quan hệ với gái mại dâm chuyển giới em quan hệ bằng miệng và âm đạo giả đều đeo bcs và trường hợp 2 là hôm qua em quan hệ với gái mại dâm em ấy chỉ lấy miệng kích thích dương vật em...em có dùng bao...và em ấy lấy tay làm cho ra lun...mấy anh ơi zy có s hk ạ

Cả khi qhtd lẫn quan hệ đường miệng bạn đều mang bcs thì lo gì nữa.

codon123
26-03-2015, 22:13
vậy là em an toàn 100% p hk mấy anh

Charles
26-03-2015, 22:17
vậy là em an toàn 100% p hk mấy anh

Bạn yên tâm an toàn 100%.

codon123
26-03-2015, 22:22
thật hk anh....em thấy lo lo sao đấy...em hk có kiến thức về hiv anh giải thích dùm em dc hk

Charles
26-03-2015, 22:25
thật hk anh....em thấy lo lo sao đấy...em hk có kiến thức về hiv anh giải thích dùm em dc hk

Thế bạn nghĩ bcs có tác dụng gì mà cần giải thích ???

Tuanmecsedec
27-03-2015, 10:31

Bạn đã có chủ đề hỏi ở đây và đã được trả lời,bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.Chủ đề này không cần thiết,Tuanmecsedec khóa lại.

Chủ đề: Quan hệ phụ nữ chuyển giới qua hậu môn và âm đạo giả có dùng bao cao su (http://www.diendanhiv.vn/threads/22110-Quan-he-phu-nu-chuyen-gioi-qua-hau-mon-va-am-dao-gia-co-dung-bao-cao-su)
Chủ đề: em hỏi trường hợp em và gái mại dâm quan hệ có dùng bao (http://www.diendanhiv.vn/threads/19746-em-hoi-truong-hop-em-va-gai-mai-dam-quan-he-co-dung-bao)