PDA

View Full Version : QHTD có sử dụng BCS.

huỳnh trường khánh
27-03-2015, 02:50
anh chị cho em hõi . hôm qua e có quan he voi 1 nguoi ban . ban e noi nguoi do bi hiv . luc quan he e co dung bcs . khi về nhà e thay dv e bi trày . em có bị nhiễm hiv hok ạ

UTMIENTAY
27-03-2015, 02:59
anh chị cho em hõi . hôm qua e có quan he voi 1 nguoi ban . ban e noi nguoi do bi hiv . luc quan he e co dung bcs . khi về nhà e thay dv e bi trày . em có bị nhiễm hiv hok ạ

Bạn quan hệ có bcs là an toàn...
Khi nào không bcs thì mới lo..

huỳnh trường khánh
27-03-2015, 03:02
nhưng tại sao lại bị trày như zậy ạ

huỳnh trường khánh
27-03-2015, 03:11
nhưng tại sao lại bi trày như zậy ạ

Nguyen Ha
27-03-2015, 07:57
nhưng tại sao lại bị trày như zậy ạ

Hay nhỉ? DV mình QH với GMD bị trầy xước lại hỏi người khác tác sao lại trầy như vậy.
Bạn có dùng BCS là bạn an toàn. Không có nguy cơ

Charles
27-03-2015, 10:27

Bạn lưu ý phải viết chữ Việt có dấu đầy đủ theo quy định của diễn đàn.

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ, dù DV bạn có làm sao cũng đã có BCS bảo vệ rồi.

Tuanmecsedec
27-03-2015, 10:39

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ.