PDA

View Full Version : dịch âm đạo dính o bìu dương vật

congtu
29-03-2015, 16:51
Em di qh với gmd có bcs.khi qh ko tuột ko rách.o rửa dương vật rồi về nhà .tầm nữa tiếng.về vợ em co os chỗ cái bìu đó khoảng vài giây.Vậy vợ em có nguy cơ không.tại em nghe thời gian tồn tại là vài tiếng.vợ em đang mang bầu 7 tháng

Charles
29-03-2015, 16:56
Em di qh với gmd có bcs.khi qh ko tuột ko rách.o rửa dương vật rồi về nhà .tầm nữa tiếng.về vợ em co os chỗ cái bìu đó khoảng vài giây.Vậy vợ em có nguy cơ không.tại em nghe thời gian tồn tại là vài tiếng.vợ em đang mang bầu 7 tháng

Theo lời bạn kể cho thấy là tình dục an toàn. Còn chuyện bạn lo lắng sau nửa tiếng về nhà vợ bạn OS phần bìu mấy giây thì bạn hoàn toàn yên tâm, ngay cả khi bạn không vệ sinh mà vợ bạn (đứng rình) bạn đi gái ra OS cho bạn liền cũng không sao cả, huống chi bạn đã rửa DV rồi mới về nhà.

congtu
29-03-2015, 17:19
Tại em nghe os ma miệng bi Lo loét là có nguy cơ ma anh.em xo lắm vợ em lại đang mang bầu nữa.Với lai a cho em hỏi là qh thì có dính dc dịch o bìu ko

congtu
29-03-2015, 17:42
Cái bìu dái dương vật ak a

Tuanmecsedec
29-03-2015, 18:05

Những gì bạn kể hoàn toàn không lây nhiễm cho vợ bạn.

congtu
29-03-2015, 18:08
Tại sao và như thế nào vậy anh tuấn.em cần biết rõ.để khỏi phải lăn tan a tuấn ak

Tuanmecsedec
29-03-2015, 18:09
Tai sao và như thế nào vậy anh tuấn.em cần biết rõ.để khỏi phải lăn tan a tuấn ak

Hình như vấn đề này bạn đã tốn tiền điện thoại rất nhiều rồi.Tuanmecsedec định một lần nữa không lây nhiễm cho vợ bạn như vậy.

Charles
29-03-2015, 19:06
Tại em nghe os ma miệng bi Lo loét là có nguy cơ ma anh.em xo lắm vợ em lại đang mang bầu nữa.Với lai a cho em hỏi là qh thì có dính dc dịch o bìu ko

Cái bìu dái dương vật ak a

Tại sao và như thế nào vậy anh tuấn.em cần biết rõ.để khỏi phải lăn tan a tuấn ak

Bạn yên tâm HIV hoàn toàn không lây cho vợ bạn kiểu đó. Bạn nên tìm hiểu kiến thức về đường lây HIV trang bị cho bản thân đi.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

congtu
29-03-2015, 19:17
Em đọc rồi.nhưng o trên đã nói.nếu dịch hiv.mà di vaò trong cơ thể người kia là bi mà a

Charles
29-03-2015, 19:20
Em đọc rồi.nhưng o trên đã nói.nếu dịch hiv.mà di vaò trong cơ thể người kia là bi mà a

Mắt bạn có làm sao không mà đọc thành ra vậy. Đọc thì đọc cho kỹ vào.

Khẳng định vợ bạn hoàn toàn không có nguy cơ. Nếu bạn không tin những gì tư vấn có thể đưa vợ đi XN.

congtu
29-03-2015, 21:47
Vợ e đang có bầu a.ai trong tình trạng như e thì mới biết.kêu os có nguy cơ thấp.Vậy mà trường hợp vợ của e lại ko sao.e ko hiểu luôn.hjx

Charles
29-03-2015, 21:51
Vợ e đang có bầu a.ai trong tình trạng như e thì mới biết.kêu os có nguy cơ thấp.Vậy mà trường hợp vợ của e lại ko sao.e ko hiểu luôn.hjx

Bạn hiểu thế nào là hành vi OS??? Vợ bạn hôn (liếm) phần bìu mà gọi là OS à??? Và bạn có "dính" bệnh gì không mà sao lại sợ lây cho vợ đến vậy??? Đã chia sẻ không có sao rồi mà vẫn lo, vậy bạn muốn tư vấn là có nguy cơ mới yên à?????

congtu
29-03-2015, 22:16
E kêu bìu dương vật dính dịch của gái md.a ko đọc dc bài viết của e ak.

Charles
29-03-2015, 22:20
E kêu bìu dương vật dính dịch của gái md.a ko đọc dc bài viết của e ak.

Bạn không chịu đọc những gì được tư vấn thì có. Vui lòng đọc lại đi:

Còn chuyện bạn lo lắng sau nửa tiếng về nhà vợ bạn OS phần bìu mấy giây thì bạn hoàn toàn yên tâm, ngay cả khi bạn không vệ sinh mà vợ bạn (đứng rình) bạn đi gái ra OS cho bạn liền cũng không sao cả, huống chi bạn đã rửa DV rồi mới về nhà.

congtu
29-03-2015, 22:21
Nếu vợ e ko có nguy cơ thì mấy a phải phân tích dùm e .a cư nói ko co nguy cơ.sao e hiểu a.e lên đây để mọi người tư vấn dùm e.chu ko phải lên để nghe chư ko có nguy cơ đau a

congtu
29-03-2015, 22:25
Nhung sao kêu virus nó sống dc vài tiếng mà.Với lại Vợ e hay chảy máu răng.no xâm nhập vào chỗ chảy máu thì sao

Charles
29-03-2015, 22:26
Nếu vợ e ko có nguy cơ thì mấy a phải phân tích dùm e .a cư nói ko co nguy cơ.sao e hiểu a.e lên đây để mọi người tư vấn dùm e.chu ko phải lên để nghe chư ko có nguy cơ đau a

Thứ nhất HIV không lấy gián tiếp; Thứ hai dịch AD khi ra môi trường ngoài virus bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm; Đó là nói hẳn trường hợp bạn quan hệ với GMD xong không rửa ráy gì cả, nói gì đến bạn đã rửa ráy sạch sẽ thì HIV ở đâu ra nữa mà lây với chả nhiễm??? Nếu bạn không chịu tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân mà không hão kiểu này thì suốt đời bạn chỉ sống trong lo lắng.

Charles
29-03-2015, 22:29
Nhung sao kêu virus nó sống dc vài tiếng mà.Với lại Vợ e hay chảy máu răng.no xâm nhập vào chỗ chảy máu thì sao

Bạn hỏi chúng tôi đã trả lời đầy đủ rồi, bạn không yên tâm thì mang vợ đi XN.

Chủ đề này đã tư vấn xong. Để tạo điều kiện cho bạn đọc lại những gì đã được tư vấn BQT đóng chủ đề lại, cũng là để bạn có thời gian tự tìm hiểu kiến thức tại diễn đàn.