PDA

View Full Version : Lo lắng tiếp xúc Dương vật với Âm đạo

Ngocultra
30-03-2015, 21:19
Thân chào a/c trong diễn đàn. Tối hôm qua lần đầu tiên e đi gmd vì uống nhiều rượu nên lũ bạn rủ đi chơi nên e thử xem thế nào. E nhìn thấy cô gái đó nhiều mụn quá nên sợ chỉ đam cho tay xóc thôi. Nhưng điều e lo lắng nhất là lúc e và cô ấy cởi hết quần áo rồi cô ấy đẩy em nằm xuống giường rồi ôm em. Em sợ lúc đó DV của em quệt ( hay chui vào âm đạo của cô ấy) rồi cô ấy nằm sang một bên. Cô ấy ôm e khoảng 7s ạ ! Mong a/c tư vấn giúp em TH của e xem có nguy cơ ko ạ?
Em cảm ơn a!

Charles
30-03-2015, 21:21
Thân chào a/c trong diễn đàn. Tối hôm qua lần đầu tiên e đi gmd vì uống nhiều rượu nên lũ bạn rủ đi chơi nên e thử xem thế nào. E nhìn thấy cô gái đó nhiều mụn quá nên sợ chỉ đam cho tay xóc thôi. Nhưng điều e lo lắng nhất là lúc e và cô ấy cởi hết quần áo rồi cô ấy đẩy em nằm xuống giường rồi ôm em. Em sợ lúc đó DV của em quệt ( hay chui vào âm đạo của cô ấy) rồi cô ấy nằm sang một bên. Cô ấy ôm e khoảng 7s ạ ! Mong a/c tư vấn giúp em TH của e xem có nguy cơ ko ạ?
Em cảm ơn a!

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
30-03-2015, 21:24
Em cảm ơn a!
Bạn hỏi bạn cần phải biết mình hỏi cái gì, bạn hỏi như đứa trẻ tập nói

Ngocultra
30-03-2015, 21:28
Anh ơi, ý của e là TH của e như vậy có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ? Em có phải uống PEP ko a? E lo lắng quá stress mất ạ?

songchungvoi_HIV
30-03-2015, 21:30
Anh ơi, ý của e là TH của e như vậy có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ? Em có phải uống PEP ko a? E lo lắng quá stress mất ạ?
Bạn vui lòng xem lại câu trả lời của BQT

Ngocultra
30-03-2015, 21:36
Anh ơi cho e hỏi câu cuối. Nhỡ đâu DV lại quệt tiếp xúc vs AD thì sao ạ? E chán nản quá chẳng biết tn nữa. Em ko uống Pep vậy có cần chờ đến 28 ngày XN ko ạ ?

songchungvoi_HIV
30-03-2015, 21:44
Anh ơi cho e hỏi câu cuối. Nhỡ đâu DV lại quệt tiếp xúc vs AD thì sao ạ? E chán nản quá chẳng biết tn nữa. Em ko uống Pep vậy có cần chờ đến 28 ngày XN ko ạ ?
Hành vi của mình mà mình ko biết hỏi ngược lại nếu nhở, Ông nội tôi sống lại cũng ko biết mà trả lời, Nguy cơ khi và chỉ khi DV cấm thẳng vào AD ko có BCS nhịp từ 1p trở lên mới có nguy cơ

Ngocultra
30-03-2015, 21:50
Tại e lo lắng quá nên mới ra nông nỗi này anh a. E xin hứa lần sau trừa.vậy e yên tâm dc chưa anh?

Ngocultra
30-03-2015, 22:04
Anh tư vấn giúp e một lần cuối với ạ?

songchungvoi_HIV
30-03-2015, 22:15
Anh tư vấn giúp e một lần cuối với ạ?
Trả lời rùiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:khi875437:

Tuanmecsedec
31-03-2015, 07:39
Em cảm ơn a!

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-03-2015, 07:39

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Ngocultra
31-03-2015, 08:20
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.
Em cảm ơn a Tuấn ạ, e yên tâm hơn rôì ạ. Em cảm ơn a nhiều ạ. Chúc a ngày mới vui vẻ ạ.:)

Ngocultra
02-04-2015, 07:58
A Tuấn ơi, nếu cô ấy có H thật liệu e có nguy cơ nhiễm ko ạ. E chỉ sợ lúc cô ta nằm trên ôm em Dv tiếp xúc với AD thôi a. Em lo lắng quá anh ơi !!!

Charles
02-04-2015, 08:02
A Tuấn ơi, nếu cô ấy có H thật liệu e có nguy cơ nhiễm ko ạ. E chỉ sợ lúc cô ta nằm trên ôm em Dv tiếp xúc với AD thôi a. Em lo lắng quá anh ơi !!!

Cho dù có ta có HIV luôn thì việc DV cạ bên ngoài AD cũng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 08:03

Mọi người đã tư vấn không có nguy cơ rồi thì bạn yên tâm đi.Vấn đề có nằm ôm ấp mà dương vật cạ âm đạo dù trong tình huống nào cũng không có nguy cơ,khả năng có nguy cơ chỉ khi nào đưa dương vật trực tiếp (xâm nhập) vào trong âm đạo mà quan hệ thôi.

Ngocultra
02-04-2015, 08:26
Mọi người đã tư vấn không có nguy cơ rồi thì bạn yên tâm đi.Vấn đề có nằm ôm ấp mà dương vật cạ âm đạo dù trong tình huống nào cũng không có nguy cơ,khả năng có nguy cơ chỉ khi nào đưa dương vật trực tiếp (xâm nhập) vào trong âm đạo mà quan hệ thôi.
E nhớ gmd chỉ ôm em trong vòng 5s thôi rồi cô ấy nằm ra bên rồi xóc cho e ra. Lúc Xóc có đeo bcs. A sợ trong 5s đó lúc cô ấy ôm e bảo chơi đi a biết đâu DV lại xâm nhập dc vào AD thì sao ạ ? Em xl đã làm phiền các a tư vấn nhiều. Nhưng thực sự e rất là lo lắng ạ. Em có thể làm XN vào ngày thứ 22 dc ko ạ?

Tuanmecsedec
02-04-2015, 08:32
E nhớ gmd chỉ ôm em trong vòng 5s thôi rồi cô ấy nằm ra bên rồi xóc cho e ra. Lúc Xóc có đeo bcs. A sợ trong 5s đó lúc cô ấy ôm e bảo chơi đi a biết đâu DV lại xâm nhập dc vào AD thì sao ạ ? Em xl đã làm phiền các a tư vấn nhiều. Nhưng thực sự e rất là lo lắng ạ. Em có thể làm XN vào ngày thứ 22 dc ko ạ?

Do bạn lo lắng suy diễn cho là dương vật xâm nhập được thôi.Cho dù có xâm nhập như bạn suy diễn với thời gian 5s cũng không có nguy cơ.

SangLumia
02-04-2015, 08:44
Bạn ko có nguy cơ, nên bạn xn chỉ giải tỏa tâm lý thôi, bãn chịu khó chờ đúng 28 ngày, xn combo, kq chỉ âm tính thôi...

Charles
02-04-2015, 08:48

Cho dù có xâm nhập thật chỉ 5s cũng không có nguy cơ. Bạn yên tâm không cần XN đâu.

Ngocultra
02-04-2015, 09:03
Cho dù có xâm nhập thật chỉ 5s cũng không có nguy cơ. Bạn yên tâm không cần XN đâu.
Em cảm ơn a/c đã nhiệt tình tư vấn giúp e a! Chúc a /c sức khoẻ, hạnh phúc ạ !!!

Ngocultra
04-04-2015, 00:50
Anh Tuấn cho e hỏi câu cuối ạ. Hôm đó e nhớ là đầu DV của e có mọc mấy mụn đỏ liti. Liệu e nhỡ đâu xâm nhập vào AD như thế có sao không ạ???

Tuanmecsedec
04-04-2015, 06:28
Anh Tuấn cho e hỏi câu cuối ạ. Hôm đó e nhớ là đầu DV của e có mọc mấy mụn đỏ liti. Liệu e nhỡ đâu xâm nhập vào AD như thế có sao không ạ???

Mụn đỏ không phải là vết thương hở bạn.Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Charles
04-04-2015, 06:54

Không sao đâu bạn. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn đi.