PDA

View Full Version : liệu em có bị HIV quan hệ không an toàn chỉ nhịp 2 cái rồi rút ra

meocon20999
01-04-2015, 00:27
12 ngày trước đây e có đi chơi GMD sau khi xuất tinh( có dùng BCS), sau khi xong em vào tắm rửa, sau làm 1 cuốc nữa nhưng không lên được nên GMD bảo cho vào cho nhanh lên(không dùng BCS) nhưng cho vào 2 cái thì e đẩy ra. liệu e có bị lây HIV không, mấy ngày nay e có hơi sốt về đêm, người hơi ngứa ngáy, 1tuần trước bụng cứ đau lâm râm, đến này thì k đau nữa, mong các bác giúp e! e đang lo quá

meocon20999
01-04-2015, 00:39
nếu biểu hiện đau bụng, ngứa người, hơi sốt về đêm liêụ có phải biểu hiện HIV không hay do tâm lý nên thế. mong các bác cho ý kiến e lo quá

mayman11
01-04-2015, 02:41
Thời gian ngắn ko sao bạn

Charles
01-04-2015, 04:59
12 ngày trước đây e có đi chơi GMD sau khi xuất tinh( có dùng BCS), sau khi xong em vào tắm rửa, sau làm 1 cuốc nữa nhưng không lên được nên GMD bảo cho vào cho nhanh lên(không dùng BCS) nhưng cho vào 2 cái thì e đẩy ra. liệu e có bị lây HIV không, mấy ngày nay e có hơi sốt về đêm, người hơi ngứa ngáy, 1tuần trước bụng cứ đau lâm râm, đến này thì k đau nữa, mong các bác giúp e! e đang lo quá

Bạn chỉ cho DV trần vào AD 2 cái thì không có nguy cơ vì không đủ thời gian tiếp xúc. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Charles
01-04-2015, 05:02
nếu biểu hiện đau bụng, ngứa người, hơi sốt về đêm liêụ có phải biểu hiện HIV không hay do tâm lý nên thế. mong các bác cho ý kiến e lo quá

Hoàn toàn không phải biểu hiện của HIV đâu bạn. Những biểu hiện này chỉ là bệnh thông thường, có thể do bạn hoang mang quá bị stress gây ra.

Tuanmecsedec
01-04-2015, 06:27

Nếu thời gian như bạn kể chỉ nhịp 2 cái rồi rút ra thì không sao.

meocon20999
01-04-2015, 06:28
Hoàn toàn không phải biểu hiện của HIV đâu bạn. Những biểu hiện này chỉ là bệnh thông thường, có thể do bạn hoang mang quá bị stress gây ra.
liệu khi xuất tinh rồi vần còn tinh trùng dính ở DV mà mình không dùng BCS liệu có lây HIV

Tuanmecsedec
01-04-2015, 06:30
liệu khi xuất tinh rồi vần còn tinh trùng dính ở DV mà mình không dùng BCS liệu có lây HIV

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Charles
01-04-2015, 06:30

Thời gian bạn cho DV vào AD quá ngắn như vậy không sao đâu.

meocon20999
01-04-2015, 06:44
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.
thanks you moi người đã chia sẽ