PDA

View Full Version : Kinh nghiệm ít dương vật không cương cứng tự cho vào âm đạo được không.

Ndt
01-04-2015, 21:47
E ít kinh nghiệm , mong các anh các bậc cha chú vào phán giúp với:monkeys16:
nếu e ko bành lỗ ra mà 2 đứa nằm hôn nhau, quay mặt vào nhau, nọ cầm dv e cạ vào, dv ko lên dk 12 h chak chỉ lên dk 70% thui thì ko biết có thọt vô dk ko nhỉ:k4744254:
mấy bác chỉ giáo cho thg em cái

Charles
01-04-2015, 21:52
nếu e ko bành lỗ ra mà 2 đứa nằm hôn nhau, quay mặt vào nhau, nọ cầm dv e cạ vào, dv ko lên dk 12 h chak chỉ lên dk 70% thui thì ko biết có thọt vô dk ko nhỉ:k4744254:

Nếu cả hai cùng nằm nghiêng quay mặt vào nhau mà DV bạn lại không cương hết cỡ thì rất khó cho vào AD.

Ndt
01-04-2015, 22:06
E sợ trơn nó lọt a ạ , mà chạm vào khoảng 5-6s, ko biết nếu cho vào mình phải cản thận cho vào 1 cách nắn nót , nếu ko càn nhìn thì có cho vào dk ko nhỉ, hic hic ngu quá:yociexp76:

SangLumia
02-04-2015, 01:15
E sợ trơn nó lọt a ạ , mà chạm vào khoảng 5-6s, ko biết nếu cho vào mình phải cản thận cho vào 1 cách nắn nót , nếu ko càn nhìn thì có cho vào dk ko nhỉ, hic hic ngu quá:yociexp76:
AD mà bạn làm như cái lỗ cống vậy để cái lọt vào luôn àh? DV bạn ko cương cứng, bạn ko tự đưa vào thì lấy gì nó chạy vào AD được, DV cạ ngoài AD ko có nguy cơ, nếu có vào trong AD bạn sẽ biết liền, nó ấm ấm và ước(chất nhờn dịch AD)...

mayman11
02-04-2015, 06:01
Vào là biết thôi mà

Charles
02-04-2015, 07:09

Bạn chỉ chạm DV vào AD khoảng 5-6s thì không sao. Còn vấn đề bạn sợ không biết có cho DV vào AD hay không, trong tư thế cả hai cùng đang nằm nghiêng quay mặt vào nhau thì AD cô bạn gái kia không phải là hang cua mà là hang hùm thì bạn mới không biết đã cho DV vào hay chưa.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 08:01

Bạn làm như âm đạo là một cái ống cống nước mà dễ dàng chạy tọt vô được bạn.Ngay cả cố tình đưa vô còn khó khăn ngay cả dương vật đã cương cứng.Huống chi dương vật của bạn xìu xìu ểnh ểnh.

Ndt
02-04-2015, 14:58
AD mà bạn làm như cái lỗ cống vậy để cái lọt vào luôn àh? DV bạn ko cương cứng, bạn ko tự đưa vào thì lấy gì nó chạy vào AD được, DV cạ ngoài AD ko có nguy cơ, nếu có vào trong AD bạn sẽ biết liền, nó ấm ấm và ước(chất nhờn dịch AD)...
E cug biết nếu mà nt chak ko cho dk vào, nhưg tại tay cô bé kìa cầm dv ấy ạ , cô ấy cũng cạ cạ ấn ấn nên ms cóng a à
đúng là ko có cái j ngu bằng cái ngu của em:k4744254:

Tuanmecsedec
02-04-2015, 15:01
E cug biết nếu mà nt chak ko cho dk vào, nhưg tại tay cô bé kìa cầm dv ấy ạ , cô ấy cũng cạ cạ ấn ấn nên ms cóng a à
đúng là ko có cái j ngu bằng cái ngu của em:k4744254:

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Ndt
24-04-2015, 23:24
Các a ơi dv k lên hết cho vào nhưg ko nhịp thì có vấn đề j ko ạ

Nguyen Ha
25-04-2015, 08:07
Các a ơi dv k lên hết cho vào nhưg ko nhịp thì có vấn đề j ko ạ

Cho vào trong bao lâu?