PDA

View Full Version : tư vấn hiv

xindoi1lan
02-04-2015, 12:55
cho hoi e xet ngiem 3 thang 15 ngay at oy .va tu khi e co nguy co toi gio da gan 6thang .cho em hoi gio hong em hoi dau .luoi em thi hoi trang ty em hoi co pai e bi nhiem oy ko

mottiahyvong
02-04-2015, 13:22
3 tháng XN AT là an toàn rồi yên tâm đi

youkuk
02-04-2015, 13:36
cho hoi e xet ngiem 3 thang 15 ngay at oy .va tu khi e co nguy co toi gio da gan 6thang .cho em hoi gio hong em hoi dau .luoi em thi hoi trang ty em hoi co pai e bi nhiem oy ko
Thưa bạn con virus nó làm giảm đề kháng, chứ nó không làm đâu họng và trắng lưỡi. Đừng có hởi bị đâu, sổ muỗi rồi đổ thừa do nó làm mà tội nó.
- Không có nguy cơ <=> không bi nhiễm Hiv.

Buonqua
02-04-2015, 14:36
Bạn tham gia diễn đàn phải viết "Tiếng Việt có dấu". Đó là quy định.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 15:11

Đã có chủ đề ở đây,đề nghị đọc lại.Tuanmecsedec khóa chủ đề này lại.

P/S : Bạn có tất cả các bài viết không có dấu,dù đã được nhắc nhở rất nhiều.Nếu bạn vẫn tiếp tục viết không có dấu,bài bạn sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Tư vấn xét nghiệm HIV 3 tháng 15 ngày âm tính? (http://www.diendanhiv.vn/threads/27258-Tu-van-xet-nghiem-HIV-3-thang-15-ngay-am-tinh)