PDA

View Full Version : Nghi ngờ bị kim tiêm đâm lúc trời tối.

hyvong200884
02-04-2015, 14:26
Sáng hôm qua, em có đi ngang nghĩa địa.
không biết có bị ai đâm kim tiêm vào chân không nhưng ở ngay dưới mắt cá chân có 1 lỗ giống như là lỗ của kim tiêm đâm vào.

các anh chị giúp em với, em lo lắng, mất ăn mất ngủ mấy bữa nay.

Charles
02-04-2015, 14:34
không biết có bị ai đâm kim tiêm vào chân không nhưng ở ngay dưới mắt cá chân có 1 lỗ giống như là lỗ của kim tiêm đâm vào.

Sao dạo này lắm người hoang tưởng nghĩ đến kim tiêm thế không biết. Chân bạn bằng gỗ hay bị liệt dây thần kinh cảm giác mà nói không biết có bị ai đâm kim tiêm vào không ???

hyvong200884
02-04-2015, 14:38
Vâng tại vì vết thương nông lắm ạ. Chỉ nhỏ bằng đầu tăm thôi.
vậy em có cần dùgn PEP không ạ? Có phải là em không sao không ạ?

youkuk
02-04-2015, 14:41
Không có nguy cơ nha bạn <=> Không nhiễm Hiv.
Thứ nhất: Người nhiễm Hiv họ cũng như người thường họ cũng có cuộc sống như chúng ta, họ không rảnh mua kim tiêm rồi sau đó đi tới những chỗ linh tiên như: đền, chùa, nghĩa địa... Đợi bạn đến, rồi họ lấy kim tiêm lấy máu có Hiv rồi tới gần bạn và tiêm cho bạn.
Thứ hai: Nếu bạn bị đâm thì mình nghĩ chỉ có những số ít, cực hiếm nếu như không muốn nói là không có phần tử trong xã hội xa đọa lây cho bạn. Mà xa đọa tới đâu cho dù họ muốn lây Hiv cho bạn cũng không cần tới nghĩa địa làm gì.
Thứ ba: Vết thương nào cũng có một cái lỗ hết bạn à
Thứ tư: Bị nhiễm Hiv chứ đâu phải chơi đỏ đen, bạn nghĩ bạn bị nhiễm Hiv là bị sao.
Để kết luận những vấn đề mạng tính khoa học phải dùng lý thuyết khoa học nha bạn. Không phải nói bị nhiễm là nhiễm.

Charles
02-04-2015, 14:57
Vâng tại vì vết thương nông lắm ạ. Chỉ nhỏ bằng đầu tăm thôi.
vậy em có cần dùgn PEP không ạ? Có phải là em không sao không ạ?

Mua PEPSI về uống cho bớt ảo giác đi bác.

https://encrypted-tbn2.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQhbHFfSHVjJ5I3RIVeO0P0pjgZrQnWp hxsr5mKbmJSmoaeGDLelw

Tuanmecsedec
02-04-2015, 15:07

Chủ đề này Tuanmecsedec thấy không cần thiết nên khóa lại.Thành viên hyvong200884 (http://www.diendanhiv.vn/members/43050-hyvong200884) chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng.