PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su,sợ dịch âm đạo dính vào vào ở bìu có vết thương

trannhan
02-04-2015, 14:49
Ac cho e hỏi.trả là hôm qua e có di qh với gmd.có dùng bcs.ko tuột ko rách.nhưng chỗ trứng dái e co vết xuoc chảy máu.e quan hệ ko có kich thích co ta.e qh có 2 phút ak.ko có xuất tinh.e ko biết dịch co ta có nhiều ko.lo trúng dái e mà trúng phải dịch đó thì có nguy cơ ko.

Charles
02-04-2015, 14:54
Ac cho e hỏi.trả là hôm qua e có di qh với gmd.có dùng bcs.ko tuột ko rách.nhưng chỗ trứng dái e co vết xuoc chảy máu.e quan hệ ko có kich thích co ta.e qh có 2 phút ak.ko có xuất tinh.e ko biết dịch co ta có nhiều ko.lo trúng dái e mà trúng phải dịch đó thì có nguy cơ ko.

Bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo không biết dịch AD có dính vào vết xước dưới bìu hay không thì bạn yên tâm dù có dính thật cũng không có nguy cơ, dịch AD khi ra môi trường ngoài virus bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 14:58

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là tình dục an toàn.Những gì bạn kể Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

youkuk
02-04-2015, 15:07
Về nguyên tắc để bị Hiv. Thì vết thương phải hở và có máu chảy ra(I), nguồn Hiv(tất là máu, dịch) tiếp xúc phải tươi và có Hiv.(II) Và chuyện lây nhiễm Hiv qua tình dục khá phổ biến.
Dựa theo tình hình của bạn mình thấy.
- Thứ nhất: Vết thương bị hở và chảy máu là thật đủ (điều kiện I).
- Thứ hai: chưa rõ nguồn Hiv tiếp xúc vết thương bạn là gì và có Hiv trong đó không (điều kiên II chưa rõ).
- Thú ba: Nếu chỉ có vết thương ở dái, mà không có một vết nào chảy máu khác trên người thì mình xác nhận là đối tượng không cố ý lây cho bạn.
Nếu muốn lây nhiễm cho bạn thì không ai dại mà dùng vật nhọn và rạch dái bạn ra cho máu chảy, sau đó đưa nguồn Hiv vào vết thương. Vì chỗ bạn dùng thương xuyên trong quá trình qhtd và bạn sẽ để ý thấy. Nếu dùng móng tay mà gây ra chảy máu ở dái thì mình nghĩ do trùng hợp thôi.
Mình mạo muội đưa ra kết luận dựa trên lý thuyết bạn đưa ra. Điều kiện I đủ, điều kiện II chưa rõ(đối tượng bạn tiếp xúc không cố tình lấy nhiễm, có bị Hiv không, có dịch âm đạo tiếp xúc hay không)
Xác xuất nguy cơ bị nhiễm Hiv là 3%. 97% bạn an toàn. Trong 3% nguy cơ bị nhiễm có 10% là có thể bị Hiv. Vị vậy xác xuất bạn bị nhiễm là
0.03*0.1 = 0.003 = 0.3%.

trannhan
02-04-2015, 15:14
Tai e thấy khi qh thì trúng dái hay dụng phía dưới am đạo.cho nên lúc qh thì vết xuoc e có chảy máu.ko biết dịch co ta có chảy ra nhiều ko.e ko có kich thích am đạo co ta.Mà bỏ vào choi luôn.chơi dc 2 phút .r xo quá nên ko qh nữa

Tuanmecsedec
02-04-2015, 15:16
Tai e thấy khi qh thì trúng dái hay dụng phía dưới am đạo.cho nên lúc qh thì vết xuoc e có chảy máu.ko biết dịch co ta có chảy ra nhiều ko.e ko có kich thích am đạo co ta.Mà bỏ vào choi luôn.chơi dc 2 phút .r xo quá nên ko qh nữa

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

youkuk
02-04-2015, 15:22
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.
Anh Tuấn nói bạn toàn rôi thì bạn yên tâm.
(Ban quản trị xóa bài hỏi trong chủ đề thành viên khác).

Charles
02-04-2015, 15:27

Dù vết xước ở bìu có như nào cũng không có nguy cơ. Đề nghị bạn đọc kỹ những gì đã trả lời trước khi đặt câu hỏi.

SangLumia
02-04-2015, 15:27
theo kinh nghiệm của mình( cũng qhtd với gmd cũng nhiều) AD gmd thường rộng hơn với phụ nữ bình thường, nên rất dễ qhtd DV và AD + bcs có chất bôi trơn, nên việc thâm nhập khá dễ dàng, nếu bạn ko kích dục gmd, thì dịch AD của gmd tiết rất it dịch AD, theo lới bạn kể và bạn lo sợ, tôi bảo đảm bạn an toàn khi qhtd có bcs, còn bạn sợ dịch AD dính vào Bi của bạn là điều khó xẩy ra, 100% bạn an toàn....

trannhan
02-04-2015, 16:57
Da đúng rồi đó a.e bỏ vào.qh liền.làm gi mà gmd ra nhiều dịch vậy.đúng ko a.Mà a cho e hỏi nếu qh.thi mình qh kiểu nào là bi của mình de dính dịch nhất.tại e ko có kinh nghiệm nên vẫn lo xo.hi

Charles
02-04-2015, 17:03
Da đúng rồi đó a.e bỏ vào.qh liền.làm gi mà gmd ra nhiều dịch vậy.đúng ko a.Mà a cho e hỏi nếu qh.thi mình qh kiểu nào là bi của mình de dính dịch nhất.tại e ko có kinh nghiệm nên vẫn lo xo.hi

Bạn muốn quan hệ kiểu nào cũng không có nguy cơ trong trường hợp này, vì dịch AD khi ra môi trường ngoài virus không còn khả năng lây nhiễm.

trannhan
02-04-2015, 17:41
Sao e cu lo xo sao ak.tối về ko ngu dc

SangLumia
02-04-2015, 17:42
đó là tâm lý thôi, bạn đừng suy nghỉ tới nó nữa là ko vấn đề gì, càng suy nghỉ càng ám ảnh đấy

Charles
02-04-2015, 18:25

Do tâm lý bạn thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 19:14

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.