PDA

View Full Version : Thủ dâm như vậy có lây H không? giúp em với

hoihan456
02-04-2015, 16:49
Chào Anh Chị Tư vấn viên,

em là người đồng tính, hôm trước em có đi bơi tại hồ bơi. Khi vào phòng thay đồ thì có phát sinh chuyện đó với một bạn đồng tính nam.
Tụi em chỉ thủ dâm bằng tay cho nhau (chứ không quan hệ hậu môn - dương vật), trong lúc thủ dâm. Người đó có dùng ngón tay cho vào hậu môn của người đó một hồi lâu rồi lại dùng các ngón tay đó cho vào hậu môn của em một hồi lâu. đến lúc xuất tinh thì người đó xuất tinh trước, sau đó người đó lại dùng tay có nhiều dính tinh trùng chạm và đầu dương vật của em và thủ dâm cho em.

Mấy hôm nay em hoang mang lắm, em lở dại lở dại rồi ah.
mấy Anh Chị giúp em với. Em đã uống pep sau thời điểm nguy cơ 24h đến nay là được 7 ngày rồi ah.
nhưng pep làm em khó chịu quá.... em bị mệt mỏi, sốt và ói mấy ngày nay.

như vậy, trường hợp của em có nguy cơ nhiễm H không ah? em có cần uống pep không ah?
giúp em với, em hối hận lắm rồi ah

em cám ơn Anh Chị nhiều.

Charles
02-04-2015, 16:52

em là người đồng tính, hôm trước em có đi bơi tại hồ bơi. Khi vào phòng thay đồ thì có phát sinh chuyện đó với một bạn đồng tính nam.
Tụi em chỉ thủ dâm bằng tay cho nhau (chứ không quan hệ hậu môn - dương vật), trong lúc thủ dâm. Người đó có dùng ngón tay cho vào hậu môn của người đó một hồi lâu rồi lại dùng các ngón tay đó cho vào hậu môn của em một hồi lâu. đến lúc xuất tinh thì người đó xuất tinh trước, sau đó người đó lại dùng tay có nhiều dính tinh trùng chạm và đầu dương vật của em và thủ dâm cho em.

mấy Anh Chị giúp em với. Em đã uống pep sau thời điểm nguy cơ 24h đến nay là được 7 ngày rồi ah.

như vậy, trường hợp của em có nguy cơ nhiễm H không ah? em có cần uống pep không ah?

em cám ơn Anh Chị nhiều.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không gọi là hành vi nguy cơ. Bạn uống PEP trong trường hợp này là không cần thiết.

hoihan456
02-04-2015, 16:57
Dạ, em cám ơn anh Xuân Trường.
em có đọc qua các thông tin trên diễn đàn về việc này, nhưng em lo lắng về việc ngón tay người đó tự cho và hậu môn người đó rất lâu rồi lại dùng tay đó cho vào hậu môn em cũng khá lâu ah. như vậy có được gọi là nguy cơ không ah?

giúp em với các anh chị...

Charles
02-04-2015, 17:01
Dạ, em cám ơn anh Xuân Trường.
em có đọc qua các thông tin trên diễn đàn về việc này, nhưng em lo lắng về việc ngón tay người đó tự cho và hậu môn người đó rất lâu rồi lại dùng tay đó cho vào hậu môn em cũng khá lâu ah. như vậy có được gọi là nguy cơ không ah?

giúp em với các anh chị...

Không sao, HIV không lây gián tiếp như vậy. Bạn yên tâm và nên dừng uống PEP lại ngay.

hoihan456
02-04-2015, 17:33
em cám ơn anh,

nhưng em vẫn thắc mắc là H không đi từ hậu môn này sang hậu môn khác bằng ngón tay ah. anh có thể giúp em hiểu rõ hơn để yên tâm được ah? em lo lắng quá.
em xin lỗi làm phiền anh nhiều ah!

SangLumia
02-04-2015, 17:39
em cám ơn anh,

nhưng em vẫn thắc mắc là H không đi từ hậu môn này sang hậu môn khác bằng ngón tay ah. anh có thể giúp em hiểu rõ hơn để yên tâm được ah? em lo lắng quá.
virut lây phải đi thẳng vào máu của bạn, VD; tay người đó chảy máu nhiều, và hậu môn của bạn vô tình cũng chảy máu + thời gian tiếp súc đủ để lây nhiễm thì mới có nguy cơ.

Charles
02-04-2015, 18:14
em cám ơn anh,

Bạn đọc chữ Việt kém quá. Khẳng định bạn 100% không có nguy cơ. Yên tâm đi bạn.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 19:33

em cám ơn Anh Chị nhiều.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,bạn nên ngưng thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 19:34
em cám ơn anh,

100% không có nguy cơ bạn.

hoihan456
02-04-2015, 21:44
em cám ơn các anh nhiều lắm