PDA

View Full Version : Đã xn hiv 2 lần cách lần qh vs gmd xét nghiệm 1,3 và 4 tháng âm tính

ruacon121
02-04-2015, 17:28
Em muốn hỏi là đợt trc em có qh vs gmd dùng bcs nhưng xn 2 lần cách 1 tháng và 3-4 tháng âm tính ở hồng ngọc âm tính và medelatec.hôm nay tình cờ phát hiện hạch ở nách sưng đau.liệu có bị sao ko ạ.em có cần đi xn lại ko ạ.hiện tại ngoài nổi hạch ra em ko có triệu chứng gì.

Charles
02-04-2015, 18:17
Em muốn hỏi là đợt trc em có qh vs gmd dùng bcs nhưng xn 2 lần cách 1 tháng và 3-4 tháng âm tính ở hồng ngọc âm tính và medelatec.hôm nay tình cờ phát hiện hạch ở nách sưng đau.liệu có bị sao ko ạ.em có cần đi xn lại ko ạ.hiện tại ngoài nổi hạch ra em ko có triệu chứng gì.

Bạn đã xét nghiệm sau 3-4 tháng thì dù nguy cơ bạn cao ngút mây xanh cũng an toàn tuyệt đối rồi. Huống chi bạn quan hệ có sử dụng bcs là không có nguy cơ. Vấn đề nổi hạch hay nổi cái gì thì đi khám BS thôi bạn.

Tuanmecsedec
02-04-2015, 19:27

Cho dù bạn có nguy cơ luôn kết quả này đã an toàn rồi bạn.Huống chi bạn không có nguy cơ.

ruacon121
03-04-2015, 15:47
Có bao giờ kết quả xn sai không ạ.em ko bị viêm nhiễm gì sao tự nhiên lại nổi hạch nách sưng đau đc a.em hơi lo nên định t2 đi xn lại.

songchungvoi_HIV
03-04-2015, 15:49

Có bao giờ kết quả xn sai không ạ.em ko bị viêm nhiễm gì sao tự nhiên lại nổi hạch nách sưng đau đc a.em hơi lo nên định t2 đi xn lại.
Bạn nên qua Mỹ Quốc XN chính xác hơn. Chủ đề này KQ AT sau 4 tháng an toàn 10000000000000%, để ko ảnh hưởng TV khác BQT khóa chủ đề này lại