PDA

View Full Version : Quan hệ với nhân viên karaoke có dùng bao và Oral sex sợ nhiễm hiv

qwertyuiop
30-09-2013, 22:22
e chào anh chị :

hiện e đang rất hoang mang e co 1 trường hợp nhờ anh chi tư vấn cho e voi ..
hôm thu 7 vua rồi e co quan hệ với 1 co gai o quan karaoke va co dung bcs.
truoc lúc bon e quan hệ thì co ay co oral sex cho e , trong luc orall sex cho e thi dv cua e bi chà vao răng co ay gây đau nhưng e thấy không chaỷ máu .và e co hôn môi va hon vào vú cô ấy.
sau đó bọn e quan hệ được khoảng 20p thi e ra sau đó e vào vệ sinh dv= xà bông lifeboy e thấy dv em bi rát rát hình như bi xước anh chị ah va trong lúc e quan hệ thì đầu gối của e bi vật gì đó dưới nệm gây chày xước . huhu
e lo là khi e rửa dv vậy nước có dịch âm đao của cô ấy đi vào chỗ vết chày xước ở dv và đầu gối liệu e co bi lây ko anh chị ? .e lo qua. truờng hop cua e co nên dùng pep ko ah , từ khi quan hệ đến gio dc 3 ngay roi , e lo qua
mong anh chi tu van giup e voi .
khi e hôn cô ấy e đang bi viem amidan nhưng ko đau vây e co bi lay hiv từ nước bot cua co ay ko anh chi?
e co hoi co ay 3 lan rang co bi hiv khong thi co ay bao la khong , e cung chua yen tam nen nhờ anh chi tu van giup e voi .
e cam on a chị nhieu nhieu ah

Tuanmecsedec
30-09-2013, 22:24
Bạn nên viết chữ Việt có dấu cho đàng hoàng,viết kiểu vậy đọc chả hiểu gì thì làm sao mọi người tư vấn.

qwertyuiop
30-09-2013, 22:26
anh chị tư vấn cho e với, huhu e haong mang qua. từ giơè xin chừa...huhu

qwertyuiop
30-09-2013, 22:27
e xin lỗi anh tuấn , tại e vội qua mong anh chi thông cảm cho e ..

Tuanmecsedec
30-09-2013, 22:29
e xin lỗi anh tuấn , tại e vội qua mong anh chi thông cảm cho e ..

Bạn viết lại cho rõ ràng đi.

qwertyuiop
30-09-2013, 22:32
e sửa lại rồi anh chi tư vấngiup e với ....huhu

songchungvoi_HIV
30-09-2013, 22:34
e chào anh chị :

hiện e đang rất hoang mang e co 1 trường hợp nho chi tu van cho e voi ..
hom thu 7 vua roi e co quan he voi 1 co gai o quan karaoke va co dung bcs.
truoc luc bon e quan he thi co ay co oral sex cho e , trong luc orall sex cho e thi dv cua e bi chà vao răng co ay gay dau nhung e thay khong chay mau .va e co hon moi va hon vào vú cô ấy.
sau do bon e quan he dc khoang 20p thi e ra sau đó e vào ve sinh dv=xa bong lifeboy e thay dv em bi rát rát hinh nhu bi xuoc anh ah va trong luc e quan he thi dau goi cua e bi vat gi o duoi nem gay chay xuoc . huhu
e lo là khi e rua dv vay nuoc co dịch am dao cua co ay đi vào chỗ vet chay xuoc ở dv va đầu gối liệu e co bi lay ko anh chị ? .e lo qua. truờng hop cua e co nen dung pep ko ah , tu khi quan he den gio dc 3 ngay roi , e lo qua
khi e hon co ay e dang bi viem amidan nhung ko dau vay e co bi lay hiv tu nuoc bot cua co ay ko chi?
e co hoi co ay 3 lan rang co bi hiv khong thi co ay bao la khong , e cung chua yen tam nen nhờ anh chi tu van giup e voi .
Thật sự tôi già rùi cũng ráng cố gắng ngồi dịch từng chữa của bạn, đọc xong nhũng não luôn. 1. Túm lại một cục cho bạn đỡ lo: QHTD có BCS = Không Nguy Cơ = An Toàn với HIV = Không PEP.
2. OS = Không Nguy Cơ Với HIV = Nguy cơ Viêm Gan B + Lậu + Mồng Gà + Giang Mai.
3. Hiv không lây khi bạn đang xử trí và vệ sinh cá nhân trên vòi nước.
4. Vết trầy xước cũng không là nguy nhân làm cho bạn lo lắng khi bạn đăng hành xử.
====> Túm lại tất cả 100% an toàn. ====> Cần xn: Lậu, Mồng Gà, Giang Mai, Viêm Gan B
Cuối cùng vẫn không quên: nhắc nhở bạn khi tham gia diễn đàn vui lòng viết chữ có dấu, để cho mọi người dễ đọc và tư vấn. Vạn lần cảm ơn

Tuanmecsedec
30-09-2013, 22:34
e chào anh chị :

hiện e đang rất hoang mang e co 1 trường hợp nho chi tu van cho e voi ..
hom thu 7 vua roi e co quan he voi 1 co gai o quan karaoke va co dung bcs.
truoc lúc bon e quan hệ thì co ay co oral sex cho e , trong luc orall sex cho e thi dv cua e bi chà vao răng co ay gây đau nhưng e thấy không chaỷ máu .và e co hôn môi va hon vào vú cô ấy.
sau do bon e quan hệ được khoang 20p thi e ra sau đó e vào ve sinh dv=xa bong lifeboy e thấy dv em bi rát rát hinh nhu bi xước anh chị ah va trong lúc e quan he thi đầu gối của e bi vật gì o dưới nệm gay chày xước . huhu
e lo là khi e rua dv vay nuoc co dịch âm đao cua co ay đi vào chỗ vết chày xước ở dv va đầu gối liệu e co bi lay ko anh chị ? .e lo qua. truờng hop cua e co nen dung pep ko ah , tu khi quan he den gio dc 3 ngay roi , e lo qua
khi e hôn cô ấy e đang bi viem amidan nhung ko dau vay e co bi lay hiv tu nuoc bot cua co ay ko chi?

Những gì bạn kể không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn có tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

qwertyuiop
30-09-2013, 22:39
anh chi tư vấn cho e với, anh tuấn chị hà ơi..

songchungvoi_HIV
30-09-2013, 22:41
anh chi tư vấn cho e với, anh tuấn chị hà ơi..
Bạn có biết đọc chữ không? Đã trả lời rùi, sao không ngồi đọc mà bảo tư vấn gì nữa?

qwertyuiop
30-09-2013, 22:42
e vẫn rất lo anh tuấn ah, e lo là khi e rửa dv thi dịch âm đạo cua cô ấy chảy vào vết xước ở đầu dv và đầu gối của e anh chị tư vấn giúp e với, e từ giờ xin chừa,,,,,

qwertyuiop
30-09-2013, 22:42
huhu, e xin lỗi tại e hoang mang qúa anh ah

qwertyuiop
30-09-2013, 22:45
vậy trường hợp của e la không có nguy cơ phải không anh chị?

VUAHOANGTUONG
30-09-2013, 22:45
huhu, e xin lỗi tại e hoang mang qúa anh ah
Tâm lý chung thôi bạn. Mình hồi đó cũng zậy à :)
có bao cao su mà... ko rách ko tuột là ok rồi bạn à :)
Quên chuyện này đi và đừng tái phạm nữa :)

qwertyuiop
30-09-2013, 23:07
mong các anh chị tư vấn cho e 1 trường hợp nữa với ạ, lúc nãy vị e hoang mang nên e viết thiếu dấu..
dương vật em bị chày xước mà cô ấy Oral sex cho e thi e có bị lay H từ cô ấy không các anh chị? và trong lúc quan hệ do cô ấy thay dổi tư thế nên bcs của e bị lôi lên nhưng đầu dương vật vẫn nằm trong bcs. e sợ là khi bcs bị kéo lên trên thì để lộ vết xước ở dv anh chi ah, anh chị tư vấn giúp e trường hợp này với, e cảm ơn anh chị diễn đàn nhiều nhiều ạ

qwertyuiop
30-09-2013, 23:09
từ giờ e xin chừa , huhu,

songchungvoi_HIV
30-09-2013, 23:10
mong các anh chị tư vấn cho e 1 trường hợp nữa với ạ, lúc nãy vị e hoang mang nên e viết thiếu dấu..
dương vật em bị chày xước mà cô ấy Oral sex cho e thi e có bị lay H từ cô ấy không các anh chị? và trong lúc quan hệ do cô ấy thay dổi tư thế nên bcs của e bị lôi lên nhưng đầu dương vật vẫn nằm trong bcs. e sợ là khi bcs bị kéo lên trên thì để lộ vết xước ở dv anh chi ah, anh chị tư vấn giúp e trường hợp này với, e cảm ơn anh chị diễn đàn nhiều nhiều ạ
Nhìn lại câu giải đáp chưa? có biết đọc không?
OS = Không nguy cơ với H = không PEP = Không xn
Cần XN: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, Viêm Gan B. Nếu còn lăn tăn tôi khóa topic đây

qwertyuiop
30-09-2013, 23:15
anh chị diễn đàn tư vấn cho e với , e lo quá

qwertyuiop
30-09-2013, 23:15
e xin lỗi các anh tại e hoang mang quá ....

qwertyuiop
01-10-2013, 09:15
hôm qua em dược các anh chị trong diễn đàn tư vấn cho e về trường hợp của em, bây giờ e thấy thoải mái hơn , e cảm ơn anh chị nhiều nhé.
em còn có một chuyện chưa rõ mong anh chị giúp đỡ:
khi e quan hệ mạnh thì đầu gối của e bị vật gì đó ở dưới nệm gây chày xước e cứ tưởng tượng rằng bị kim tiêm làm minh bị chày.
quan hệ xong e rút bcs ra và để xem có bị lũng không e đổ nước vào bao và bóp thấy không bị thủng.
sau đó e vệ sinh dv bằng xà bông mà không để ý là xà bông đó cô ấy đã dùng để vs am đạo cô ấy..và nước chảy vào chỗ vết xước của em ở đầu gối .vậy cho e hỏi trường họp này em có nguy cơ lây nhiễm không?
và trong quá trình em vệ sinh bằng xà bông thì thấy đầu dv của em rát rát hình như bị chày xước...em lo dv bị trầy xước vậy khi cô ấy OS cho em thi co nguy cơ không các anh chị?
và trong lúc cao hứng e có hôn vào quần lót cô ấy không hôn trực tiếp vào âm đạo cô ấy... liêu em có bị gì không các anh chị?
em hứa với các anh chị từ giwof em không dại thêm 1 lần nào nữa đâu, e sợ lắm rồi..

qwertyuiop
01-10-2013, 09:26
anh chị tư vấn giùm em với liệu trường hợp của em có nên dùng pep không? ngày hôm nay là ngày thứ 4 rồi e lo quá không làm được việc gì ...

songchungvoi_HIV
01-10-2013, 09:28
hôm qua em dược các anh chị trong diễn đàn tư vấn cho e về trường hợp của em, bây giờ e thấy thoải mái hơn , e cảm ơn anh chị nhiều nhé.
em còn có một chuyện chưa rõ mong anh chị giúp đỡ:
khi e quan hệ mạnh thì đầu gối của e bị vật gì đó ở dưới nệm gây chày xước e cứ tưởng tượng rằng bị kim tiêm làm minh bị chày.
quan hệ xong e rút bcs ra và để xem có bị lũng không e đổ nước vào bao và bóp thấy không bị thủng.
sau đó e vệ sinh dv bằng xà bông mà không để ý là xà bông đó cô ấy đã dùng để vs am đạo cô ấy..và nước chảy vào chỗ vết xước của em ở đầu gối .vậy cho e hỏi trường họp này em có nguy cơ lây nhiễm không?
và trong quá trình em vệ sinh bằng xà bông thì thấy đầu dv của em rát rát hình như bị chày xước...em lo dv bị trầy xước vậy khi cô ấy OS cho em thi co nguy cơ không các anh chị?
và trong lúc cao hứng e có hôn vào quần lót cô ấy không hôn trực tiếp vào âm đạo cô ấy... liêu em có bị gì không các anh chị?
em hứa với các anh chị từ giwof em không dại thêm 1 lần nào nữa đâu, e sợ lắm rồi..
1. đầu gối của e bị vật gì đó ở dưới nệm gây chày xước e cứ tưởng tượng rằng bị kim tiêm làm minh bị chày.: Hoang tưởng
2. không để ý là xà bông đó cô ấy đã dùng để vs am đạo cô ấy..và nước chảy vào chỗ vết xước của em ở đầu gối .vậy cho e hỏi trường họp này em có nguy cơ lây nhiễm không: HIV mà lây theo con đường này thì chết chắc: Hoang tưởng và kỳ thị
3. trầy xước vậy khi cô ấy OS cho em thi co nguy cơ không các anh chị: Vấn đề này đã được giải đáp rồi. OS ===> Làm trầy xước = Răng Hà Mã cạp và táp: Nhũng não.
4. hôn vào quần lót cô ấy không hôn trực tiếp vào âm đạo cô ấy... liêu em có bị gì không các anh chị: HIV không lây qua vật trung gian như khăn, Grap. Vần đề này cũng giải đáp rồi
Bạn đọc lại từ 1 đến 4 phần tôi giải đáp: Đúng là bạn thiếu kiến thức đến trầm trọng kèm them tư tưởng kỳ thị. Tôi tiếp tục khóa topic của bạn, vui lòng tìm kiến thức có sẳn tại diễn đàn để trang bị hành trang cho mình.