PDA

View Full Version : Anh tuấn xem trường hợp của e có khả quan không

tuyetvong1
01-10-2013, 02:26
Em uống xong PEP được 2 tuần rồi. Có bị muộn 2 lần mỗi lần vài tiếng. Trong thời gian uống PEP e không thấy tác dụng phụ . người cảm thấy bình thường. Và đến bây giờ cũng vậy sau 2 tuần ngưng thuốc cũng không thấy gì khác thường. không có dấu hiệu gì. Em chỉ bị nhiệt miệng. em đi chấm nhiệt cái khỏi luôn. Nên bây giờ e thấy rất yên tâm. Không một chút lo lắng về kết quả xét nghiệm 3 tháng sắp tới. :3

Tuanmecsedec
01-10-2013, 05:41
Em uống xong PEP được 2 tuần rồi. Có bị muộn 2 lần mỗi lần vài tiếng. Trong thời gian uống PEP e không thấy tác dụng phụ . người cảm thấy bình thường. Và đến bây giờ cũng vậy sau 2 tuần ngưng thuốc cũng không thấy gì khác thường. không có dấu hiệu gì. Em chỉ bị nhiệt miệng. em đi chấm nhiệt cái khỏi luôn. Nên bây giờ e thấy rất yên tâm. Không một chút lo lắng về kết quả xét nghiệm 3 tháng sắp tới. :3

Tác dụng phụ của thuốc tùy theo cơ địa của mỗi người,có người bị có người không.Bạn không cần lo lắng nữa,vì cái chính là bạn uống thuốc phơi nhiễm cho một hành vi không có nguy cơ,mọi người đã trả lời ở đây : em QHTD Voi GMD! giúp em với! (http://www.diendanhiv.vn/threads/1172-em-QHTD-Voi-GMD-giup-em-voi)

songchungvoi_HIV
01-10-2013, 09:32
Bạn đã dùng PEP được 2 tuần và trể 2 lần khoảng vài tiếng. Tôi khuyến cáo bạn nếu vẫn tiếp tục trễ vài lần vài tiếng trong 2 tuần tiếp theo thì bạn sẽ thất bại điều trị, thì đừng noi1 tại sao em dùng PEP sớm trong 72 giờ vàng mà em vẫn bị DT HIV

chacemchetwa
01-10-2013, 09:54
Với trường hợp của bạn thì k cần dùng pep vì k có nguy cơ. Xn kết quả cũng AT mà thôi. Tránh tìm GMD nữa để k mang thêm lo lắng.

tuyetvong1
03-10-2013, 00:46
Bạn đã dùng PEP được 2 tuần và trể 2 lần khoảng vài tiếng. Tôi khuyến cáo bạn nếu vẫn tiếp tục trễ vài lần vài tiếng trong 2 tuần tiếp theo thì bạn sẽ thất bại điều trị, thì đừng noi1 tại sao em dùng PEP sớm trong 72 giờ vàng mà em vẫn bị DT HIV
2 tuần sau đó e uống đủ không sai 1 phút

Tuanmecsedec
03-10-2013, 08:14
2 tuần sau đó e uống đủ không sai 1 phút

Vậy thì Ok bạn.