PDA

View Full Version : Xin các anh tư vấn!trong trường hợp này em có cần dùng pep ko?

chh
05-04-2015, 07:49
Số là em đi công tác cửa lò. Ăn sò điệp xong thì ko kiềm chế được(em chưa bh với gmd). Vậy là em theo ông anh đi!Vao thì có đổi gmd 1 lần(em cũng lo đoạn này) khi vào qh thì cũng ko có cảm xúc nên cậu nhỏ rất bé nhưng thôi đành làm cho xong!khi qh xong em ko kiểm tra bcs nhưng thấy tinh dịch ko bị ra ngoài!gmd muốn tháo bcs cho e nhưng em bảo tự tháo!khi ngón cái và ngón trỏ chạm vào phần trên cùng của bcs kéo xuống 1 tí(1cm) thì cô ý bảo e ko biết tháo,cô ý cầm và tuốt từ trên xuống!tay em Có chạm vào vỏ bao quy đầu rửa vài giây(em nhớ là vậy ko biết có quên gì ko vì tình huống nhanh quá) nhưng nghĩ lại thấy mình vưag chạm vào bao nên e về nhà rửa tay xà phòng rồi rửa cậu nhỏ 5 6 lần bằng xà phòng!
Em muốn xin tư vấn:
-trong trường hợp của em có nguy cơ ko?
-vì ko hứng lắm nên cậu nhỏ bé mềm nên cho bcs vào dễ và ngắn liệu bcs thủng em ki biết ko?( vì em đổi gmd 1 lần)
-em có phải dùng pep ko? Vì em lo tay em và tay gmd khi tuốt bao và khi rửa chạm vào dv!
em xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
05-04-2015, 08:03
Số là em đi công tác cửa lò. Ăn sò điệp xong thì ko kiềm chế được(em chưa bh với gmd). Vậy là em theo ông anh đi!Vao thì có đổi gmd 1 lần(em cũng lo đoạn này) khi vào qh thì cũng ko có cảm xúc nên cậu nhỏ rất bé nhưng thôi đành làm cho xong!khi qh xong em ko kiểm tra bcs nhưng thấy tinh dịch ko bị ra ngoài!gmd muốn tháo bcs cho e nhưng em bảo tự tháo!khi ngón cái và ngón trỏ chạm vào phần trên cùng của bcs kéo xuống 1 tí(1cm) thì cô ý bảo e ko biết tháo,cô ý cầm và tuốt từ trên xuống!tay em Có chạm vào vỏ bao quy đầu rửa vài giây(em nhớ là vậy ko biết có quên gì ko vì tình huống nhanh quá) nhưng nghĩ lại thấy mình vưag chạm vào bao nên e về nhà rửa tay xà phòng rồi rửa cậu nhỏ 5 6 lần bằng xà phòng!
Em muốn xin tư vấn:
-vì ko hứng lắm nên cậu nhỏ bé mềm nên cho bcs vào dễ và ngắn liệu bcs thủng em ki biết ko?( vì em đổi gmd 1 lần)
-em có phải dùng pep ko? Vì em lo tay em và tay gmd khi tuốt bao và khi rửa chạm vào dv!
em xin cảm ơn!

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Charles
05-04-2015, 11:25
Em muốn xin tư vấn:
em xin cảm ơn!

Theo lời bạn kể thì yên tâm không có nguy cơ nên không cần uống Pep.

chh
06-04-2015, 17:49
Em xin cảm ơn!em lo 1 điều khi cậu nhỏ bé bao thủng em sợ em không biết!GMD thì cứ đòi tuốt bao cho em!em ý còn bảo là tháng sau em lên BV!em hỏi làm gì thì em ý bảo thăm bạn bị ung thư!Nếu bao rách thì liệu có trường hợp chỉ thủng 1 chỗ 1 lỗ nhỏ không các anh?Tình tiết khi em rửa tại đó chỉ 10 giây nhưng em ko nhớ có chạm tay vào trong dương vật không nữa!Em sắp lấy vợ nên em rất lo!chuyện xảy ra khoảng 40 tiếng rồi ạ!

Charles
06-04-2015, 18:03
Em xin cảm ơn!em lo 1 điều khi cậu nhỏ bé bao thủng em sợ em không biết!GMD thì cứ đòi tuốt bao cho em!em ý còn bảo là tháng sau em lên BV!em hỏi làm gì thì em ý bảo thăm bạn bị ung thư!Nếu bao rách thì liệu có trường hợp chỉ thủng 1 chỗ 1 lỗ nhỏ không các anh?Tình tiết khi em rửa tại đó chỉ 10 giây nhưng em ko nhớ có chạm tay vào trong dương vật không nữa!Em sắp lấy vợ nên em rất lo!chuyện xảy ra khoảng 40 tiếng rồi ạ!

Miễn bao không rách lòi đầu DV ra là không sao, còn bạn lo bcs thủng lỗ nhỏ nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn, vì tinh dịch có thể tràn qua lỗ nhỏ đó vào AD mà dịch AD không tràn ngược vào được.

Tuanmecsedec
06-04-2015, 19:08

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he).

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

songchungvoi_HIV
06-04-2015, 19:46
Em muốn xin tư vấn:
em xin cảm ơn!
nhưng thấy tinh dịch ko bị ra ngoài => chứng tỏa BCS ko có vấn đề => An toàn 100000000000%
khi ngón cái và ngón trỏ chạm vào phần trên cùng của bcs kéo xuống 1 tí(1cm) => Cho dù bạn có chạm cả bàn tay vào bên ngoài BCS cũng an toàn vì da tay ko phải niêm mạc sống, HIV ko thể xâm nhập vì HIV ko phải con dòi

chh
08-04-2015, 17:38
Đúng là mua lo âu phiền muộn các anh ạ!em bây giờ còn nghi ngờ chính mình!liệu BCS rách mình ko để ý ko?tay chạm vào đầu quy sau khi chạm vào bao có sao ko?em mất ăn mất ngủ nghi ngờ chính những thứ mình nhìn thấy.em đã quyết định lùi đám cưới lại 7 tháng!để chắc chắn!thật sự là mệt mỏi quá!

Charles
08-04-2015, 17:42
Đúng là mua lo âu phiền muộn các anh ạ!em bây giờ còn nghi ngờ chính mình!liệu BCS rách mình ko để ý ko?tay chạm vào đầu quy sau khi chạm vào bao có sao ko?em mất ăn mất ngủ nghi ngờ chính những thứ mình nhìn thấy.em đã quyết định lùi đám cưới lại 7 tháng!để chắc chắn!thật sự là mệt mỏi quá!

Do bạn lo lắng thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
08-04-2015, 19:20

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.