PDA

View Full Version : boynd2905 rách bao cao su khi quan hệ vs gái mại dâm

Boynd2905
06-04-2015, 12:41
ách đây khoảng 60h em có quan hệ với gái mại dâm. có sử dụng bcs nhưng trong lúc qh thì bao rách. lúc rách cả em và gmd đều biết và dừng lại ngay.vết rách to lộ cả đầu DV, lúc đó em còn thấy thuốc bôi trơn mà trước đó gmd sử dụng bám vào đầu DV. sau đó em thay bao khác rồi tiếp tục quan hệ, khoảng 3p sau thì em xt. như vậy liệu em có nguy cơ bị lây nhiểm HIV ko. nếu có em sử dụng thuốc có phòng ngừa được ko?

SangLumia
06-04-2015, 12:44
ách đây khoảng 60h em có quan hệ với gái mại dâm. có sử dụng bcs nhưng trong lúc qh thì bao rách. lúc rách cả em và gmd đều biết và dừng lại ngay.vết rách to lộ cả đầu DV, lúc đó em còn thấy thuốc bôi trơn mà trước đó gmd sử dụng bám vào đầu DV. sau đó em thay bao khác rồi tiếp tục quan hệ, khoảng 3p sau thì em xt. như vậy liệu em có nguy cơ bị lây nhiểm HIV ko. nếu có em sử dụng thuốc có phòng ngừa được ko?
bạn qhtd có bcs là an toàn ko có nguy cơ, bạn qhtd bị rách bcs và rút ra liền, thì ko sao vì ko đủ thời gian tiếp súc, bạn đã thây bcs khác và qh tiếp thì an toàn, theo lời bạn kể bạn ko có nguy cơ.

Boynd2905
06-04-2015, 12:49
em cảm ơn anh. em chỉ sợ lúc chất bôi trơn dính vào đầu DV (do lúc đó vết rách lớn) có bám theo virus ấy ạ.

SangLumia
06-04-2015, 12:52
em cảm ơn anh. em chỉ sợ lúc chất bôi trơn dính vào đầu DV (do lúc đó vết rách lớn) có bám theo virus ấy ạ.
chất bôi trơn là 1 hợp chất ko phải là tế bào sống hay dịch AD nên virut ko thể sống ở chất bôi trơn. cái quan trọng là bạn bị rách bcs và bạn rút ra liền đó mới là điều quan trọng cứu bạn đấy.

Boynd2905
06-04-2015, 12:56
lúc em ấn vào thấy bục 1 cái và gmd cũng kêu là rách nên em rút ra liền, nếu có quá thì cũng thêm 1 nhịp, như vậy liệu có an toàn ko anh?

Charles
06-04-2015, 13:54

Khi bcs bị rách cả 2 đã phát hiện ra ngay để thay bao khác, như vậy không có nguy cơ.

Charles
06-04-2015, 13:55
lúc em ấn vào thấy bục 1 cái và gmd cũng kêu là rách nên em rút ra liền, nếu có quá thì cũng thêm 1 nhịp, như vậy liệu có an toàn ko anh?

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong tình huống này.

xuanhunglc
06-04-2015, 14:19
không có sao đâu b ơi

Tuanmecsedec
06-04-2015, 14:46

Nếu bạn phát hiện rách bao cao su mà rút ra liền sau đó thay bao cao su khác thì không sao.

Tuanmecsedec
06-04-2015, 14:47

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Boynd2905
06-04-2015, 16:01
dạ. em cảm ơn tất cả các anh đã tư vấn ạ, như vậy em yên tâm rồi ạ.

Tuanmecsedec
06-04-2015, 16:03
dạ. em cảm ơn tất cả các anh đã tư vấn ạ, như vậy em yên tâm rồi ạ.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.