PDA

View Full Version : xin ac tư vấn giùm e với dùng tay kích thích âm đạo không biết có vết thương lúc nào

gadong
06-04-2015, 18:27
Chuyện là cách dây mấy tuần e có di massa và có dua tay vào ad nv trong khi dó ngón tay e bị đứt lúc nào e cũng k biết nhưng khi xong luc về e thấy ngón tay đó có máu da dong . Ac cho e hỏi như vậy e co nguy cơ k ak.vết thư bí chảy máu lúc nao e k biết nhung khi lái xe về thi thấy vết thuong.

Charles
06-04-2015, 18:55
Chuyện là cách dây mấy tuần e có di massa và có dua tay vào ad nv trong khi dó ngón tay e bị đứt lúc nào e cũng k biết nhưng khi xong luc về e thấy ngón tay đó có máu da dong . Ac cho e hỏi như vậy e co nguy cơ k ak.vết thư bí chảy máu lúc nao e k biết nhung khi lái xe về thi thấy vết thuong.

Tay của bạn mà bạn không biết đứt lúc nào thì ai biết ở đây?? Khi nào tay bạn đang chảy máu ròng ròng đưa vào trong AD thì có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-04-2015, 19:16

Chỉ khi nào tay bạn đang có vết thương hở tức là đang còn chảy máu,mà trực tiếp dùng ngón tay đó kích thích trực tiếp trong âm đạo thì mới có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
06-04-2015, 19:30

Một vết thương hở là vết thương đủ sâu, đủ rộng và phải đang chảy máu như gà cắt tiết mới tạo ra nguy cơ.
Bạn chỉ đưa ra thông tin sơ sài và cho rằng không biết thì BQT ko thể chia sẻ thêm, bạn cứ theo tài liệu mà tự nhận định hành vi cho mình

gadong
06-04-2015, 20:48
Em cảm ơn ac nhưng e nghi khi tay mà chaỷ máu thì ai dâm dua vào ad a c nhi,mà e cũng xet nghiệm khỏang 46 ngay bàng test nhanh vậy e co cần xn lại k a

songchungvoi_HIV
06-04-2015, 20:50
Em cảm ơn ac nhưng e nghi khi tay mà chaỷ máu thì ai dâm dua vào ad a c nhi,mà e cũng xet nghiệm khỏang 46 ngay bàng test nhanh vậy e co cần xn lại k a
Nếu nhiễm đã nhiễm rùi, 46 ngày AT chứng tỏ tay ko phải đang chảy máu

gadong
06-04-2015, 21:00
như vậy thì e có cần phai xn tuần thu 12 nữa k ac

Charles
06-04-2015, 21:04

như vậy thì e có cần phai xn tuần thu 12 nữa k ac

Bạn cũng tự đánh giá được hành vi của mình như vậy thì yên tâm không cần xét nghiệm nữa.

Tuanmecsedec
07-04-2015, 14:04

Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này,vì bạn không có nguy cơ.

gadong
07-04-2015, 18:18
Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này,vì bạn không có nguy cơ.
nhưng sao mấy hôm nay e có nhiều biểu hiện lạ lắm ac oi, mà với kq cũa e như vậy có an tỏan k ak e xin cảm ơn ac ak

SangLumia
07-04-2015, 18:21
nhưng sao mấy hôm nay e có nhiều biểu hiện lạ lắm ac oi, mà với kq cũa e như vậy có an tỏan k ak e xin cảm ơn ac ak
ko cần xn nữa, ko có nguy cơ, xn 46 ngày đã nói lên điều đó rồi, xn chỉ tốn tiền tốn máu thôi, bớt căng thẳng lại, tập thể dục nhiều vào, sẽ hết mọi TC của stress thôi

Charles
07-04-2015, 18:35

Biểu hiện lạ là do tâm lý bạn nặng nề bị stress gây ra thôi. Yên tâm không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
07-04-2015, 19:11

Do bạn lo lắng thôi.Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không sao.

gadong
07-04-2015, 21:12
Do bạn lo lắng thôi.Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không sao.

sao a lai khẳng dinh như vậy a . Vì bs xét nghiệm cho e bảo vói kq như vậy chưa nói lên diều gi mà phải xet nghiệm lại 12 tuần a ak

Charles
07-04-2015, 21:14
sao a lai khẳng dinh như vậy a . Vì bs xét nghiệm cho e bảo vói kq như vậy chưa nói lên diều gi mà phải xet nghiệm lại 12 tuần a ak

Vì bạn không có nguy cơ chứ sao. Còn BS đương nhiên muốn bạn XN càng nhiều càng tốt, bạn thì yên tâm - BS thì được tiền.

Tuanmecsedec
07-04-2015, 21:21

Bạn có nguy cơ đâu mà xét nghiệm chi cho phí tiền,phí máu.