PDA

View Full Version : Quan hệ hậu môn không sử dụng bcs

Nguycap
08-04-2015, 10:52
Hôm qua em có qhtd hậu môn với một bạn nam. Ban đầu chúng em đều có sử dụng bao cao su. Nhưng lúc sau lợi dụng em không để ý thì bạn nam đó lén lút tháo bcs ra và quan hệ không bao trong vài phút. Sau khi phát hiện em đã đẩy ra. Bạn ấy không xuất tinh trong hậu môn của em...cho em hỏi nguy cơ có cao không ạ?

Charles
08-04-2015, 10:55
Hôm qua em có qhtd hậu môn với một bạn nam. Ban đầu chúng em đều có sử dụng bao cao su. Nhưng lúc sau lợi dụng em không để ý thì bạn nam đó lén lút tháo bcs ra và quan hệ không bao trong vài phút. Sau khi phát hiện em đã đẩy ra. Bạn ấy không xuất tinh trong hậu môn của em...cho em hỏi nguy cơ có cao không ạ?

Các bạn quan hệ có sử dụng BCS nhưng không đúng cách, nghĩa là không sử dụng từ đầu tới cuối trận, như vậy là có nguy cơ với HIV. Bạn nên uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Tuanmecsedec
08-04-2015, 11:13

Trước khi xuất tinh ,người Nam có ra một dịch gọi là dịch hương phấn,dịch này tuy rất ít nhưng vẫn có vi rút.

caubecodon
08-04-2015, 11:42
Trong trường hợp này mình khuyên bạn hãy đến ngay các trung tâm y tế dự phòng hoặc các bệnh viện để được bác sĩ tư vấn cho uống thuốc chống phơi nhiễm nhé. Quan hệ tình dục đường hậu môn có nguy cơ cao lây nhiễm HIV. Một người đồng tính thường có rất nhiều bạn tình (mình cũng trong giới nên mình hiểu rõ). Bạn nên đi càng sớm càng tốt nhe bạn