PDA

View Full Version : Dịch âm đạo khô

nhantran
08-04-2015, 14:54
Cho em hỏi là em có cho tay vào âm đạo của 1 co gái mại dâm.sau đó em khong rửa.và di về nhà.nữa tiếng.thì chất dịch đấy đã khô và em có doi nước xo qua nhưng không rửa bằng xà phòng.sau do tay em cóchảy máu và e có rời vào đó.vậy anh chị cho em hỏi là dịch đó đã khô.và em có xối nước xo qua vậy có làm nó trôi di không.hay là nó còn bám vào tay em .tại em thấy bài viết của a tuấn mesides ghi là.hiv có thể sống 2 đến 7 ngày .nên em lo xo quá

Charles
08-04-2015, 15:01
Cho em hỏi là em có cho tay vào âm đạo của 1 co gái mại dâm.sau đó em khong rửa.và di về nhà.nữa tiếng.thì chất dịch đấy đã khô và em có doi nước xo qua nhưng không rửa bằng xà phòng.sau do tay em cóchảy máu và e có rời vào đó.vậy anh chị cho em hỏi là dịch đó đã khô.và em có xối nước xo qua vậy có làm nó trôi di không.hay là nó còn bám vào tay em .tại em thấy bài viết của a tuấn mesides ghi là.hiv có thể sống 2 đến 7 ngày .nên em lo xo quá

Dịch AD khô hoàn toàn không làm lây nhiễm Hiv. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
08-04-2015, 15:53

HIV lây truyền qua 3 con đường: máu, tình dục và từ mẹ sang con. Lây truyền HIV qua đường máu trong các trường hợp sau: máu nhiễm HIV phải được đưa thẳng vào dòng máu của người lành.

Sự lây nhiễm còn phụ thuộc vào số lượng virut có mặt trong các dịch thể của người HIV cũng như mức độ tiếp xúc với loại dịch thể đó. Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu,dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Vì vậy những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

nhantran
08-04-2015, 16:26
Anh tuấn cho em hỏi.nếu dịch am đạo thì bao nhiêu phút sẽ khô vậy.mà nếu nó khô vậy e sói nước lên thì liệu nó có trôi di hay là nó còn bám vào vậy anh tuấn.

Tuanmecsedec
08-04-2015, 16:28
Anh tuấn cho em hỏi.nếu dịch am đạo thì bao nhiêu phút sẽ khô vậy.mà nếu nó khô vậy e sói nước lên thì liệu nó có trôi di hay là nó còn bám vào vậy anh tuấn.

Dịch âm đạo của phụ Nữ khi ra môi trường sẽ khô liền.Còn trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.Bạn không được spam lập lại câu hỏi khi đã trả lời rồi.

nhantran
08-04-2015, 17:14
Da.em biết nhưng a tuấn cho e hổi1 câu là mình sói nước lên.nó co trôi di hay còn bám lai a

Tuanmecsedec
08-04-2015, 17:18
Da.em biết nhưng a tuấn cho e hổi1 câu là mình sói nước lên.nó co trôi di hay còn bám lai a

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.