PDA

View Full Version : anh chị giúp em với em bị ám ảnh mất rồi

xinchuachomotcohoi
09-04-2015, 09:53
Hôm bữa os anh chị tư vấn với em là k có nguy cơ không cần di xét nghiệm rồi. Nhưng em nhớ trước lúc os người ta os cho em thì mông e k có vết xước . nhưng khi os song thì có vết xước. E cả tthấy như là người kia cố tình làm cho em trầy rồi bôi máu lên không. Nếu như vậy có sao không. . n hôm bữa em có xn trước phãu thuật bs bảo âm tính hết .tính nguy cơ xước thì em đc 37 ngày đó ạ. Như vậy có nói len điều gì k . . . có lẽ em bị hoang tưỡng mất rồi đúng k ac

nguyen nguyen
09-04-2015, 10:18
bạn an toàn rồi. cố gắng lấy lại tinh thần đi. nếu vẫn còn ám ảnh thì chỉ có đợi đủ ngày đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thôi. Trường hợp của bạn không có nguy cơ. Do bạn suy diễn thôi. mình hiểu tâm lý bạn mà.

xinchuachomotcohoi
09-04-2015, 10:29
bạn an toàn rồi. cố gắng lấy lại tinh thần đi. nếu vẫn còn ám ảnh thì chỉ có đợi đủ ngày đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thôi. Trường hợp của bạn không có nguy cơ. Do bạn suy diễn thôi. mình hiểu tâm lý bạn mà.

Hichicm sao mình cảm thấy k ổn định bạn ơim có lẽ nhiều việc áp lực quá. Lúc nào mình cũng nghĩ mình đã bị H rồi. Cứ lo sợ suy diễn viễn vong.

nguyen nguyen
09-04-2015, 10:33
cố gắng thoát khỏi nó thôi bạn . chứ giờ biết làm sao đây. bạn mạnh dạn đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý đi. chứ cứ như thế làm ăn gì dc nữa

Nguyen Ha
09-04-2015, 10:42
Hôm bữa os anh chị tư vấn với em là k có nguy cơ không cần di xét nghiệm rồi. Nhưng em nhớ trước lúc os người ta os cho em thì mông e k có vết xước . nhưng khi os song thì có vết xước. E cả tthấy như là người kia cố tình làm cho em trầy rồi bôi máu lên không. Nếu như vậy có sao không. . n hôm bữa em có xn trước phãu thuật bs bảo âm tính hết .tính nguy cơ xước thì em đc 37 ngày đó ạ. Như vậy có nói len điều gì k . . . có lẽ em bị hoang tưỡng mất rồi đúng k ac

Bấm vào đây đọc lại http://diendanhiv.vn/threads/23661-XN-17-nga-y-AT-va-30-AT-combo-o-ho-a-ha-o
Vui lòng đừng lặp lại câu hỏi khi đã được tư vấn rồi.