PDA

View Full Version : hỏi về xét nghiệm

12345678
09-04-2015, 15:31
Anh chị ơi, trường hợp của em mà xét nghiệm combo âm tính thì đã yên tâm chưa ạ? Mà anh chị đừng khoá bài em nữa, nhiều lúc stress em muốn hỏi mà ko đc!

Nguyen Ha
09-04-2015, 15:36
Anh chị ơi, trường hợp của em mà xét nghiệm combo âm tính thì đã yên tâm chưa ạ? Mà anh chị đừng khoá bài em nữa, nhiều lúc stress em muốn hỏi mà ko đc!

Stress gì nữa? Đã được tư vấn là không có nguy cơ rồi, giờ lại XN combo âm tính nữa thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
09-04-2015, 19:25

Bạn có nguy cơ đâu mà yên tâm hay chưa yên tâm.Bạn có quyền đi xét nghiệm tiếp đến khi nào bạn cảm thấy yên tâm thôi.vì bạn đã được tư vấn rồi.

Nhưng không vì chỉ biết bản thân mình mà làm ảnh hưởng thành viên khác.như vậy thì ban quản trị không thể chấp nhận.

Chủ đề: Cần tư vấn gấp vì còn trong h vàng quan hệ có dùng BCS và kích dục bằng tay (http://www.diendanhiv.vn/threads/28202-Can-tu-van-gap-vi-con-trong-h-vang-quan-he-co-dung-BCS-va-kich-duc-bang-tay)