PDA

View Full Version : XN AT 18 Tuần

dontworry
10-04-2015, 20:02
mọi người cho em ? em có qh vs gmd và có những biểu hiện mần ngứa đau đầu mấy tháng nay chưa hết , e có di xn viêm gan B và hiv tháng 1 sau thời gian qh và tháng 4 sau qh kq âm tính ko biết phương pháp gì mà đợi 1 tiếng có kq mà em ? bệnh viện họ nói 6 tháng mới chính xác ... mà em đợi 6 tháng chắc em streest chết mất ... mọi ng tư vấn em với

songchungvoi_HIV
10-04-2015, 20:06
mọi người cho em ? em có qh vs gmd và có những biểu hiện mần ngứa đau đầu mấy tháng nay chưa hết , e có di xn viêm gan B và hiv tháng 1 sau thời gian qh và tháng 4 sau qh kq âm tính ko biết phương pháp gì mà đợi 1 tiếng có kq mà em ? bệnh viện họ nói 6 tháng mới chính xác ... mà em đợi 6 tháng chắc em streest chết mất ... mọi ng tư vấn em với
Thông tin 6 tháng củ như lá mít. Chỉ cần 12 tuần = 84 ngày theo chuẩn của WHO KQ AT là an toàn 1000000000000000000% cho dù ngày đó bạn QHTD ko BCS với 100GMD nhiễm HIV trong 1 đêm

Tuanmecsedec
10-04-2015, 20:07

Xét nghiệm sau 18 tuần là an toàn tuyệt đối rồi bạn.Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.

Nguyen Ha
10-04-2015, 20:10
Kết quả XN an toàn rồi, không cần XN lại ở tháng thứ 6

dontworry
10-04-2015, 20:15
em cám ơn các a , thế bệnh viện tư họ bảo 6 tháng , thế sao em vẫn có n biểu hiện như đau đầu mần đỏ ngứa vậy ạ ?

Tuanmecsedec
10-04-2015, 20:20
em cám ơn các a , thế bệnh viện tư họ bảo 6 tháng , thế sao em vẫn có n biểu hiện như đau đầu mần đỏ ngứa vậy ạ ?

Chắc họ còn thấy trong ví (bóp) của bạn còn tiền nên kêu đi xét nghiệm nữa.Bạn yên tâm đã an toàn rồi.

dontworry
10-04-2015, 20:21
Chắc họ còn thấy trong ví (bóp) của bạn còn tiền nên kêu đi xét nghiệm nữa.Bạn yên tâm đã an toàn rồi.

vâng em cám ơn anh nhiều lắm ak , hết lo lắng r hahaha... vui quá em cám ơn các anh rất nhiều

dontworry
10-04-2015, 23:15
n=a cho em hỏi thêm với thế còn những biểu hiện H của em sao nó vẫn chưa hết ?? em lo lắng lắm :( tks a

Charles
11-04-2015, 06:23

n=a cho em hỏi thêm với thế còn những biểu hiện H của em sao nó vẫn chưa hết ?? em lo lắng lắm :( tks a

Bạn XN 18 tuần ÂT là an toàn tuyệt đối rồi, yên tâm không cần XN nữa. Biểu hiện triệu chứng do stress gây ra thôi.

dontworry
11-04-2015, 13:24
thế mà triệu trứng đo mấy tháng r chưa hết ạ , nó cứ thỉng thoảng nổi mần đỏ khoảng vài tiếng lại hết vs đau đầu, a cho em ? có p biểu hiện của H như thế, mụn Hiv nó như thế nào ạ... tư vấn em với tks các a ạ

Tuanmecsedec
11-04-2015, 15:16
thế mà triệu trứng đo mấy tháng r chưa hết ạ , nó cứ thỉng thoảng nổi mần đỏ khoảng vài tiếng lại hết vs đau đầu, a cho em ? có p biểu hiện của H như thế, mụn Hiv nó như thế nào ạ... tư vấn em với tks các a ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.