PDA

View Full Version : Kích dục bằng Dương vật giả

lodai789
10-04-2015, 20:49
Chào Anh/Chị tư vấn viên

anh chị giúp em với.... em có quan hệ đồng tính với một bạn nam. tụi em không có quan hệ HM - DV mà chỉ kích dục bằng tay và sử dụng DV giả thôi ah. bạn đó đã dùng DV giả cho vào hậu môn bạn đó và lại dùng DV giả đó cho vào hậu môn của em nhiều lần như vậy. do không quên nên lúc đó hậu môn em có bị rát ah.

em lo lắng quá.... anh chị tư vấn giúp em với... như vậy em có nguyên cơ không ah.

em cám ơn anh chị nhiều lắm.

songchungvoi_HIV
10-04-2015, 20:54
Chào Anh/Chị tư vấn viên

anh chị giúp em với.... em có quan hệ đồng tính với một bạn nam. tụi em không có quan hệ HM - DV mà chỉ kích dục bằng tay và sử dụng DV giả thôi ah. bạn đó đã dùng DV giả cho vào hậu môn bạn đó và lại dùng DV giả đó cho vào hậu môn của em nhiều lần như vậy. do không quên nên lúc đó hậu môn em có bị rát ah.

em lo lắng quá.... anh chị tư vấn giúp em với... như vậy em có nguyên cơ không ah.

Khi nào DV giả cấu tạo như bơm kim tiêm chứa địch dịch cơ thể người thì có nguy cơ

lodai789
10-04-2015, 20:59
Dạ em cám ơn anh. Nhưng cái em lo là. Nếu trong quá trình nếu bạn đó bị chạy máu hậu môn rồi hậu môn em lại bị rát thì có nguy cơ không ah. Em lo lắm. Em sợ máu với vết thương trong hậu môn em ah.

songchungvoi_HIV
10-04-2015, 21:04
Dạ em cám ơn anh. Nhưng cái em lo là. Nếu trong quá trình nếu bạn đó bị chạy máu hậu môn rồi hậu môn em lại bị rát thì có nguy cơ không ah. Em lo lắm. Em sợ máu với vết thương trong hậu môn em ah.
Thì songchung trả lời rùi thay

lodai789
10-04-2015, 21:06
Dạ là sao anh. Anh làm em hoang mang quá.

songchungvoi_HIV
10-04-2015, 21:08
Dạ là sao anh. Anh làm em hoang mang quá.
DV giả có chứa được dịch tiết đâu mà có nguy cơ trời

lodai789
10-04-2015, 21:10
Dạ cái em lo là nó dính lên dv giả rồi đi qua người em ấy ah. anh ơi. Em xin lỗi. Nhưng do em lo qua ....

songchungvoi_HIV
10-04-2015, 21:16
Dạ cái em lo là nó dính lên dv giả rồi đi qua người em ấy ah. anh ơi. Em xin lỗi. Nhưng do em lo qua ....
Ko có nguy cơ

lodai789
10-04-2015, 21:22
Ko có nguy cơ
Dạ. Em yên tâm rồi ah. Em cám ơn anh nhiều lắm

Tuanmecsedec
11-04-2015, 14:15
Chào Anh/Chị tư vấn viên

Nếu bị chảy máu hậu môn thì rất đau sẽ biết liền và sau khi dùng cây sextoy đó sẽ thấy máu.Nếu bạn không thấy thì không sao.