PDA

View Full Version : Cách đây 2 năm, em có quan hệ không an toàn

loind
11-04-2015, 17:24
Em là nam giới. Cách đây 2 năm, em có quan hệ không an toàn các bác ạ :( Giờ trên mu bàn tay của em xuất hiện nít mụn, em lo lắng quá. Tại hồi đó em không có kinh nghiệm, bồng bột quá. Giờ em rất lo lắng, mong mọi người cho em xin lời khuyên ạ. Em xin cảm ơn.

hoadk
11-04-2015, 17:37
Bạn nên đi xét nghiệm để chuẩn đoán có bị nhiễm hiv hay không.đừng để bị strees

Nguyen Ha
11-04-2015, 20:02
Em là nam giới. Cách đây 2 năm, em có quan hệ không an toàn các bác ạ :( Giờ trên mu bàn tay của em xuất hiện nít mụn, em lo lắng quá. Tại hồi đó em không có kinh nghiệm, bồng bột quá. Giờ em rất lo lắng, mong mọi người cho em xin lời khuyên ạ. Em xin cảm ơn.

2 năm rồi nên đi XN để biết rõ tình trạng sức khỏe của mình.

Tuanmecsedec
11-04-2015, 20:53

Tình dục không an toàn là một trong những con đường lây nhiễm các bệnh tình dục trong đó có HIV.Nếu bạn quan hệ mà không hiểu rõ về bạn tình thì bạn cần đi xét nghiệm.Với thời gian 2 năm bây giờ bạn xét nghiệm là rất chính xác rồi.Tuanmecsedec chúc bạn có kết quả như mong muốn.