PDA

View Full Version : Quan hệ vs GMD k an toàn

leanhtuan
12-04-2015, 07:54
Anh Tuấn ,, mọi người ơi, giúp em với, tối hôm qua em có quan hệ với 1 cô GMD , em chỉ cho DV vào AD của cô ấy k đeo BCS nhấp khoảng 5-6 cái, sau đó em rút ra và đeo BCS vào, sau đó cô ấy nằm lên trên em và nhấp đến khi em ra, lúc rút bcs ra thấy máu thì mới biết hnay cô ấy vừa đúng ngày có kinh nguyệt, Vậy em có nguy cơ bị lây nhiễm HIV hay gì k anh? em lo quá , Em cảm ơn ạ

Nap001
12-04-2015, 08:00
Tôi khuyên bạn dùng pep trong trường hợp này , hãy đến các cơ sở y tế để đc tư vấn uống pep .

leanhtuan
12-04-2015, 08:13
Tôi khuyên bạn dùng pep trong trường hợp này , hãy đến các cơ sở y tế để đc tư vấn uống pep .

hic hic, chết em rồi, hôm nay là chủ nhât, sao đây anh ơi

Tuanmecsedec
12-04-2015, 08:18
Anh Tuấn ,, mọi người ơi, giúp em với, tối hôm qua em có quan hệ với 1 cô GMD , em chỉ cho DV vào AD của cô ấy k đeo BCS nhấp khoảng 5-6 cái, sau đó em rút ra và đeo BCS vào, sau đó cô ấy nằm lên trên em và nhấp đến khi em ra, lúc rút bcs ra thấy máu thì mới biết hnay cô ấy vừa đúng ngày có kinh nguyệt, Vậy em có nguy cơ bị lây nhiễm HIV hay gì k anh? em lo quá , Em cảm ơn ạ

Nếu bạn chỉ đưa vào nhấp vài cái khả năng không sao đâu bạn nguy cơ rất thấp.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời ;

Chủ đề: Quan hệ không an toàn trong thời gian ngắn (http://diendanhiv.vn/threads/17997-Quan-he-khong-an-toan-trong-thoi-gian-ngan)

Chủ đề: Quan hệ với Gái Mại Dâm bị rách bao (http://diendanhiv.vn/threads/26808-Quan-he-voi-Gai-Mai-Dam-bi-rach-bao)

Nguyen Ha
12-04-2015, 08:40

Đọc lại tiểu sử của bạn có bài viết "một lần lầm lỡ là sợ lắm rồi không dám nữa đâu ạ". Ấy thế vậy mà vẫn dám đó thôi. Các cụ nói cấm có sai bao giờ "đi đêm lắm ắt có ngày gặp ma". Bạn xác định chính xác xem có đúng chỉ nhịp 5,6 cái thôi không, nếu chỉ nhịp 5,6 cái thì còn ma này bé ít có khả năng hại bạn. Nhưng nhịp hơn thời gian tiếp xúc lâu thì con ma to rình rập bạn đấy. Nhớ chính xác đi.

leanhtuan
12-04-2015, 09:23
Thực ra e cũng k biết cô ấy có pải GmD k anh chị ạ. E gặp cô ấy ở quán nét lúc cô ấy đang hết tiền nét. Va r thì đang cãi nhau với vợ. E trả tiền nét xobg thì cô ý rả vào nhà nghỉ. Lúc đầu cô ấy k cho. Sau khi nhấp đc 5-6 cái e đeo bcs luôn. Bọn e còn hôn sâu nữa. K biết e có pải uống thuốc gì k anh chị ơi

Nguyen Ha
12-04-2015, 09:28
Thực ra e cũng k biết cô ấy có pải GmD k anh chị ạ. E gặp cô ấy ở quán nét lúc cô ấy đang hết tiền nét. Va r thì đang cãi nhau với vợ. E trả tiền nét xobg thì cô ý rả vào nhà nghỉ. Lúc đầu cô ấy k cho. Sau khi nhấp đc 5-6 cái e đeo bcs luôn. Bọn e còn hôn sâu nữa. K biết e có pải uống thuốc gì k anh chị ơi

Không rõ tình trạng sức khỏe của bạn tình thì dù là GMD hay không vẫn phải dùng biện pháp an toàn.

Tuanmecsedec
12-04-2015, 09:29

Theo riêng Tuanmecsedec không cần thiết uống thuốc phơi nhiễm.

leanhtuan
12-04-2015, 09:35
Vậy có cần làm các biện pháp gì k anh ơi? E sợ cô ấy dễ dãi vậy thì trc đây cubgx qhtd vs nhiều người roii. E nhấp 5-6 cái k đeo bcs liệu có bị nhiễm k. Vì bọn e có hôn sau. e có sờ vào AD của c ấy thì kusc đó ra rất ngiều chất nhờn. Sau đó e cho DV k đeo bcs vào nhấp 5-6 cái rồi mới đeo bcs ạ. Hic

Tuanmecsedec
12-04-2015, 09:37
Vậy có cần làm các biện pháp gì k anh ơi? E sợ cô ấy dễ dãi vậy thì trc đây cubgx qhtd vs nhiều người roii. E nhấp 5-6 cái k đeo bcs liệu có bị nhiễm k. Vì bọn e có hôn sau. e có sờ vào AD của c ấy thì kusc đó ra rất ngiều chất nhờn. Sau đó e cho DV k đeo bcs vào nhấp 5-6 cái rồi mới đeo bcs ạ. Hic

Tuanmecsedec đã tư vấn cho bạn rồi,đề nghị bạn đọc lại.

Nguyen Ha
12-04-2015, 09:40

Chỉ nhấp 5,6 cái thôi thì không sao không cần uống thuốc.

leanhtuan
12-04-2015, 14:32
Vâng em cảm ơn Anh Chị ạ

leanhtuan
22-04-2015, 20:32
Các anh chị ơi, 2 -3 hôm nay em thây mình hơi mệt mỏi và hay buồn ngủ nữa, cánh tay có nổi nốt đỏ li ti, k ngứa nhưng mấy hôm rồi k lặn,
liệu em có bị làm sao k anh chj ơi? hic

Charles
22-04-2015, 20:35
Các anh chị ơi, 2 -3 hôm nay em thây mình hơi mệt mỏi và hay buồn ngủ nữa, cánh tay có nổi nốt đỏ li ti, k ngứa nhưng mấy hôm rồi k lặn, liệu em có bị làm sao k anh chj ơi? hic

Do stress gây ra thôi. Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
22-04-2015, 20:40
Các anh chị ơi, 2 -3 hôm nay em thây mình hơi mệt mỏi và hay buồn ngủ nữa, cánh tay có nổi nốt đỏ li ti, k ngứa nhưng mấy hôm rồi k lặn,
liệu em có bị làm sao k anh chj ơi? hic

Những gì bạn đang lo là bình thường không có vấn đề gì đâu.

leanhtuan
22-04-2015, 20:56
Dạ vâng em cảm ơn các anh chị ạ
chúc các anh chị sức khỏe và thành công trong cuộc sống