PDA

View Full Version : em hoang mang vì quá 72h được tư vấn k nguy cơ mà lại moc hạch

Tahp
12-04-2015, 09:20
Sau khi được các a c tư vấn về trường hợp lấy máu của e là không có nguy cơ, em đã binhg thường trở lại. Nhưng hnay e ngủ dậy : e thấy có 1 cái hạch ở cổ, sờ đc rất rõ và thấy tức. Cộng với việc e đi ngoài toàn lỏng. E muốn hỏi có phải đó là hiện tượng ko a! Vì tính từ lúc lấy máu sai ki thuật đó, đến giờ đã quá 72h rồi ạ! Các a c giúp e ak!

Nguyen Ha
12-04-2015, 09:25
Sau khi được các a c tư vấn về trường hợp lấy máu của e là không có nguy cơ, em đã binhg thường trở lại. Nhưng hnay e ngủ dậy : e thấy có 1 cái hạch ở cổ, sờ đc rất rõ và thấy tức. Cộng với việc e đi ngoài toàn lỏng. E muốn hỏi có phải đó là hiện tượng ko a! Vì tính từ lúc lấy máu sai ki thuật đó, đến giờ đã quá 72h rồi ạ! Các a c giúp e ak!

Hạch ai chả có. Bấm vào đây http://diendanhiv.vn/threads/1647-Chu-de-So-lay-nhiem-HIV-tu-viec-di-xet-nghiem?p=228330#post228330 đọc lại đi, có nhiều câu trả lời cho bạn. Tư vấn rồi, không tư vấn lại.

Tuanmecsedec
12-04-2015, 09:32

Đã được tư vấn rồi.Vì vậy chủ đề này không cần thiết nữa Tuanmecsedec khóa lại.