PDA

View Full Version : Anh chị giúp em với ạ!!! quan hệ phát hiện bao cao su rách

lam_loi
13-04-2015, 12:13
Tối hôm qua e có lỡ quan hệ với GMD có dùng bcs nhưng do e say qua khi QH vô tình bị rách bao, khi rách thì cô gái phát hiện và rút ra (bao chưa tuột, chỉ mới bể ra), sau đó cô gái bỏ bao đi và dùng tay masage DV e cho đến khi ra. Hiện giờ e rất lo lắng, liệu e có sao không anh chị ? Anh chị hướng dẫn giúp e phải làm thế nào ạ. E hỏi cô đó thì cổ nói không sao. E có rửa DV bằng xà phòng và tiểu sau đó.

Nguyen Ha
13-04-2015, 14:35
Tối hôm qua e có lỡ quan hệ với GMD có dùng bcs nhưng do e say qua khi QH vô tình bị rách bao, khi rách thì cô gái phát hiện và rút ra (bao chưa tuột, chỉ mới bể ra), sau đó cô gái bỏ bao đi và dùng tay masage DV e cho đến khi ra. Hiện giờ e rất lo lắng, liệu e có sao không anh chị ? Anh chị hướng dẫn giúp e phải làm thế nào ạ. E hỏi cô đó thì cổ nói không sao. E có rửa DV bằng xà phòng và tiểu sau đó.

Nếu phát hiện rách bao và rút ra ngay thì không sao, không có nguy cơ bạn ạ.

Tuanmecsedec
13-04-2015, 15:37

Nếu bạn phát hiện bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.

lam_loi
13-04-2015, 19:00
Nhung em lo qua anh oi, rach loi ca dau DV ra ngoai, nhung bao chua tuot xuong, nhu vay dich AD van dinh tren dau DV roi co gai tip tuc dung tay de massage. May anh thong cam dien thoai e khong go duoc dau.

Tuanmecsedec
13-04-2015, 19:03
Nhung em lo qua anh oi, rach loi ca dau DV ra ngoai, nhung bao chua tuot xuong, nhu vay dich AD van dinh tren dau DV roi co gai tip tuc dung tay de massage. May anh thong cam dien thoai e khong go duoc dau.

Bài sau bạn viết không có dấu sẽ bị xóa.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

lam_loi
14-04-2015, 22:45
Em cám ơn a Tuấn và chị Hà nhiều lắm, như vậy la e bớt lo rồi, nhưng e có nguy cơ bị các bệnh tình dục khác không ạ?

Tuanmecsedec
15-04-2015, 06:05
Em cám ơn a Tuấn và chị Hà nhiều lắm, như vậy la e bớt lo rồi, nhưng e có nguy cơ bị các bệnh tình dục khác không ạ?

Khả năng bạn phát hiện bao cao su rách rút ra liền thì không sao đâu bạn.

Nguyen Ha
15-04-2015, 07:08

Nếu đúng khi bao rách bạn phát hiện rút ra liền thì không có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dục khác, vì không có thời gian tiếp xúc.

lam_loi
08-05-2015, 23:20
Anh chị ơi em lo quá, hôm nay em vô tình thấy phần da DV phía dưới rãnh DV xuất hiện nhiều nốt mụn đỏ tươi, dudnhj vào thì rát và đau. Có khi nào em bị nhiễm bệnh gì không hay có khi em bị nhiễm HIV không vậy anh chị ? E lo lắng quá.

SangLumia
08-05-2015, 23:23
Anh chị ơi em lo quá, hôm nay em vô tình thấy phần da DV phía dưới rãnh DV xuất hiện nhiều nốt mụn đỏ tươi, dudnhj vào thì rát và đau. Có khi nào em bị nhiễm bệnh gì không hay có khi em bị nhiễm HIV không vậy anh chị ? E lo lắng quá.
HIV đâu mà sớm vậy? bna5 được tư vấn là ko có nguy cơ thì yên tâm đi. còn thằng e của bạn bị gì thì ra BV da liễu mà khám.

lam_loi
08-05-2015, 23:31
HIV đâu mà sớm vậy? bna5 được tư vấn là ko có nguy cơ thì yên tâm đi. còn thằng e của bạn bị gì thì ra BV da liễu mà khám.

Trời, sao mà lo dữ vậy nè, có khi nào em bị giang mai không trời, em đọc thấy giống lắm. Cho em xin lờ khuyên đi a chị ơi, tính từ ngày em QH cũng gần được một tháng rồi.

SangLumia
08-05-2015, 23:35
Trời, sao mà lo dữ vậy nè, có khi nào em bị giang mai không trời, em đọc thấy giống lắm. Cho em xin lờ khuyên đi a chị ơi, tính từ ngày em QH cũng gần được một tháng rồi.
đã bảo là đi khám đi, xem thằng nhóc nó bị gì, ở đó đoán TC thì càng lo âu thêm. 1 tháng rồi thì đi xn các bệnh truyền nhiễm đi. sẵng thì khám tổng quát cho thằng nhóc luôn.

Nguyen Ha
09-05-2015, 07:39

Bạn vui lòng đến gặp bs để biết rõ mình bị sao đừng ngồi đọc đọc rồi tự chẩn đoán bệnh cho mình.

Tuanmecsedec
09-05-2015, 16:01

Nếu cac mụn đỏ đầu dương vật đau và rát thì bạn nên đi khám Bác Sỹ.