PDA

View Full Version : nhân viên masa kích dục bằng miệng

chotdaimotlan
01-10-2013, 22:29
hôm nay mấy bạn em rủ đi masa em đó kích dục em bằng miệng mấy lần nhưng sau đó em có kêu em đó đừng làm miệng nữa em đó liếm khắp người em từ lỗ tai và cổ,mặt em nữa lúc liếm có liếm qua chỗ nặng mụn em vậy em có bi nhiễm không mấy anh em đó kích dục bằng miệng có bi gì không

Nguyen Ha
01-10-2013, 22:33
hôm nay mấy bạn em rủ đi masa em đó kích dục em bằng miệng mấy lần nhưng sau đó em có kêu em đó đừng làm miệng nữa em đó liếm khắp người em từ lỗ tai và cổ,mặt em nữa lúc liếm có liếm qua chỗ nặng mụn em vậy em có bi nhiễm không mấy anh em đó kích dục bằng miệng có bi gì không

Chào bạn!
Những gì bạn kể ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nhé.

songchungvoi_HIV
01-10-2013, 22:35
Mụn nặn xong sau 30p vết thương đã đóng cửa, dù vết thương mới hoàn toàn mà có dùng lưỡi liếm thì không có nguy cơ với HIV, HIV không lây như vậy. Trong tuyến nước bọt hầu như không có HIV, dù có nhưng vẫn không đủ lây nhiễm, cả tuyến mồ hôi và tuyến nước mắt hầu như không có, có nhưng vẫn không đủ làm lây nhiễm HIV. Em cần tìm hiểu con đường lây nhiễm của HIV có sẳn tại Diễn Đàn để trang bị kiến thức cho mình

chotdaimotlan
01-10-2013, 22:37
Dạ em cám ơn mấy a g em đở lo rùi

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
01-10-2013, 22:42
Yên tâm đi không sao đâu bạn, tránh xa các dịch vụ như vậy để khỏi lo lắng nhé.

trungan1987
01-10-2013, 23:14
chào bạn, với những j bạn kể thì bạn ko có nguy cơ...

VUAHOANGTUONG
01-10-2013, 23:32
KO SAO bạn à :)

Tuanmecsedec
02-10-2013, 05:32
Dạ em cám ơn mấy a g em đở lo rùi

Mọi người trả lời bạn không sao yên tâm.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này.