PDA

View Full Version : sau khi quan hệ với gmd có bcs phát hiện có vết xước

Camthaycoloi
14-04-2015, 16:05
Chào mọi người em là thành viên mới,nhưng em đã theo dõi dđ khá lâu rồi. E có nguy cơ mong mọi người tu vân dùm e. Cách đây 3 tháng em có quan hệ tình dục với gmd có sự dung bcs nhưng quan hệ song về nhà e phát hiện cuối dv có một vết xước nhỏ khoảng 1x5mm nằm ngang nhưng không chảy máu, vết thương có chảy nước. Ngày hôm sau em xuất hiện triệu chứng:sốt nhẹ , đau đầu. Sau đó 3 ngày em bị viêm đại tràng tiêu chảy nhẹ mỗi ngày 2 lần kéo dài hơn 1 tháng . Trong khoảng thời gian đó em bị đau nhức xương khớp, co bap kinh khủng kéo dài đến tận bây giờ. Em vết hoi dài mong mọi người thông cảm và tvan cho em với e lo quá

Tuanmecsedec
14-04-2015, 16:10
Chào mọi người em là thành viên mới,nhưng em đã theo dõi dđ khá lâu rồi. E có nguy cơ mong mọi người tu vân dùm e. Cách đây 3 tháng em có quan hệ tình dục với gmd có sự dung bcs nhưng quan hệ song về nhà e phát hiện cuối dv có một vết xước nhỏ khoảng 1x5mm nằm ngang nhưng không chảy máu, vết thương có chảy nước. Ngày hôm sau em xuất hiện triệu chứng:sốt nhẹ , đau đầu. Sau đó 3 ngày em bị viêm đại tràng tiêu chảy nhẹ mỗi ngày 2 lần kéo dài hơn 1 tháng . Trong khoảng thời gian đó em bị đau nhức xương khớp, co bap kinh khủng kéo dài đến tận bây giờ. Em vết hoi dài mong mọi người thông cảm và tvan cho em với e lo quá

Quan trọng khi quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không có nguy cơ. vết trầy xướt của bạn không phải là vết thương hở hoặc là vết xướt đã có trước đó đã lâu thì bạn không sao.Nói tóm lại bạn không có nguy cơ.

Charles
14-04-2015, 16:43

Bạn QHTD sử dụng BCS là không có nguy cơ. Vấn đề bạn lo cuối DV có vết xước nhưng không chảy máu thì đó không phải là vết thương hở nên virus không xâm nhập được. Tóm lại một cục là bạn yên tâm không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
14-04-2015, 18:56
Cách đây 3 tháng em có quan hệ tình dục với gmd có sự dung bcs nhưng quan hệ song về nhà e phát hiện cuối dv có một vết xước nhỏ khoảng 1x5mm nằm ngang nhưng không chảy máu, vết thương có chảy nước => Ko có nguy cơ, vết xước đang chảy nước, nước này là huyết tương là chất đề kháng chống vi trùng xâm nhập => No Risk to HIV

Camthaycoloi
15-04-2015, 09:08
Vâng em cảm ơn những lời tu van rất quý báu của các a

Camthaycoloi
15-04-2015, 17:45
Các a/c cho em hỏi là tại sao tay chân em thỉnh thoảng lại bị giật giật là sao vậy

SangLumia
15-04-2015, 17:47
Các a/c cho em hỏi là tại sao tay chân em thỉnh thoảng lại bị giật giật là sao vậy
bình thường mà, nếu lo thì đi khám BS xem nó bị gì..

Camthaycoloi
15-04-2015, 17:55
Vậy chắc là bạn cũng bị giống mình ha

Camthaycoloi
15-04-2015, 17:58
Còn nữa là thỉnh thoảng mình lại bị đau moi vai gay nữa

mottiahyvong
15-04-2015, 18:45
trường hợp của ông giống tui nhưng tui là khoản 5 7 ngày sau bi đâu vài giây khoản 1tuần là hết mình nghỉ do cơ địa thay đổi thôi không phải HIV đâu mà xoắn lên thế :))

Camthaycoloi
15-04-2015, 19:18
Vậy ông đã xn chưa

Nguyen Ha
15-04-2015, 19:25
Vậy chắc là bạn cũng bị giống mình ha

Vậy ông đã xn chưa

Bạn được tư vấn là không có nguy cơ, vui lòng đọc lại đi đừng spam câu hỏi dạng này.

Tuanmecsedec
15-04-2015, 19:36

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

Camthaycoloi
24-04-2015, 15:59
Anh chị ơi. Em được mọi người tu vân là không có nguy cơ nhưng không hiểu sao em cứ gặp lạnh là người cứ nóng sốt rất khó chịu, và các cơ xương khớp thỉnh thoảng vẫn đau nhức mong mọi người giải thích giúp em với

Charles
24-04-2015, 16:09
Anh chị ơi. Em được mọi người tu vân là không có nguy cơ nhưng không hiểu sao em cứ gặp lạnh là người cứ nóng sốt rất khó chịu, và các cơ xương khớp thỉnh thoảng vẫn đau nhức mong mọi người giải thích giúp em với

QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn, bạn muốn giải thích gì nữa. Còn vấn đề người bạn khó chịu, xương khớp đau nhức là bệnh do thời tiết thay đổi thôi. Đôi khi do tâm lý bạn quá căng thẳng cũng gây ra hiện tượng đó.

Camthaycoloi
24-04-2015, 16:16
Vâng rất cảm ơn anh!

Tuanmecsedec
24-04-2015, 16:22

Do bạn quá lo lắng stress gây ra những hiện tượng này.