PDA

View Full Version : 100 ngày âm tính an toàn chưa

gianminh
14-04-2015, 21:06
chào anh chị trong diễn đàn.e có nguy quan hệ không an toàn với gmd.và từ đó đến giờ e có rất nhiều các triệu chứng.đau họng, sốt, mẩn ngứa, đau cơ khớp.... em đã rất hoang mang lo lắng.m vô cùng a chị à.hum qua tròn 100 ngày em có test anti hiv ở hồng ngọc keangnam âm tính.vậy với kết quả em đã an toàn chưa.có khi nào cơ thể chưa có đủ kháng thể để phát hiện k ạ.test nhanh như vậy có chính xác không và em có phải xét nghiệm lại không.mong a chị tư vấn giúp em vs ạ.bây giờ em rất sợ sinh hoạt sẽ lây cho tất cả mọi người trong gia đình

Tuanmecsedec
14-04-2015, 21:10
chào anh chị trong diễn đàn.e có nguy quan hệ không an toàn với gmd.và từ đó đến giờ e có rất nhiều các triệu chứng.đau họng, sốt, mẩn ngứa, đau cơ khớp.... em đã rất hoang mang lo lắng.m vô cùng a chị à.hum qua tròn 100 ngày em có test anti hiv ở hồng ngọc keangnam âm tính.vậy với kết quả em đã an toàn chưa.có khi nào cơ thể chưa có đủ kháng thể để phát hiện k ạ.test nhanh như vậy có chính xác không và em có phải xét nghiệm lại không.mong a chị tư vấn giúp em vs ạ.bây giờ em rất sợ sinh hoạt sẽ lây cho tất cả mọi người trong gia đình

100 ngày âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn.

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Charles
14-04-2015, 21:11

Bạn XN 100 ngày ÂT là an toàn tuyệt đối rồi.

gianminh
14-04-2015, 21:19
triệu chứng của e nhiều lắm.e chỉ sợ cơ thể của e chưa sản sinh kháng thể để xét nghiệm a à

Charles
14-04-2015, 21:24
triệu chứng của e nhiều lắm.e chỉ sợ cơ thể của e chưa sản sinh kháng thể để xét nghiệm a à

Triệu chứng do stress mà ra.
Bạn có bị ung thư đang phải xạ trị không, có cấy ghép nội tạng không mà sợ kháng thể sản sinh chậm???

gianminh
14-04-2015, 21:32
em bị cúm khi đi xét nghiệm anh à.liệu có ảnh hưởng gì không ạ.em xin lỗi vì đã làm phiền anh chị

Charles
14-04-2015, 21:34
em bị cúm khi đi xét nghiệm anh à.liệu có ảnh hưởng gì không ạ.em xin lỗi vì đã làm phiền anh chị

Khi nào kết quả có phản ứng mới gọi là ảnh hưởng, còn kết quả là ÂT thì không có gì làm ảnh hưởng hết.

Tuanmecsedec
14-04-2015, 21:38

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn đã an toàn.