PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn 5 nhịp thời gian khoảng 10s

tamnguyenhi
15-04-2015, 18:58
Anh chị em diễn đàn thân mến,chuyện là thế này:cách đây 48h,em có quan hệ với GMD,lúc đầu em dùng BCS,sau đó vì quá hứng(em đã sỉn)nên em tuột bao ra và quan hệ tiếp,khoảng 5 nhịp(10s)thì em rút ra xuất tinh ra ngoài,sau đó em vào tolet rửa dương vật nhè nhẹ bằng nước sạch nhiều lần,về đến nhà em tiếp tục rửa,2 ngày nay em đã stress rất nặng,không ăn uống gì nỗi,em định là sẽ đi lên BV NHIỆT ĐỚI mua PEP uống nhưng trớ trêu là em đã 2 lần dùng PEP,1 lần cách đây 5 năm và 1 lần cách đây 3 năm,không biết giờ nếu dùng PEP thì thuốc còn tác dụng không?nguy cơ của em bi HIV cao không?nếu sáng mai em đi lên đó thì đúng 60h từ lúc có nguy cơ!mong anh chị cho em 1 lời khuyên với...

Lich
15-04-2015, 19:01
Không có nguy cơ đâu bạn ơi.Cần phải có thời gian típ xúc nữa ( 10s quá ngắn ).

tamnguyenhi
15-04-2015, 19:07
cám ơn bạn LICH rất nhiều,mình biết là 10s quá ngắn,nhưng trớ trêu là mình vốn bị dài bao quy đầu,đầu dương vật của mình nhìn non nớt lắm,lúc quan hệ xong mình đi rửa thi không có cảm giác gì đau rát(chắc nó không bị trầy trụa gì)và vi lúc đó mình sỉn nên sợ không nhớ rõ bao nhiêu giây,nhưng nếu khoảng 15s thi nguy cơ cao không?2 lần trước thì 1 lần sỉn mà quan hệ không BCS va 1 lần đập kim tiêm bên lề,lần này nếu thoát nạn thì xin cạch tới chết!

Nguyen Ha
15-04-2015, 19:21
Anh chị em diễn đàn thân mến,chuyện là thế này:cách đây 48h,em có quan hệ với GMD,lúc đầu em dùng BCS,sau đó vì quá hứng(em đã sỉn)nên em tuột bao ra và quan hệ tiếp,khoảng 5 nhịp(10s)thì em rút ra xuất tinh ra ngoài,sau đó em vào tolet rửa dương vật nhè nhẹ bằng nước sạch nhiều lần,về đến nhà em tiếp tục rửa,2 ngày nay em đã stress rất nặng,không ăn uống gì nỗi,em định là sẽ đi lên BV mua PEP uống nhưng trớ trêu là em đã 2 lần dùng PEP,1 lần cách đây 5 năm và 1 lần cách đây 3 năm,không biết giờ nếu dùng PEP thì thuốc còn tác dụng không?nguy cơ của em bi HIV cao không?nếu sáng mai em đi lên đó thì đúng 60h từ lúc có nguy cơ!mong anh chị cho em 1 lời khuyên với...

cám ơn bạn LICH rất nhiều,mình biết là 10s quá ngắn,nhưng trớ trêu là mình vốn bị dài bao quy đầu,đầu dương vật của mình nhìn non nớt lắm,lúc quan hệ xong mình đi rửa thi không có cảm giác gì đau rát(chắc nó không bị trầy trụa gì)và vi lúc đó mình sỉn nên sợ không nhớ rõ bao nhiêu giây,nhưng nếu khoảng 15s thi nguy cơ cao không?2 lần trước thì 1 lần sỉn mà quan hệ không BCS va 1 lần đập kim tiêm bên lề,lần này nếu thoát nạn thì xin cạch tới chết!

Nếu đúng như những gì bạn kể, tuột BCS 10-15s thì không có nguy cơ. Không cần dùng PEP.

Lich
15-04-2015, 19:30
Yên tâm đi quan trọng là 10s là khoảng thời gian típ xúc quá ngắn.

Tuanmecsedec
15-04-2015, 19:32
Anh chị em diễn đàn thân mến,chuyện là thế này:cách đây 48h,em có quan hệ với GMD,lúc đầu em dùng BCS,sau đó vì quá hứng(em đã sỉn)nên em tuột bao ra và quan hệ tiếp,khoảng 5 nhịp(10s)thì em rút ra xuất tinh ra ngoài,sau đó em vào tolet rửa dương vật nhè nhẹ bằng nước sạch nhiều lần,về đến nhà em tiếp tục rửa,2 ngày nay em đã stress rất nặng,không ăn uống gì nỗi,em định là sẽ đi lên BV mua PEP uống nhưng trớ trêu là em đã 2 lần dùng PEP,1 lần cách đây 5 năm và 1 lần cách đây 3 năm,không biết giờ nếu dùng PEP thì thuốc còn tác dụng không?nguy cơ của em bi HIV cao không?nếu sáng mai em đi lên đó thì đúng 60h từ lúc có nguy cơ!mong anh chị cho em 1 lời khuyên với...

Mỗi lần nguy cơ là mỗi lần uống.Thuốc phơi nhiễm sẽ có công dụng cho từng nguy cơ một.

Trở lại vấn đề của bạn,nếu đúng như bạn kể chỉ nhịp 5 cái, thời gian chỉ 10s thì không sao.Theo riêng Tuanmecsedec thì bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

tamnguyenhi
15-04-2015, 19:36
thank tất cả anh chị

tamnguyenhi
15-04-2015, 20:46
bế tắc và bế tắc,2 ngày nay stress quá cỡ,nay được anh chị tư vấn em tỉnh táo lại rất nhiều,yêu đời quá đi,chút xíu nữa là chưa chết vì HIV thì đã chết vì stress!từ nay xin bỏ rượu chè,suốt đời cách xa GMD,ôi chưa tới 15s mà sầu não 2 ngày nay!với lòng biết ơn chân thành em xin cảm ơn tất cả mọi người,chúc mọi người luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống!

Tuanmecsedec
15-04-2015, 20:47
bế tắc và bế tắc,2 ngày nay stress quá cỡ,nay được anh chị tư vấn em tỉnh táo lại rất nhiều,yêu đời quá đi,chút xíu nữa là chưa chết vì HIV thì đã chết vì stress!từ nay xin bỏ rượu chè,suốt đời cách xa GMD,ôi chưa tới 15s mà sầu não 2 ngày nay!với lòng biết ơn chân thành em xin cảm ơn tất cả mọi người,chúc mọi người luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống!

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

tamnguyenhi
15-04-2015, 20:59
Giờ em thấy cuộc sống tươi đẹp quá,em muốn giúp đỡ những người có H,nhưng ở chỗ em không có ngân hàng viettinbank,e phai làm sao?

Tuanmecsedec
15-04-2015, 21:10
Giờ em thấy cuộc sống tươi đẹp quá,em muốn giúp đỡ những người có H,nhưng ở chỗ em không có ngân hàng viettinbank,e phai làm sao?

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Bạn có thể ra bất kỳ ngân hàng nào gởi vào tài khoản này cũng được

Tài khoản ủng hộ quỹ :

+ Ngân hàng : Vietcombank TPHCM
+Tên tài khoản : Bảo Kiếm
+Số tài khoản : 0071004827322

tamnguyenhi
15-04-2015, 21:22
vâng,tại xưa giờ em không biết,mới ăn cơm được đấy anh chị ạ,ngon miệng quá đi,hihi,tối đa trong 2 ngày nữa em sẽ gửi tiền vào quỹ,em sẽ tuyên truyền cho bạn bè và người thân biết đến diễn đàn vì biết đâu sau này họ cũng cần được tư vấn và chia sẻ! Riêng em xin cám ơn các anh chị 1 lần nữa

thương mẹ
15-04-2015, 22:43
theo tôi 15s thì vẫn có nguy cơ , dù rất nhỏ : 15 s thì cũng phải được chục nhip rồi , 1 tháng bạn nên xn combo cho yên tâm

tamnguyenhi
15-04-2015, 22:48
nguy cơ thì vẫn phải có chứ bạn,đâu có gì 100% được,6 tuần sau xét nghiệm liền,được cái là bây giờ yên tâm,hihi

thương mẹ
15-04-2015, 22:52
ok. chắc sẽ âm tính thôi

tamnguyenhi
15-04-2015, 22:56
mong được như bạn chúc,cám ơn bạn nhiều nhe,hihi

Charles
16-04-2015, 05:09
theo tôi 15s thì vẫn có nguy cơ , dù rất nhỏ : 15 s thì cũng phải được chục nhip rồi , 1 tháng bạn nên xn combo cho yên tâm

nguy cơ thì vẫn phải có chứ bạn,đâu có gì 100% được,6 tuần sau xét nghiệm liền,được cái là bây giờ yên tâm,hihi

Thời gian tiếp xúc chỉ 10 - 15s không đủ thời gian tạo lên nguy cơ. Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

songchungvoi_HIV
16-04-2015, 13:41
Anh chị em diễn đàn thân mến,chuyện là thế này:cách đây 48h,em có quan hệ với GMD,lúc đầu em dùng BCS,sau đó vì quá hứng(em đã sỉn)nên em tuột bao ra và quan hệ tiếp,khoảng 5 nhịp(10s)thì em rút ra xuất tinh ra ngoài,sau đó em vào tolet rửa dương vật nhè nhẹ bằng nước sạch nhiều lần,về đến nhà em tiếp tục rửa,2 ngày nay em đã stress rất nặng,không ăn uống gì nỗi,em định là sẽ đi lên BV NHIỆT ĐỚI mua PEP uống nhưng trớ trêu là em đã 2 lần dùng PEP,1 lần cách đây 5 năm và 1 lần cách đây 3 năm,không biết giờ nếu dùng PEP thì thuốc còn tác dụng không?nguy cơ của em bi HIV cao không?nếu sáng mai em đi lên đó thì đúng 60h từ lúc có nguy cơ!mong anh chị cho em 1 lời khuyên với...
em có quan hệ với GMD,lúc đầu em dùng BCS,sau đó vì quá hứng(em đã sỉn)nên em tuột bao ra và quan hệ tiếp,khoảng 5 nhịp(10s)thì em rút ra xuất tinh ra ngoài => Ko có nguy cơ vì ko có thời gian tiếp xúc và diện tiếp xúc.

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.

thương mẹ
16-04-2015, 22:28
chịu các thánh tư vấn

Charles
17-04-2015, 06:07
chịu các thánh tư vấn

Bạn biết thì chia sẻ, không biết có thể im. Đừng có lấy lý thuyết ra chia sẻ làm các thành viên hoang mang thêm.

thương mẹ
17-04-2015, 06:25
Bạn biết thì chia sẻ, không biết có thể im. Đừng có lấy lý thuyết ra chia sẻ làm các thành viên hoang mang thêm.
vậy bạn đang cho rằng mình biết à

Charles
17-04-2015, 06:43
vậy bạn đang cho rằng mình biết à

Bạn không có quyền sát hạch kiến thức của BQT. Vì thái độ khiêu khích này của bạn tôi sẽ khóa nick bạn 1 tháng kể từ ngày hôm nay.