PDA

View Full Version : răm ở que đâm vào tay

hyvongmongmanh80
15-04-2015, 19:55
các bác cho em hỏi cây que sần sùi cầm vào mà bị răm đâm vào tay, sau đó mình rút cái rằm đó ra ngay thì có bị h không ạ . Vì cây que em cầm có màu đỏ lên lo quá các bác . Mong các bác tư vấn cho em ạ:zk2038:

Tuanmecsedec
15-04-2015, 19:59
các bác cho em hỏi cây que sần sùi cầm vào mà bị răm đâm vào tay, sau đó mình rút cái rằm đó ra ngay thì có bị h không ạ . Vì cây que em cầm có màu đỏ lên lo quá các bác . Mong các bác tư vấn cho em ạ:zk2038:

100% không sao.

Tuanmecsedec
15-04-2015, 20:01

Bạn có hai chủ đề lo lắng không đâu vào đâu.

Chủ đề: cần các anh tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/26631-can-cac-anh-tu-van)

hyvongmongmanh80
15-04-2015, 21:36
anh tuấn cho em hỏi , em bị rằm đâm đó không chảy máu , rồi em nặn ra có dịch hồng hồng sau đó em có lấy nước ở trong chậu rửa , anh cho em hỏi trong trường hợp người trước rửa tay có ít máu dính ở trong nước thì có khả năng nây qua vết rằm đó không anh .

Charles
15-04-2015, 21:39
anh tuấn cho em hỏi , em bị rằm đâm đó không chảy máu , rồi em nặn ra có dịch hồng hồng sau đó em có lấy nước ở trong chậu rửa , anh cho em hỏi trong trường hợp người trước rửa tay có ít máu dính ở trong nước thì có khả năng nây qua vết rằm đó không anh .

Không bạn.

Tuanmecsedec
15-04-2015, 21:41

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.

hyvongmongmanh80
15-04-2015, 21:55
vâng em cảm ơn các anh chúc các anh 1 buổi tối ngon giác nha