PDA

View Full Version : Bao cao su và H

sôla
16-04-2015, 10:55
anh chị cho em hỏi em quan hê vs GMD em dùng 2 BCS liên nhưng hnay e đọc trên mạngthấy có trường hợp GMD tiêm máu vao BCS rồi đeo cho khách em thấy lo quá ạ

SangLumia
16-04-2015, 11:31
anh chị cho em hỏi em quan hê vs GMD em dùng 2 BCS liên nhưng hnay e đọc trên mạngthấy có trường hợp GMD tiêm máu vao BCS rồi đeo cho khách em thấy lo quá ạ
có luôn hả bạn, wed nào thế mình đọc cái, xem thật hư thế nào. tào lao, ai rãnh như bạn vậy, GMD đâu có rảnh như bạn vậy, họ cũng bán thân lấy tiền mà sống chứ, họ đâu có rảnh làm mấy cái trò rước thêm tội lỗi được, đây là mình nói trên khía cạnh nhân đức. còn về tình huống của bạn qhtd có bcs thì bạn an toàn với HIV, còn bạn hoang tưỡng kiểu đó thì mình xin đầu hàng vô điệu kiện.

tamnguyenhi
16-04-2015, 11:54
không có đâu bạn ơi,vì virut HIV không thể tồn tại quá lâu ở bên ngoài,BCS thi không phải là thứ để HIV tồn tại lâu được,thử hỏi GMD đó mỗi ngày mỗi trích máu vào nhiều BCS sao!yên tâm đi bạn,chuyện đó không thể có!

songchungvoi_HIV
16-04-2015, 13:38
Hấp cũng hấp vừa thôi, hấp quá ai chịu nổi

Tuanmecsedec
16-04-2015, 14:34

Chủ đề này chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng.Vì vậy không cần thiết,Tuanmecsedec khóa lại.