PDA

View Full Version : bồn rửa mặt có chất nôn ói và dịch cơ thê

quanghan
17-04-2015, 08:56
Em chào các anh chị.em muốn hỏi vấn đề này ạ.
E là nhân viên tại quá bia,đêm ngủ lại tại quán ạ.vì cảnh xa vợ lên đêm qua em có thủ dâm,thủ dâm trong nhà vệ sinh ạ.thủ dâm song,em có lấy giấy trong nhà vs lau,lau song em ra chỗ cái bồn rửa mặt rửa lại dương vật,trong lúc rửa trả may cái đầu dương vật của em chạm vào mặt của cái bôn rửa mặt.mà em nhớ cái bồn đó có người nôn ói trước đó 15p ạ.e sợ trên bề mặt có máu hoặc tinh trung và các chất nôn ói dính vào đầu dương vật em.
Em rất hoang mang,e biết các anh chị bảo em hoang tưởng nhưng em lo quá.tại vi là quán bia lên rất nhiều người ra vào nhà vệ sinh.
Mong các ac giải thích cho em yên tâm.
Em cảm ơn nhiều ạ

Charles
17-04-2015, 09:08
E là nhân viên tại quá bia,đêm ngủ lại tại quán ạ.vì cảnh xa vợ lên đêm qua em có thủ dâm,thủ dâm trong nhà vệ sinh ạ.thủ dâm song,em có lấy giấy trong nhà vs lau,lau song em ra chỗ cái bồn rửa mặt rửa lại dương vật,trong lúc rửa trả may cái đầu dương vật của em chạm vào mặt của cái bôn rửa mặt.mà em nhớ cái bồn đó có người nôn ói trước đó 15p ạ.e sợ trên bề mặt có máu hoặc tinh trung và các chất nôn ói dính vào đầu dương vật em.
Em rất hoang mang,e biết các anh chị bảo em hoang tưởng nhưng em lo quá.tại vi là quán bia lên rất nhiều người ra vào nhà vệ sinh.
Em cảm ơn nhiều ạ

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ trong trường hợp này. Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn trang bị cho bản thân.

Tuanmecsedec
17-04-2015, 09:27
Em cảm ơn nhiều ạ

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

quanghan
17-04-2015, 09:38
Dạ a cho em hỏi tiếp nữa là dương vật dính phải chất nôn ói vào dương vật có sao ko ạ,trong các chất nôn ói có nồng độ hiv không ạ.tại em học hành ít,lớn lên ở quê lên hiểu biết kém,hiện tại e có vợ và 1 con.em sống rất lành mạnh.chỉ có hôm đó em thủ dâm,dương vật chạm phải bồn rửa mặt mà em lo lắng.

Tuanmecsedec
17-04-2015, 09:48
Dạ a cho em hỏi tiếp nữa là dương vật dính phải chất nôn ói vào dương vật có sao ko ạ,trong các chất nôn ói có nồng độ hiv không ạ.tại em học hành ít,lớn lên ở quê lên hiểu biết kém,hiện tại e có vợ và 1 con.em sống rất lành mạnh.chỉ có hôm đó em thủ dâm,dương vật chạm phải bồn rửa mặt mà em lo lắng.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

quanghan
17-04-2015, 09:51
Dạ em cảm ơn hai anh.cho em hỏi tiếp được không anh???
Tại nhà vệ sinh tối quá,em không nhìn rõ có máu hay tinh dịch không nữa,nếu mà có máu hoặc tinh dịch em để dương vật chạm vào như thế có khả năng lây nhiễm h không các anh.em chỉ mong không sao.thực sự e quá hoang mang,các anh nói ko sao em nhẹ hết cả người.

quanghan
17-04-2015, 09:52
Em cảm ơn bác sỹ tuấn nhiều ạ.

Charles
17-04-2015, 10:26
Dạ em cảm ơn hai anh.cho em hỏi tiếp được không anh???
Tại nhà vệ sinh tối quá,em không nhìn rõ có máu hay tinh dịch không nữa,nếu mà có máu hoặc tinh dịch em để dương vật chạm vào như thế có khả năng lây nhiễm h không các anh.em chỉ mong không sao.thực sự e quá hoang mang,các anh nói ko sao em nhẹ hết cả người.

Tinh dịch hoặc máu khi ra môi trường ngoài virus bất hoạt ngay rồi, bạn có chạm hay trà DV vào cũng không sao cả.

quanghan
17-04-2015, 20:49
Cac anh ơi.tại sao em vẫn hơi hoang mang vậy ạ.em chỉ chạm vào bồn khoảng 3 giây thôi ạ.
Các a tư vấn không có nguy cơ mà em vẫn hoang mang ạ.
Em chuẩn bị có ý định sinh thêm con nữa.nhỡ em có mệnh hệ gì thì vợ con e cũng nhiễm.em nhớ lại là trước lúc e chạm dương vật vào là có người khách nôn ói trước đó 15 phút ạ.
Em cảm ơn các anh nhiều

Charles
17-04-2015, 20:50
Cac anh ơi.tại sao em vẫn hơi hoang mang vậy ạ.em chỉ chạm vào bồn khoảng 3 giây thôi ạ.
Em chuẩn bị có ý định sinh thêm con nữa.nhỡ em có mệnh hệ gì thì vợ con e cũng nhiễm.em nhớ lại là trước lúc e chạm dương vật vào là có người khách nôn ói trước đó 15 phút ạ.
Em cảm ơn các anh nhiều

Khẳng định một lần nữa trường hợp bạn không có nguy cơ. Yêu cầu bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

Tuanmecsedec
17-04-2015, 21:06
Em cảm ơn các anh nhiều

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn.