PDA

View Full Version : QHTD có dùng BCS sợ nhiễm HIV

Vinhquang
18-04-2015, 19:30
Mình quan hệ với gai mại dâm cách đây 2 tháng, có đeo bcs ngay từ lúc đầu đến lúc xong, mình có cảm giác bao không rách, trong ánh đèn vàng mình tháy bao chứa tinh trùng (không nhiều tinh trùng vì mình đã thủ dâm ở nhà trước một tiếng)
từ đó đến nay thỉnh thoảng mình đau nhức vai gáy không nhiều nhưng cũng không ít, mệt mỏi, ăn không ngon dẫn đến sụt cân(mình là dân thể thao nên tập luyện rất nặng)
Cứ sáng nào ngủ dậy, mình cũng lên mạng tìm hiểu về hiv về triệu chứng cũng như nguy cơ
mình đang sợ cảm nhận về bao không rách của mình la sai,cứ thấy vai gáy nhức mỏi hoài
Nguy cơ của mình cao không?
Cám ơn nhiều ạ

Charles
18-04-2015, 19:35
Mình quan hệ với gai mại dâm cách đây 2 tháng, có đeo bcs ngay từ lúc đầu đến lúc xong, mình có cảm giác bao không rách, trong ánh đèn vàng mình tháy bao chứa tinh trùng (không nhiều tinh trùng vì mình đã thủ dâm ở nhà trước một tiếng)
từ đó đến nay thỉnh thoảng mình đau nhức vai gáy không nhiều nhưng cũng không ít, mệt mỏi, ăn không ngon dẫn đến sụt cân(mình là dân thể thao nên tập luyện rất nặng)
Cứ sáng nào ngủ dậy, mình cũng lên mạng tìm hiểu về hiv về triệu chứng cũng như nguy cơ
mình đang sợ cảm nhận về bao không rách của mình la sai,cứ thấy vai gáy nhức mỏi hoài
Cám ơn nhiều ạ

Bạn thấy tinh dịch có trong BCS tức bao không sự cố tuột hay rách gì. Vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Vinhquang
18-04-2015, 19:35
Sao các triệu chứng nhức cơ vai gáy cứ xuat hien hoai v ạ

Charles
18-04-2015, 19:42
Sao các triệu chứng nhức cơ vai gáy cứ xuat hien hoai v ạ

Triệu chứng do bạn bị stress gây ra thôi. Chứ với HIV không có biểu hiện nào trong thời kỳ cửa sổ hết bạn.

Tuanmecsedec
18-04-2015, 20:14
Cám ơn nhiều ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.