PDA

View Full Version : Cái ghế công viên

uhm123
19-04-2015, 22:23
hôm qua, em ra công viên ăn ly chè, ngồi tựa đầu vào ghế cho thoải mái, tí xíu ngồi dậy cái vành lỗ tai quẹt vào sợi dây cao su căng ngang của cái ghế, sợi dây đó mỏng nên lúc đó vành tai hơi đau, sau đó em kiểm tra kỹ lại thấy cái ghế với cái vành tai của em thấy bình thường , ko chảy máu gì hết, cho em hỏi có nguy cơ gì hok?

xuanxanh
19-04-2015, 23:30
Bạn hỏi hay nhất diễn đàn mình từng biết đó nha. Nguy cơ bạn bị dây thun đập vào đầu, ảnh hưởng não rồi. Nguy hiểm...

SangLumia
19-04-2015, 23:33
hôm qua, em ra công viên ăn ly chè, ngồi tựa đầu vào ghế cho thoải mái, tí xíu ngồi dậy cái vành lỗ tai quẹt vào sợi dây cao su căng ngang của cái ghế, sợi dây đó mỏng nên lúc đó vành tai hơi đau, sau đó em kiểm tra kỹ lại thấy cái ghế với cái vành tai của em thấy bình thường , ko chảy máu gì hết, cho em hỏi có nguy cơ gì hok?
chủ đề mang tính chất kỳ thị, và thiếu hiểu biết.

Tuanmecsedec
20-04-2015, 06:35

Tên tiêu đề dưới chính là câu trả lời cho bạn.Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn để trang bị cho mình.

Chủ đề: Những câu hỏi thiếu kiến thức, hoang tưởng. Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://diendanhiv.vn/threads/1656-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)

hoadk
20-04-2015, 07:13
Bạn có nguy cơ cao về bệnh ảo tưởng rồi

Nguyen Ha
20-04-2015, 08:12
HIV không sống trên chiếc ghế ngoài công viên. Và tai bạn cũng không chảy máu thì moi đâu ra HIV lây cho bạn.