PDA

View Full Version : cho em hỏi về xét nghiệm combo ở hồng ngọc kangnam ạ

leehoo
20-04-2015, 00:26
Tình hình là em mới làm cái combo ở hồng ngọc kangnam chỗ tầng b1 ạ. Vì nhà em gần đó đâyKết quả là âm tính , nhưng em thấy hoang mang thế nào ý ạ . Vì thời gian xét nghiệm khá nhanh, kgoangt 30 phút, xin các anh chị tư vấn cho em xem có an tâm dc chưa ạ , vì em làm 4 cái trong vòng 3tháng rùi nên ngán đi xét nghiệm nữa lắm ạ . Hic em nghe nói anh "ngọc trinh" có người quen làm ở đó có thể tư vấn cho em dc ko ạ .

Anh Kiệt
20-04-2015, 00:29
đó chắc là tét nhanh trong 3 tháng XN 4 cái âm tính cả 4 thì lo lắng j nữa

xuanxanh
20-04-2015, 00:30
Bạn xn cách nguy cơ bao nhiu ngày rồi. Combo âm tính là yên tâm về pp roìi còn thời gian nếu 3 tháng nữa là hoàn toàn yên tâm. 30 phút có kq là do đúng hôm ít người xét nghiệm, bạn được lấy nhanh thôi.

chanlamroi
20-04-2015, 00:30
Mình xn ở đó rồi, tính mình đa nghi hôm đó lại có một mình xn nên qsát rất kĩ họ làm khá tỉ mỉ công phu lắm, yên tâm đi ko uy tín mở ra lấy đâu ra tiền mà hoạt động

Anh Kiệt
20-04-2015, 00:33
XN HIV thì nhiều chỗ XN Free Họ cũng làm cẩn thận chứ đua cần phải tiền nong nta mới làm cẩn thận nói tào lao

leehoo
20-04-2015, 00:47
Mình xét nghiệm vào ngày thứ 75 . Dc anh tuấn tư vấn là an toàn rùi . Cơ nà cứ lo lo à , mình làm cobo chứ ko phải tét nhanh . Tại stress gần 3 tháng nên đâm ra đa nghi hic mà máy móc bên kangnam có giống với yên ninh ko nhỉ

xuanxanh
20-04-2015, 00:50
Máy móc giống nhau hay ko quan trọng gì bạn. Quan trọng là phương pháp, thời gian và kết quả xn. Bạn ko yên yám thì cũng chịu.

xuanxanh
20-04-2015, 00:51
Máy móc giống nhau hay ko quan trọng gì bạn. Quan trọng là phương pháp, thời gian và kết quả xn. Bạn ko yên tâm thì cũng chịu.

SangLumia
20-04-2015, 00:52
Mình xét nghiệm vào ngày thứ 75 . Dc anh tuấn tư vấn là an toàn rùi . Cơ nà cứ lo lo à , mình làm cobo chứ ko phải tét nhanh . Tại stress gần 3 tháng nên đâm ra đa nghi hic mà máy móc bên kangnam có giống với yên ninh ko nhỉ
bạn an toàn rồi. stes nhanh ở đâu cũng vậy. càng lo càng stress. càng hoang mang càng sinh nông nổi thôi.

leehoo
20-04-2015, 00:54
Mình xn ở đó rồi, tính mình đa nghi hôm đó lại có một mình xn nên qsát rất kĩ họ làm khá tỉ mỉ công phu lắm, yên tâm đi ko uy tín mở ra lấy đâu ra tiền mà hoạt động

Thế à . Mà cậu làm hết bao nhiêu lâu ?

leehoo
20-04-2015, 01:06
Cơ mà tớ làm combo hổng phải test nhanh . Mà hết có 30 phút

Tuanmecsedec
20-04-2015, 06:29
Tình hình là em mới làm cái combo ở hồng ngọc kangnam chỗ tầng b1 ạ. Vì nhà em gần đó đâyKết quả là âm tính , nhưng em thấy hoang mang thế nào ý ạ . Vì thời gian xét nghiệm khá nhanh, kgoangt 30 phút, xin các anh chị tư vấn cho em xem có an tâm dc chưa ạ , vì em làm 4 cái trong vòng 3tháng rùi nên ngán đi xét nghiệm nữa lắm ạ . Hic em nghe nói anh "ngọc trinh" có người quen làm ở đó có thể tư vấn cho em dc ko ạ .

Bạn đã được tư vấn ở chủ đề trước đây rồi là đã an toàn.Chủ đề hôm này là không cần thiết nữa vì đã trả lời,bạn có thể vào xem lại,nếu còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề đã có.Tuanmecsedec khóa chủ đè này lại.

Chủ đề: 11 tuần em chốt được chưa ạ :( (http://www.diendanhiv.vn/threads/28701-11-tuan-em-chot-duoc-chua-a)