PDA

View Full Version : Trời ơi lo quá

Vô Lo
20-04-2015, 22:08
Em đi xét nghiệm combo tuần thứ 7 âm tính, sang tuần thứ 8 em lại có triệu chứng: rất mệt mỏi, đau đầu, đau họng và mồ hôi đầm đìa khi ngủ(mặc dù trời lanh), em đang lo quá không biết kết quả âm tính đó có giả không, và bây giờ cơ thể mới tạo ra kháng nguyên nên mới có triệu chứng trên híc hu....

sugarsweet
20-04-2015, 22:28
bạn đừng tự hù mình nghe bạn, kháng nguyên gì bạn? bạn chờ Anh Tuấn phán xét nhé, lo ó chả ra sao cả, combo mà tha cho bạn 7 tuần à
chờ 3 tháng xn nhanh xem có thay đổi vào la tiếp , tc ăn thua gì bạn , tôi vua tc gấp ngìn lần đây có sao đâu

tuoitrebongbot
20-04-2015, 23:22
ac cho e hỏi.nếu bị nhiễm Hiv thì nấm lưỡi sẽ có từ lúc mới nhiễm hay ở giai đoạn nào ạ

xuanxanh
20-04-2015, 23:37
Thứ 1 chào mừng bạn tham gia diễn đàn cùng mình, thứ 2 chào mừng bạn gia nhập đội quân ám ảnh, hoảng tưởng đòi truy lùng hiv tính bằng được dù có kết quả âm tính ở thời gian khả quan. :)). Đội đó sẽ sớm nhận bạn và hàn huyên. Còn vấn đề triệu cchứng, hiv hầu như ko có triệu chứng ở giai đoạn cửa sổ mà giai đoạn cận aids và aids rồi. Muốn biết hiv ko chỉ có cách xn máu. Bạn bị bệnh gì chữa bệnh đó cho khỏi mình nhờ, gì cũng đổi cho hiv, oan cho hiv.

SangLumia
21-04-2015, 00:08
Em đi xét nghiệm combo tuần thứ 7 âm tính, sang tuần thứ 8 em lại có triệu chứng: rất mệt mỏi, đau đầu, đau họng và mồ hôi đầm đìa khi ngủ(mặc dù trời lanh), em đang lo quá không biết kết quả âm tính đó có giả không, và bây giờ cơ thể mới tạo ra kháng nguyên nên mới có triệu chứng trên híc hu....
combo là xn kép tìm kháng thể và kháng nguyên p24. bạn xn combo 7 tuần là bạn an toàn. xn HIV chỉ có dương tính giả chứ ko có âm tính giả. các TC của bạn nói trên chứng tỏ bạn đang bị cảm, bạn nên đến BV mà khám để BS chuẩn đoán và kê thuốc mà uống.

Nguyen Ha
21-04-2015, 07:34

Vui lòng bấm vào đây đọc : chủ đề: -Xét nghiệm combo ở tuần thứ 7 ( http://diendanhiv.vn/threads/28799-Xet-nghiem-combo-o-tuan-thu-7) đã được tư vấn kỹ ở đây rồi, vui lòng không mở thêm chủ đề tương tự. Chủ đề này ko cần thiết tư vấn nữa.