PDA

View Full Version : Cách đây ba tháng em có quan hệ với gái mại dâm, có sử dụng bao cao su

Vithien
21-04-2015, 20:50
Cách đây ba tháng em có quan hệ với gái mại dâm, có sử dụng bao cao su của cô ấy ngay từ đầu, k tuột và em thấy có tinh dịch trong bao( phòng đèn vàng nên e không chắc là bao có rách không nhưng theo cảm nhận và nhìn sơ qua thì không)
Sau ba ngày em bị trúng gió cảm vài ngày sau hết, sau một tuần em bị trào ngược dạ dày(ợ hơi ợ chua ăn không ngon) em kiêng cử chua cat chất béo+ tập luyện thể thao nặng nên em bị sụt cân 5kg
Em cứ có cảm giac đau vai gáy thường xuyên và thỉnh thoảng lại trúng gió
Những triệu chứng trên có liên quan đến hiv không ạ
Còn rách bao có dễ nhận biết hay không thể nhận biết qua cảm nhận và mắt thuơng ạ?
Ngày nao ngủ dậy e cũng lên mạng xem thông tin hiv nên rất mệt mỏi ạ
Em xin cám ơn

Tuanmecsedec
21-04-2015, 20:53
Cách đây ba tháng em có quan hệ với gái mại dâm, có sử dụng bao cao su của cô ấy ngay từ đầu, k tuột và em thấy có tinh dịch trong bao( phòng đèn vàng nên e không chắc là bao có rách không nhưng theo cảm nhận và nhìn sơ qua thì không)
Sau ba ngày em bị trúng gió cảm vài ngày sau hết, sau một tuần em bị trào ngược dạ dày(ợ hơi ợ chua ăn không ngon) em kiêng cử chua cat chất béo+ tập luyện thể thao nặng nên em bị sụt cân 5kg
Em cứ có cảm giac đau vai gáy thường xuyên và thỉnh thoảng lại trúng gió
Những triệu chứng trên có liên quan đến hiv không ạ
Còn rách bao có dễ nhận biết hay không thể nhận biết qua cảm nhận và mắt thuơng ạ?
Ngày nao ngủ dậy e cũng lên mạng xem thông tin hiv nên rất mệt mỏi ạ
Em xin cám ơn

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ.