PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv 135 ngày âm tinh an toàn chưa

trieuvungtau
23-04-2015, 18:57
chào anh chị diễn đàn!

anh chị cho em hỏi hôm nay em xét nghiệm hiv ngày thư 135 âm tính theo anh chị em an toàn chưa.với anh chị cho em hỏi diên đàn anh chị có truog72 hợp nào 135 ngày âm tính mà 6 tháng dương tính không a.em xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
23-04-2015, 19:00
chào anh chị diễn đàn!

anh chị cho em hỏi hôm nay em xét nghiệm hiv ngày thư 135 âm tính theo anh chị em an toàn chưa.với anh chị cho em hỏi diên đàn anh chị có truog72 hợp nào 135 ngày âm tính mà 6 tháng dương tính không a.em xin cảm ơn.
Cho dù bạn QHTD ko BCS với 100GMD nhiễm HIV trong 1 đêm thì KQ này an toàn 100000000000000%.
Bấm vào đây xem:
Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

trieuvungtau
23-04-2015, 19:11
anh sông trung ơi em biết anh tư vân rất lâu năm.nhưng anh cho em hỏi em xét nghiệm 135 ngày âm tinh em có phải xét nghiệm lại không và từ khi anh tư vân có trường hợp nào 3 tháng âm tinh mà 6 tháng dương tính không anh em that sự rất lo lăng mong anh thông cảm.

songchungvoi_HIV
23-04-2015, 19:17
anh sông trung ơi em biết anh tư vân rất lâu năm.nhưng anh cho em hỏi em xét nghiệm 135 ngày âm tinh em có phải xét nghiệm lại không và từ khi anh tư vân có trường hợp nào 3 tháng âm tinh mà 6 tháng dương tính không anh em that sự rất lo lăng mong anh thông cảm.
Ngộ ghi rất rõ rùi, Nị vui lòng đọc dùm nhé

Tuanmecsedec
23-04-2015, 19:28
chào anh chị diễn đàn!

Bạn yên tâm kết quả này 100% bạn đã an toàn.

trieuvungtau
23-04-2015, 19:31
anh chị nói sau 3 tháng âm tính la an toàn mà em hỏi 3 tháng âm tính mà 6 tháng dương tính không thì anh chị không nói gi

songchungvoi_HIV
23-04-2015, 19:32
anh chị nói sau 3 tháng âm tính la an toàn mà em hỏi 3 tháng âm tính mà 6 tháng dương tính không thì anh chị không nói gi
Bạn bị Hấppppppppppppppppppppppppppppp

Tuanmecsedec
23-04-2015, 19:32

Tào lao quá bạn,3 tháng âm tính là an toàn rồi,huống chi trường hợp của bạn 135 ngày âm tính.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,vì đã được tư vấn xong.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên đọc lại những gì mọi người đã tư vấn cũng như tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.Đề nghị bạn đọc lại những gì mọi người đã tư vấn