PDA

View Full Version : quan hệ bằng miệng với gái massage

long1234
02-10-2013, 19:14
cách đây 3 ngày e có đi massage và cô gái đó có làm bằng miệng cho e. về nha e tắm thi thấy bị xuớc nhỏ ngay da. không biết bây giờ e nên làm gì đây a tuấn. và e nghe nói có cô gái đó làm mình và mình làm lại đều có nghuy cơ nhiễm hiv đúng ko anh.
em có nên uống pep ko và bây giờ uống còn kịp ko
e cảm ơn anh đã quan tâm đến bài viết của e

VUAHOANGTUONG
02-10-2013, 19:21
làm bằng miệng(OS) ko có nguy cơ

songchungvoi_HIV
02-10-2013, 19:25
cách đây 3 ngày e có đi massage và cô gái đó có làm bằng miệng cho e. về nha e tắm thi thấy bị xuớc nhỏ ngay da. không biết bây giờ e nên làm gì đây a tuấn. và e nghe nói có cô gái đó làm mình và mình làm lại đều có nghuy cơ nhiễm hiv đúng ko anh.
e cảm ơn anh đã quan tâm đến bài viết của e
GMD OS = Răng Hà Mã táp hoặc cạp ==> trầy xướt DV= Bó tay. Xin thưa OS không có nguy cơ với HIV, chỉ có nguy cơ với STDs hay còn gọi bênh lây qua đường tình dục như: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, Viêm gan B.
Còn chuyện bạn hỏi: Cô ta OS cho bạn rồi bạn OS lại cho cô ta thì xin thưa với bạn rằng: Bạn coi chừng cái mổm sinh đẹp kiều diễm của bạn nó mà dính con HPV thì xem như đời bạn tàn như bông huệ. Mồng Gà mà mọc trên đôi môi của bạn thì thui rầu "Lượm ơi"

long1234
02-10-2013, 19:25
vậy bây giờ có cần đi uống pep ko bạn

long1234
02-10-2013, 19:28
a nói vậy thì e đỡ lo rồi. hôm kia tới giờ e lo quá. còn trường hợp đặt dương vật ngay của mình cạ cạ có sao không anh. chỉ cạ cạ không đưa vào nha a

trungan1987
02-10-2013, 19:43
a nói vậy thì e đỡ lo rồi. hôm kia tới giờ e lo quá. còn trường hợp đặt dương vật ngay của mình cạ cạ có sao không anh. chỉ cạ cạ không đưa vào nha a
Bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải dùng PEP...
Còn trường hợp chỉ cạ cạ bên ngoài thì ko sao bạn ah...

long1234
02-10-2013, 19:45
GMD OS = Răng Hà Mã táp hoặc cạp ==> trầy xướt DV= Bó tay. Xin thưa OS không có nguy cơ với HIV, chỉ có nguy cơ với STDs hay còn gọi bênh lây qua đường tình dục như: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà, Viêm gan B.
Còn chuyện bạn hỏi: Cô ta OS cho bạn rồi bạn OS lại cho cô ta thì xin thưa với bạn rằng: Bạn coi chừng cái mổm sinh đẹp kiều diễm của bạn nó mà dính con HPV thì xem như đời bạn tàn như bông huệ. Mồng Gà mà mọc trên đôi môi của bạn thì thui rầu "Lượm ơi"

songchungvoi_HIV
02-10-2013, 19:50
DV chỉ nằm ngoài AD thì không có nguy cơ

long1234
02-10-2013, 19:54
DV chỉ nằm ngoài AD thì không có nguy cơ
e vẫn lo quá a tuấn. không biết như thế nào đây. e có cần uống pep và còn kip không a. như vậy e có cần đợi 3 tháng đi xét nghiêm lại không a. a làm ở bẹnh viện nào vậy để e qua đó đươc a tư vấn

trungan1987
02-10-2013, 19:58
bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải uống PEP...
bạn có thể đi lấy cái giấy âm tính bất kỳ lúc nào nếu bạn mún... ( vì việc xn hay ko là do bạn...)

Tuanmecsedec
02-10-2013, 20:24
vậy bây giờ có cần đi uống pep ko bạn

Như mọi người chia sẻ với bạn.Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.Bạn tìm hiểu thêm chính box này có rất nhiều câu hỏi tương tự như bạn được trả lời.

Nguyen Ha
02-10-2013, 23:18
e vẫn lo quá a tuấn. không biết như thế nào đây. e có cần uống pep và còn kip không a. như vậy e có cần đợi 3 tháng đi xét nghiêm lại không a. a làm ở bẹnh viện nào vậy để e qua đó đươc a tư vấn

Bạn KHÔNG có nguy cơ lây nhiễm HIV, KHÔNG phải dùng pep và KHÔNG phải xn. Bạn yên tâm đi.

long1234
03-10-2013, 00:21
a chị ơi cho e hỏi rõ. cách đây 2 năm e có xét nghiệm máu của nghĩa vụ quân sự và e đã trúng tuyển coi như không bị hiv. sau thời gian đó e không quan vơiiws gái mại dâm mà chỉ đi massage và đưọc kích dâm bằng miệng và ngược lại. như vậy e có bị dương tính với hiv ko. ngày mai e có kết quả rồi. mà bay giờ vẫn còn lo quá

Nguyen Ha
03-10-2013, 00:31
a chị ơi cho e hỏi rõ. cách đây 2 năm e có xét nghiệm máu của nghĩa vụ quân sự và e đã trúng tuyển coi như không bị hiv. sau thời gian đó e không quan vơiiws gái mại dâm mà chỉ đi massage và đưọc kích dâm bằng miệng và ngược lại. như vậy e có bị dương tính với hiv ko. ngày mai e có kết quả rồi. mà bay giờ vẫn còn lo quá

Kích dục bằng miệng ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nên bạn xn chắc chắn âm tính. Yên tâm đi.

long1234
03-10-2013, 00:52
Kích dục bằng miệng ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nên bạn xn chắc chắn âm tính. Yên tâm đi.
lỡ nhân viên đó chảy máu răng và dương vật bị xước thì sao ah. e xin cảm ơn

Nguyen Ha
03-10-2013, 00:58
lỡ nhân viên đó chảy máu răng và dương vật bị xước thì sao ah. e xin cảm ơn

"lỡ" cũng ko có nguy cơ nhé.

long1234
03-10-2013, 01:05
"lỡ" cũng ko có nguy cơ nhé.
nghe chị nói mà e nhẹ nhỏm quá. mà theo kn của chị thì người bị nhiễm hiv bao lâu sẽ có chịu chứng vậy

trungan1987
03-10-2013, 04:20
nghe chị nói mà e nhẹ nhỏm quá. mà theo kn của chị thì người bị nhiễm hiv bao lâu sẽ có chịu chứng vậy
1 người nào đó có các biểu hiện của H, ko thể kết luận là ng đó bị nhiễm H...
Vì vậy ko chẩn đoán H qua triệu chứng bạn ah...
Mún biết có bị nhiễm H hay ko chỉ có cách duy nhất là đi xét nghiệm...

long1234
03-10-2013, 11:44
1 người nào đó có các biểu hiện của H, ko thể kết luận là ng đó bị nhiễm H...
Vì vậy ko chẩn đoán H qua triệu chứng bạn ah...
Mún biết có bị nhiễm H hay ko chỉ có cách duy nhất là đi xét nghiệm...
chị cho e hỏi là khi quan hệ bằng miệng lâu có nguy cơ không. hay là không nguy cơ đối với qh bằng miệng kể cả thời gian bao lâu cũng được

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 11:48
chị cho e hỏi là khi quan hệ bằng miệng lâu có nguy cơ không. hay là không nguy cơ đối với qh bằng miệng kể cả thời gian bao lâu cũng được
Haizz tên TV trunan1987 là zai em ơi, hem phải con goái mô mà gọi bằng chị. Và mọi người đã chia sẻ rồi: OS = không nguy cơ với HIV = không PEP = không xn = No Problem.
Nhưng khó tránh khỏi các bệnh lây qua đường tình dụng gọi chung là STDs, cần xn cái này đê

Charles
03-10-2013, 11:48

Vẫn an toàn với H.

long1234
03-10-2013, 11:50
sao e qua bài này đọc thì lại thấy. e còn mơ hồ quá a tuấn ơi
dragon (http://diendanhiv.vn/members/592-dragon)
Thành Viên Gắn Bóhttp://diendanhiv.vn/images/ranks/forum_official_m.png<dl class="userinfo_extra" style="margin: 5px 0px; float: left; width: 180px; height: auto !important;"><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Ngày tham gia</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">31-07-2013</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Bài viết</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">140</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Cảm ơn</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">4</dd><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px; white-space: nowrap; display: inline; float: left;">Được cảm ơn: 27 lần</dd></dl>

oarl mà bị nguy cơ, trừ khi có đầy đủ điều kỉện cần và đủ, cần : là người oral miệng bị lỡ và có chảy máu. Đủ: là người được oral bị chảy máu ở bộ phận sinh dục. thì lúc đó trường hơp oral mới chính xác là có nguy cơ

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 11:58
sao e qua bài này đọc thì lại thấy. e còn mơ hồ quá a tuấn ơi
dragon (http://diendanhiv.vn/members/592-dragon)
Thành Viên Gắn Bóhttp://diendanhiv.vn/images/ranks/forum_official_m.png<dl class="userinfo_extra" style="margin: 5px 0px; float: left; width: 180px; height: auto !important;"><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Ngày tham gia</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">31-07-2013</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Bài viết</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">140</dd><dt style="margin: 0px 10px 0px 0px; padding: 0px; float: left; min-width: 60px; width: auto !important;">Cảm ơn</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px;">4</dd><dd style="margin: 0px; padding: 0px 0px 3px; white-space: nowrap; display: inline; float: left;">Được cảm ơn: 27 lần</dd></dl>

oarl mà bị nguy cơ, trừ khi có đầy đủ điều kỉện cần và đủ, cần : là người oral miệng bị lỡ và có chảy máu. Đủ: là người được oral bị chảy máu ở bộ phận sinh dục. thì lúc đó trường hơp oral mới chính xác là có nguy cơ

Đọc mà em không biết động não. Có nghĩa là Mồm cô ta phải chảy máu như vừa đập cái mặt xuống đất miệng mồm máu phải như vậy, Và DV em phải rách toẹt 1 đường dài 5 cm và sâu 0,5 cm và đang viêm nhiễm hay hoại tử. Thì mới có nguy cơ với HIV

long1234
03-10-2013, 12:11
Đọc mà em không biết động não. Có nghĩa là Mồm cô ta phải chảy máu như vừa đập cái mặt xuống đất miệng mồm máu phải như vậy, Và DV em phải rách toẹt 1 đường dài 5 cm và sâu 0,5 cm và đang viêm nhiễm hay hoại tử. Thì mới có nguy cơ với HIV
ah. thì ra là vậy. chứ không phải chảy máu răng hay viêm nứu hả a tuấn. cảm ơn vì a nhiệt tình trả lời câu hỏi của e nha. tại kiến thức e không được sâu

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 12:18
ah. thì ra là vậy. chứ không phải chảy máu răng hay viêm nứu hả a tuấn. cảm ơn vì a nhiệt tình trả lời câu hỏi của e nha. tại kiến thức e không được sâu
Dưới mỗi bài viết của anh có chữ ký: tên anh là nick yahoo, anh không phải tên Tuấn, Anh Tuấn là Administrator

Nguyen Ha
03-10-2013, 12:20

Thêm nữa là cô ta cắn 1mẩu lưỡi của mình chảy máu te tua và ngoạm luôn 1 phát vào DV cho rách toác ra chảy máu te tua, lúc này 2máu gặp nhau thì mới có nguy cơ.

long1234
03-10-2013, 12:25
chiều nay lên bệnh viện paster lấy xét nghiệm máu. không biết sao đây nữa. lo quá anh chị ơi. e không chơi gái mại dâm mà chỉ di massage thôi. lo quá mọi người ơi

Nguyen Ha
03-10-2013, 12:36
chiều nay lên bệnh viện paster lấy xét nghiệm máu. không biết sao đây nữa. lo quá anh chị ơi. e không chơi gái mại dâm mà chỉ di massage thôi. lo quá mọi người ơi

Đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ cho bạn sẽ hết lo.

long1234
03-10-2013, 12:50
chào mọi người e đi lấy kết quả xét nghiệm đây

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 12:57
chào mọi người e đi lấy kết quả xét nghiệm đây
Trùi XN chi cho tiến tiền trùi, để tiền ăn phở mập hem

long1234
03-10-2013, 15:50
Trùi XN chi cho tiến tiền trùi, để tiền ăn phở mập hem
Biết là vậy nhưng e vẫn lo a ah. Ma mấy a làm bên bệnh viện nào vậy

long1234
03-10-2013, 17:08
Xin chào cả nhà. và gửi lời cảm ơn tới các anh chị trên diễn đàn (anh Tuấn, anh Hiếu, chị Hà ....),
Hôm nay e mới đi lấy xét nghiệm ở Hoà Hảo
kết quả neg s/co=0.29
csbt: (s/co<1)
KQXN: âm tính

e cảm thấy diến đàn rất có ý nghĩa và thực tế trong xã hội, mong sao a chị có sức khoẻ thật tốt để phát triển diễn đàn mạnh mẽ và giúp những người kiến thúc ít về hiv để hiểu rõ hơn. lần cuối xin chúc mọi người trên diễn đàn có cuộc sống khoẻ, tốt và có ích cho xã hội

long1234
03-10-2013, 17:13
anh chị cho e hỏi thêm là với trường hợp của e như vậy có cần 3 tháng sau xét nghiệm lại ko ah. và xét nghiệm ở hoàn hảo có thật sự chính xác không ah. hôm nay e có hỏi bác sĩ thì nói trường hợp của e bị 4 ngày trước như vâỵ có sao không. bs trả lời giống anh tuấn và mấy a/c trên đây.

Tuanmecsedec
03-10-2013, 17:16
anh chị cho e hỏi thêm là với trường hợp của e như vậy có cần 3 tháng sau xét nghiệm lại ko ah. và xét nghiệm ở hoàn hảo có thật sự chính xác không ah. hôm nay e có hỏi bác sĩ thì nói trường hợp của e bị 4 ngày trước như vâỵ có sao không. bs trả lời giống anh tuấn và mấy a/c trên đây.

Trường hợp em không sao đâu,yên tâm đi.

trungan1987
03-10-2013, 17:17
bạn ko có nguy cơ... xn lúc nào cũng âm tính hết...

long1234
03-10-2013, 17:21
với lại hôm đó e xỉn quá. khi cô ta làm xong có lấy khăn ướt lau. sau đó e về ngủ luôn và không tấm lại. sáng ra e tấm thì thấy vết thương nhỏ xíu như lỗ kiêm hình như có chút mũ và e rủa xà bông hết luôn. vết mũ dó phải nhìn kỹ lắm mới thấy. không biết có nguy cơ không ah

long1234
03-10-2013, 17:23
neg s/co=0.29 và chỉ số 0.29 là ji vậy. có tốt không a

Tuanmecsedec
03-10-2013, 17:34
neg s/co=0.29 và chỉ số 0.29 là ji vậy. có tốt không a

Thắc mắc về kết quả : NEG,S/CO và chỉ số S/CO

+ NEG (Viết tắt của từ tiếng Anh là Negative), nghĩa là kết quả âm tính.

+ S/Co là viết tắt của từ Sample/Cutoff Value. Trong đó S là giá trị kháng thể kháng HIV trong máu và CO là giá trị mẫu, hay còn gọi là ngưỡng.

Nếu bị nhiễm HIV, cơ thể sẽ sản xuất ra kháng thể chống lại virus làm cho nồng độ kháng thể tăng cao trong máu, tức S tăng. Khi lượng kháng thể kháng virus HIV (S) tăng quá ngưỡng (CO) thì tỉ lệ S/CO>1 và kết quả với HIV là dương tính.

Do đây là chỉ số đánh giá lượng kháng thể kháng virus HIV trong huyết thanh nên nó thường thay đổi và ảnh hưởng bởi các thành phần trong huyết thanh. Do đó chỉ khi giá trị S/CO>1 mới có ý nghĩa chẩn đoán HIV dương tính.Trong trường hợp S/CO cho các kết quả đều nhỏ hơn 1, có nghĩa HIV âm tính.

Chỉ số S/CO là một thuật ngữ kỹ thuật. Nó là chỉ số cao nhất để phân biệt giữa âm tính và dương tính. Giả sử tất cả các xét nghiệm của bạn đều được thực hiện sau thời kỳ cửa sổ của nhiễm HIV (ngưỡng giới hạn để bộ xét nghiệm có thể phát hiện HIV), thì khi S/CO duới 1 ( <1) nghĩa là âm tính, tức là không bị nhiễm vi rút.Nhưng các loại xét nghiệm này chỉ số trên 1 (dương tính ) thì cần xét nghiệm lại các phương pháp khác,như bằng 3 phương pháp.

long1234
03-10-2013, 18:37
e chỉ hỏi lại cho an lòng. anh chi vô kết luận lại lần cuối cho e nha. e cảm ơn nhiều
với lại hôm đó e xỉn quá. khi cô ta làm xong có lấy khăn ướt lau. sau đó e về ngủ luôn và không tấm lại. sáng ra e tấm thì thấy vết thương nhỏ xíu như lỗ kiêm hình như có chút mũ và e rủa xà bông hết luôn. vết mũ dó phải nhìn kỹ lắm mới thấy. không biết có nguy cơ không ah. có cần 3 tháng sau xét nghiệm lại ko ah.

HIV/AIDS.
03-10-2013, 18:43
Như các bạn và mod đã nói cho bạn, bạn yên tâm với kết quả Xn của mình.

long1234
03-10-2013, 18:45
e chỉ hỏi lại cho an lòng. anh chi vô kết luận lại lần cuối cho e nha. e cảm ơn nhiều
với lại hôm đó e xỉn quá. khi cô ta làm xong có lấy khăn ướt lau. sau đó e về ngủ luôn và không tấm lại. sáng ra e tấm thì thấy vết thương nhỏ xíu như lỗ kiêm hình như có chút mũ và e rủa xà bông hết luôn. vết mũ dó phải nhìn kỹ lắm mới thấy. không biết có nguy cơ không ah. có cần 3 tháng sau xét nghiệm lại ko ah.
e mới bị 4 ngày thôi. nên ko biết 3 tháng sau có nên di xét nghiêm ko

long1234
03-10-2013, 19:39
anh chị cho e hỏi. xét nghiệm combo chỉ chính xác trong khoảng thời gian nguy cơ nhiếm là 4 tuần tới 6 tuần. lỡ như trước đó 1 năm và trên 1 năm hoặc 2 năm thì sao. có chính xác không ah

long1234
03-10-2013, 20:39
sao không ai trả lời dùm e hết vậy

Tuanmecsedec
03-10-2013, 20:59
anh chị cho e hỏi. xét nghiệm combo chỉ chính xác trong khoảng thời gian nguy cơ nhiếm là 4 tuần tới 6 tuần. lỡ như trước đó 1 năm và trên 1 năm hoặc 2 năm thì sao. có chính xác không ah

Nếu thời gian như vậy thì chỉ cần xét nghiệm Anti HIV tìm kháng thể thôi là được rồi.HIV Combo vừa tìm kháng thể và kháng nguyên,thời gian như vậy xét nghiệm cũng có giá trị.Nhưng không cần thiết.

long1234
03-10-2013, 21:16
vậy mà nãy bạn kia lên hù làm e lo quá trời. mà chỉ số s/co của e như vậy có cao ko anh

Tuanmecsedec
03-10-2013, 21:19
vậy mà nãy bạn kia lên hù làm e lo quá trời. mà chỉ số s/co của e như vậy có cao ko anh

Bạn không cần quan tâm chỉ số đó,cần quan tâm kết luận NEG ( Negative ) hoặc Âm Tính,đây mới là kết quả.

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 21:22
Xin chào cả nhà. và gửi lời cảm ơn tới các anh chị trên diễn đàn (anh Tuấn, anh Hiếu, chị Hà ....),
Hôm nay e mới đi lấy xét nghiệm ở Hoà Hảo
kết quả neg s/co=0.29
csbt: (s/co<1)
KQXN: âm tính

e cảm thấy diến đàn rất có ý nghĩa và thực tế trong xã hội, mong sao a chị có sức khoẻ thật tốt để phát triển diễn đàn mạnh mẽ và giúp những người kiến thúc ít về hiv để hiểu rõ hơn. lần cuối xin chúc mọi người trên diễn đàn có cuộc sống khoẻ, tốt và có ích cho xã hội
Nói rùi hem nghe, xn chi cho tốn tiền, cuối cùng kq đã được mấy anh thầy bói của diễn đàn bói rùi, hem tin, đấy giờ AT tin chưa? Dù sao cũng chúc mừng em hết xoắn như đít vịt. Anh thì có làm ở mô, làm hảng bà xoon thui

long1234
03-10-2013, 21:25
Bạn không cần quan tâm chỉ số đó,cần quan tâm kết luận NEG ( Negative ) hoặc Âm Tính,đây mới là kết quả.
tại vì e lo mới 4 ngày đã như vậy. càng về sau càng tăng lên. nhưng dù sao kết quả hồi chiều vẫn cho e biết là hiện tai e vẫn âm tính với hiv kể cả nguy cơ trước đóbaao lâu đúng không anh. và theo như lời a nói thì OS ko nhiễm hiv thì e đã yên tâm phần nào

long1234
03-10-2013, 21:28
Nói rùi hem nghe, xn chi cho tốn tiền, cuối cùng kq đã được mấy anh thầy bói của diễn đàn bói rùi, hem tin, đấy giờ AT tin chưa? Dù sao cũng chúc mừng em hết xoắn như đít vịt. Anh thì có làm ở mô, làm hảng bà xoon thui
cái này e mới xét nghiệm để biết hiện tại ko bị hiv thôi anh. còn chuyển của e kể mới cách đây 4 ngày ah. nên vẫn còn lo lắm anh ah

songchungvoi_HIV
03-10-2013, 21:32
cái này e mới xét nghiệm để biết hiện tại ko bị hiv thôi anh. còn chuyển của e kể mới cách đây 4 ngày ah. nên vẫn còn lo lắm anh ah
Trùi đã nói rùi HIV không lây qua các vật dụng trung gian, bực cửa mình oy nghe, nói hem nghe chém giề

long1234
03-10-2013, 21:36
hehe ai chọc anh nóng vậy

long1234
03-10-2013, 23:22
lo quá. lại strees nữa rồi mấy anh ơi

trungan1987
03-10-2013, 23:50
bạn mà lo lắng, stress vậy hoài thế nào cũng bị các biểu hiện của stress cho xem... ( biểu hiện stress giống hệt với H)
bạn có thể vào đây đọc biểu hiện của stress, lo lắng, căng thẳng: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe
bạn đừng lo lắng nữa... những j bạn thắc mắc mình đã giải thích hết rồi... tóm lại: bạn ko có nguy cơ...

long1234
04-10-2013, 00:48
bạn mà lo lắng, stress vậy hoài thế nào cũng bị các biểu hiện của stress cho xem... ( biểu hiện stress giống hệt với H)
bạn có thể vào đây đọc biểu hiện của stress, lo lắng, căng thẳng: http://diendanhiv.vn/threads/1601-Ban-nao-da-XN-am-tinh-sau-12-tuan-tro-di-ma-van-con-trieu-chung-thi-vao-doc-nhe
bạn đừng lo lắng nữa... những j bạn thắc mắc mình đã giải thích hết rồi... tóm lại: bạn ko có nguy cơ...
ok. minh thanks bạn nhiều lắm

long1234
04-10-2013, 22:49
hôm nay e mới nhận giấy paster là âm tính. đỡ lo hơn chút rồi. cho e hỏi thêm là nếu ngon tay bị xước nhẹ nhỏ như lỗ kim để vào âm đạo cỡ 10 phút có nguy cơ không ah

songchungvoi_HIV
04-10-2013, 22:56
hôm nay e mới nhận giấy paster là âm tính. đỡ lo hơn chút rồi. cho e hỏi thêm là nếu ngon tay bị xước nhẹ nhỏ như lỗ kim để vào âm đạo cỡ 10 phút có nguy cơ không ah
Đã có kết quả XN, thì dù hành vi là gì nó cũng đã qua rùi

long1234
04-10-2013, 22:58
Đã có kết quả XN, thì dù hành vi là gì nó cũng đã qua rùi
e xét nghiệm cái này có 4 ngày ah anh

Nguyen Ha
04-10-2013, 23:14
e xét nghiệm cái này có 4 ngày ah anh

Nếu có nguy cơ thật sự thì 4 ngày sau nguy cơ xn chẳng nghĩa lý gì. Nhưng trường hợp của bạn ko có nguy cơ.

long1234
04-10-2013, 23:18
Nếu có nguy cơ thật sự thì 4 ngày sau nguy cơ xn chẳng nghĩa lý gì. Nhưng trường hợp của bạn ko có nguy cơ.
chị đọc phần này chưa chị hà hôm nay e mới nhận giấy paster là âm tính. đỡ lo hơn chút rồi. cho e hỏi thêm là nếu ngon tay bị xước nhẹ nhỏ như lỗ kim để vào âm đạo cỡ 10 phút có nguy cơ không ah

Nguyen Ha
04-10-2013, 23:31
chị đọc phần này chưa chị hà hôm nay e mới nhận giấy paster là âm tính. đỡ lo hơn chút rồi. cho e hỏi thêm là nếu ngon tay bị xước nhẹ nhỏ như lỗ kim để vào âm đạo cỡ 10 phút có nguy cơ không ah

Mình đã trả lời bạn ở trên là không có nguy cơ rồi đó thôi.

long1234
05-10-2013, 00:04
vậy theo chị 3 tháng sau e có cần xét nghiệm nữa không

Nguyen Ha
05-10-2013, 00:11
vậy theo chị 3 tháng sau e có cần xét nghiệm nữa không

Không có nguy cơ thì không phải xn.

long1234
05-10-2013, 00:22
Không có nguy cơ thì không phải xn.
ko có nguy cơ bao nhiêu % vậy chị

Nguyen Ha
05-10-2013, 00:29
ko có nguy cơ bao nhiêu % vậy chị

4 trang chia sẻ của bạn đều nói lên rằng bạn không có nguy cơ mà bạn ko tin tưởng sao? Yên tâm đi.

long1234
06-10-2013, 19:21
mấy anh chị cho e hỏi là chiu chứng hiv bao lau thể hiện vậy

long1234
06-10-2013, 23:01
không ai trả lời giúp e vậy

Tuanmecsedec
06-10-2013, 23:04
không ai trả lời giúp e vậy

Không có biểu hiện hay triệu chứng nào là đặc thù riêng của HIV,Chỉ có đi xét nghiệm nếu nghi ngờ.

long1234
06-10-2013, 23:17
Không có biểu hiện hay triệu chứng nào là đặc thù riêng của HIV,Chỉ có đi xét nghiệm nếu nghi ngờ.

Trường hợp của e mấy a/c nói ko có nguy cơ và ko cần đi xét nghiệm sao e vẫn thấy lo quá

Charles
06-10-2013, 23:53
Trường hợp của e mấy a/c nói ko có nguy cơ và ko cần đi xét nghiệm sao e vẫn thấy lo quá

Xả stress đi bạn.

long1234
08-10-2013, 00:04
Mấy anh chị cho e hỏi nếu máu nướu răng chảy, trong luc đang ngậm dv và núc thì nước miếng có kiềm hảm dc hiv ko. Con e bị vết xước nhỏ ngay dưới sợi chỉ dv chác do lúc làm bằng tay mạnh quá. Và đưa dv vào nút như vậy có bị tiếp xúc giữa 2 loại máu ko. E xin nhờ a chị tư vấn dùm trường hợp của e có nguy cơ ko và thoát h ko. E đang lo quá. Và có cần đi xét nghiệm ko

Tuanmecsedec
08-10-2013, 07:01
Mấy anh chị cho e hỏi nếu máu nướu răng chảy, trong luc đang ngậm dv và núc thì nước miếng có kiềm hảm dc hiv ko. Con e bị vết xước nhỏ ngay dưới sợi chỉ dv chác do lúc làm bằng tay mạnh quá. Và đưa dv vào nút như vậy có bị tiếp xúc giữa 2 loại máu ko. E xin nhờ a chị tư vấn dùm trường hợp của e có nguy cơ ko và thoát h ko. E đang lo quá. Và có cần đi xét nghiệm ko

Kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm về HIV.Trong miệng có một lượng nước bọt lớn. Nước bọt vốn có tính kháng khuẩn môi trường kiềm, giúp tiêu diệt hoặc làm bất hoạt HIV trước khi nó xâm nhập vào cơ thể.
- Nếu có nuốt phải các dịch nhiễm HIV (tinh dịch hay dịch âm đạo) thì a xít mạnh trong dạ dày sẽ làm bất hoạt HIV.

long1234
08-10-2013, 15:34
Vậy e có cần đi xn lại ko a tuấn. Bữa giờ nghe a và mấy a/e trên diẽn đàn nói e an tâm dc phần nào. Nhưng vẫn còn ám ảnh streets

Charles
08-10-2013, 15:40
Vậy e có cần đi xn lại ko a tuấn. Bữa giờ nghe a và mấy a/e trên diẽn đàn nói e an tâm dc phần nào. Nhưng vẫn còn ám ảnh streets

Trường hợp của bạn không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì cho tốn máu tốn tiền. Biết mình bị stress thì xả stress đi, càng lo nghĩ càng lòi ra nhiều triệu chứng.

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 15:49
Đã tư vấn là không có nguy cơ, nếu cảm thấy tiền để trong túi mà nó cắn thì cứ làm theo ý mình.

long1234
10-10-2013, 00:55
mấy a cho e hỏi là nếu bị vết sướt ngay dv. ma trùng hợp nhân viên đó cũng bị ngay môi ( nỗi nhiệt miệng, cắn nhằm môi) mà hai cái đó vô tình đụng nhau mà ko có nưỡc miếng có nguy cơ ko

Nguyen Ha
10-10-2013, 05:35
mấy a cho e hỏi là nếu bị vết sướt ngay dv. ma trùng hợp nhân viên đó cũng bị ngay môi ( nỗi nhiệt miệng, cắn nhằm môi) mà hai cái đó vô tình đụng nhau mà ko có nưỡc miếng có nguy cơ ko

Ko có nguy cơ. Nguy cơ thật sự là cô nhân viên đó có H cắn vào môi chảy máu te tua rồi ngay lập tức cắn dv bạn 1 phát máu chảy te tua nhé. Yên tâm tin tưởng vào lời chia sẻ của mọi người đi, đừng suy diễn nữa

long1234
10-10-2013, 05:37
cám ơn chị. e lo quá bữa giờ ăn không ngon ngủ không yên

Charles
10-10-2013, 05:40

Bạn có hành vi thế nào thì tả đúng thế đó để mọi người tư vấn cho chính xác. Ko nên nếu, nỡ, giả sử... như vậy là đang suy diễn.

songchungvoi_HIV
10-10-2013, 07:32
bị vết sướt ngay dv. ma trùng hợp nhân viên đó cũng bị ngay môi ( nỗi nhiệt miệng, cắn nhằm môi)===>cái này tôi cũng nói nhiều rùi mà, OS mà làm như là DV đưa vào mồm Hà Mã hem bằng, chỉ có mồm Hà Mã răng nhọn, nên mới bị xước DV.

long1234
10-10-2013, 19:13
Nhưng quả thật là có xưóc dv đó a

Nguyen Ha
10-10-2013, 20:04

Bạn đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ đi.

Charles
11-10-2013, 05:53

Với hiv thì bạn yên tâm. Bạn dành tg đọc lại tất cả lời tư vấn của mọi người sẽ thấy yên tâm hơn. Đừng quá hoang mang sẽ dẫn tới stress.

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 08:41
Nếu thật sự có xước DV thì chỉ có nguy cơ STDs

long1234
11-10-2013, 08:51
Nếu thật sự có xước DV thì chỉ có nguy cơ STDs
Vậy khi nào e xét nghiệm STDS được vậy anh. Còn với HIV e khỏi xét nghiệm đúng không anh. kể cả khi DV e bị xước chảy máu và cô nhân viên bị chảy máu nứu răng hay môi bị nhiệt luôn phải không anh

songchungvoi_HIV
11-10-2013, 08:59
Vậy khi nào e xét nghiệm STDS được vậy anh. Còn với HIV e khỏi xét nghiệm đúng không anh. kể cả khi DV e bị xước chảy máu và cô nhân viên bị chảy máu nứu răng hay môi bị nhiệt luôn phải không anh
Em quá mẫn cảm cho danh từ HIV rùi. Em cứ đúng trình tự và quy trình xn mà làm, nếu em sợ cho hành vi OS thì em xả stress bằng XN và cả XN STDs tại BV Da Liễu sau 28 ngày và 12 tuần

long1234
11-10-2013, 09:01
Em quá mẫn cảm cho danh từ HIV rùi. Em cứ đúng trình tự và quy trình xn mà làm, nếu em sợ cho hành vi OS thì em xả stress bằng XN và cả XN STDs tại BV Da Liễu sau 28 ngày và 12 tuần
đợi lâu quá anh ah. mà trường hợp của e như a nói lúc đầu là không sao đúng không anh

long1234
11-10-2013, 09:20
có anh chị nào đi ngang qua đọc và để nhận xét dùm e. e cám ơn nhiều.

long1234
11-10-2013, 17:14
Chết rồi e bị sốt và sổ mũi rồi

long1234
12-10-2013, 06:22
cách đây 13 ngày e có đi massage và cô gái đó có làm bằng miệng cho e. về nha e tắm thi thấy bị xuớc nhỏ ngay da DV (rướm máu , diện tích cỡ đầu bút bi).miệng cô gái đó chảy máu chân răng hay nỗi nhiệt miệng e có nguy cơ không ah. và e có cần đi xét nghiệm không. và khi quan hệ với bạ gái có cần phải dùng biện pháp phòng tránh không ah. e cần một sự khẳng định lại của anh chi. e rất cảm ơn anh chị ah

songchungvoi_HIV
12-10-2013, 07:38
cách đây 13 ngày e có đi massage và cô gái đó có làm bằng miệng cho e. về nha e tắm thi thấy bị xuớc nhỏ ngay da DV (rướm máu , diện tích cỡ đầu bút bi).miệng cô gái đó chảy máu chân răng hay nỗi nhiệt miệng e có nguy cơ không ah. và e có cần đi xét nghiệm không. và khi quan hệ với bạ gái có cần phải dùng biện pháp phòng tránh không ah. e cần một sự khẳng định lại của anh chi. e rất cảm ơn anh chị ah
Câu hỏi của em cũng thuộc dạng nhai đi nhai lại như bò nhai cỏ, Mọi người chia sẻ cho em quá nhiều giải đáp cùng một cụm danh từ: No với HIV, và chỉ có nguy cơ STDs. Em vẫn cứ hỏi và thắc mắc cho hành vi OS của em là sao. Em hãy đọc lại tất cả nhũng gì mọi người chia sẽ cho em, để em có thời gian đọc lại 5 trang chia sẻ của mọi người ===> Tôi khoá topic này